Dự đoán lịch Visa tháng 9.2011

ntnhoa2011

Thành viên tích cực
F4

Chẳng hiểu mấy ông NVC nghĩ gì nữa. Lúc thì ồ ạt mở hồ sơ rồi bắt người ta chờ. Rồi đặn đừng bỏ việc, bán nhà nha... Mở hồ sơ kiểu đó ai không bị hố mới là lạ...

Vonhuyen

Thành viên mới
Vậy là hồ sơ có pd ngày 15-4-2000 diện F4 đã nhận thư mời phỏng vấn rùi hẻ? Tại mình mới chỉ biết là hồ sơ dcó pd ngày 14-4 đã nhận rồi thôi...... Cầu mong cho tháng sau tăng giùm.... chứ đừng có đứng nữa, là chít luôn.....l001l001l001l001l001l001l001

lie_Z

Thành viên tích cực
tình hình này mình cũng dự đoán cho F4 từ lâu rồi , phải qua tài khoá mới nó mới có chuyển biến tích cực , tháng này coming , tháng sau nữa là kết thúc , lỡ đợi rồi thì đợi qua tài khoá mới luôn , hy vọng nó sẽ đẩy nhanh tiến độ , hồ sơ quá hạn 1 năm phải bổ túc thêm lý lịch thì từng hộ gia đình ko mệt tụi nó xem cũng mệt .

cuti

Thành viên tích cực
tình hình này mình cũng dự đoán cho F4 từ lâu rồi , phải qua tài khoá mới nó mới có chuyển biến tích cực , tháng này coming , tháng sau nữa là kết thúc , lỡ đợi rồi thì đợi