Dự đoán lịch Visa tháng 9.2011

duyng90

Thành viên tích cực
Hôm nay trên trang VB đã để "coming soon" rồi ... Hy vọng là tháng này VB có sớm ... Sau khi đang tin VB xong thì 3 tuần sau lại nghe ngóng thư pv hix
Ôi Hy vọng và Hy vọng ... Sao nói về NVC toàn là Hy vọng và Chờ đợi không thế này T___T

lie_Z

Thành viên tích cực
vậy là sắp có lịch visa tháng mới rồi mà f4 vẫn IM RE , chắc đền cuối tài khoá cũng vẫn vậy thôi , còn 1 tháng nữa là hết tài khoá nằm nay , hy vọng cho nó tăng nhanh trở lại

Hoahongdo

Thành viên tích cực
Yên tâm đi mình cũng nghỉ tháng sau những người có PD 2009 sẽ nhận được thư PV thôi. Mìng thấy F2a năm 2009 nhiều anh chị đã bổ xung quốc tịch chuyển thành CR1 đi cũng khá nhiều rồi. Chỉ sót lại chút ít diện vợ chồng và F2a con độc thân dưới 21 tuổi ah . Minh 3/9/2009 hy vọng sẽ được nhận thư PV vào tháng 11.
Chúc cả nha may mắn nha :113::113::113::113::36::36::36::36::36::36:
Nghe bạn nói lạc quan vậy , mình mừng vui lắm. Mình tháng 3 /2008 không biết tháng sau có được thư mời pv không ? Nhưng mình cũng hy vọng tháng sau có thư pv. Mình cũng mong tất cả các bạn ở tất cả các diện đều có thư mời pv trong những tháng sắp tới để cùng đoàn tụ ở Mỹ.

R

ruabo

Guest
Ặc em pd 08/2010 hông biết chừng nào mới tới lượt em :20:
Bạn cứ tính như thế này : cứ 1 tháng trôi qua ...thì F2A tăng lên 4 tháng. Bạn lấy ngày pd của mình ra mà tính ...rồi cộng (+) trừ (-) xác suất sai số là 2 tháng là Ok . 6 tháng nữa đến lượt của Bạn . Nếu nhanh thì 4 tháng nữa :1:

ZzTRANHIENzZ

Thành viên mới
f4

tình hình như vậy mình thấy f4 thấy không xong rồi.không biết là những hồ sơ có ngày ưu tiên từ tháng 5/2000 trở đi có giải quyết không nữa ( đã completed) mình PD 30/5/2000...sao mà lo quá đi:20::20:

Duy

Thành viên tích cực
Dự đoán VB Sept 2011:
F1 : 01MAY04 hoặc 01JAN04
F2A : 01DEC08
F2B : 01JUL03
F3 : 22AUG01
F4 : 15APR00 hoặc 22APR00
Như vậy là cuối tài khoá 2011 số lượng visa cũng chẳng còn bao nhiêu . Hy vọng qua tháng 10 đầu tài khoá 2012 lịch VB sẽ tăng nhanh trở lại hơn. Hiện nay có lẽ NVC đã nắm rõ số lượng hồ sơ đã completed và đang chờ đợi, sẽ không có những cú lùi thê thảm như đầu tài khoá năm 2011 . Lịch VB sắp đến sẽ được điều tiết và tăng đều đặn với tốc độ vừa phải. Từ từ rồi cũng sẽ đến lượt thôi

cuti

Thành viên tích cực
VB tháng này F4 sẽ đứng im hoặc sẽ tăng rất ít. Chờ xem, nản quá các bác ạ. đi ngay bây giờ cũng chết mà lịch visa tăng chậm chạm kiểu này cũng chết, đến lúc tới phiên mình chắc cũng già khú đế rồi, đầu gối lỏng hết mẹ nó rồi làm sao qua đó đứng máy nổi 12 tiếng 1 ngày nữa?

duyng90

Thành viên tích cực
Vậy chắc tháng này F3 đứng lại sau 4 tháng bước đều rồi ... F4 hình như là cũng tăng được vài ngày :113: Có mỗi F2a là khí thế nhất à hen :1:
Các bạn ơi, VB cho tháng 10 (Oct) có chắc chắn tăng không ? Sao mình thấy ai cũng hy vọng vào VB Oct hết vậy ... Chỉ sợ ... :12:

cuti

Thành viên tích cực
Vậy chắc tháng này F3 đứng lại sau 4 tháng bước đều rồi ... F4 hình như là cũng tăng được vài ngày :113: Có mỗi F2a là khí thế nhất à hen :1:
Các bạn ơi, VB cho tháng 10 (Oct) có chắc chắn tăng không ? Sao mình thấy ai cũng hy vọng vào VB Oct hết vậy ... Chỉ sợ ... :12:
Tình hình này thì tháng 10 cũng khó có chuyện tăng đột biến lắm các ông ơi, khi nào thấy bộ lao động Mỹ thông báo là tình hình kinh tế Mỹ phục hồi ngòai dự đóan, lao động thiếu thốn trầm trọng... thì may ra. Hồi kinh tế Mỹ đang trên đỉnh cao 80-90 thặng dư ngân khố cả mấy ngàn tỉ USD chưa biết làm gì như hồi Clinton cầm quyền 1993 thì lúc đó chỉ biết đừng ngòai nhìn mơ về nước Mỹ, đến lúc bây giờ nước Mỹ ngập tràn trong khó khăn thì lại sắp đến lượt nhưng nói vậy chứ cũng chẳng biết khi nào mới đến lượt. Nản thật.

Chỉnh sửa cuối:

myhuong

Thành viên mới
f4

tình trạng F4 kiểu này chắc cả nhà cũng đoán ra lịch rồi....hazz....f4 oi là f4 l001l001 hi vọng lịch visa tháng sau sẽ bất đầu tăng mạnh để cả nhà thoát khỏi những tháng ngày chờ đợi mỏi mòn....chúc cho tất cả các f tăng mạnh hết vào tháng sau nhe!!...

cuti

Thành viên tích cực
tình trạng F4 kiểu này chắc cả nhà cũng đoán ra lịch rồi....hazz....f4 oi là f4 l001l001 hi vọng lịch visa tháng sau sẽ bất đầu tăng mạnh để cả nhà thoát khỏi những tháng ngày chờ đợi mỏi mòn....chúc cho tất cả các f tăng mạnh hết vào tháng sau nhe!!...
Chỉ biết hy vọng thôi chứ nói gì nữa bây giờ nhỉ?

Vonhuyen

Thành viên mới

AI PD TRONG THÁNG 5 XEM CO THƯ PHỎNG VẤN CHƯA VẬY, SAO MÀ LO QUÁ ĐI AH, MÌNH PD 30/5/2000.:confused::confused:
Ngày ưu tiên của gia đình mình diện F4 là 17-4-2000 mà còn chưa thấy gì nè bạn..... Có thể tháng này chỉ tăng có 1 tuần thui..... Óa óa óa

Vonhuyen

Thành viên mới
Dự đoán VB Sept 2011:
F1 : 01MAY04 hoặc 01JAN04
F2A : 01DEC08
F2B : 01JUL03
F3 : 22AUG01
F4 : 15APR00 hoặc 22APR00
Như vậy là cuối tài khoá 2011 số lượng visa cũng chẳng còn bao nhiêu . Hy vọng qua tháng 10 đầu tài khoá 2012 lịch VB sẽ tăng nhanh trở lại hơn. Hiện nay có lẽ NVC đã nắm rõ số lượng hồ sơ đã completed và đang chờ đợi, sẽ không có những cú lùi thê thảm như đầu tài khoá năm 2011 . Lịch VB sắp đến sẽ được điều tiết và tăng đều đặn với tốc độ vừa phải. Từ từ rồi cũng sẽ đến lượt thôi
Ủa? Duy có cơ sở nào mà nói là F4 từ "15APR00 hoặc 22APR00" vậy? Cái "hoặc 22APR00" bạn lấy ở đâu vậy? Hay là có gia đình ngày ưu tiên là 20APR00 đã nhận thư rồi???? Bạn vui lòng cho mình biết nha....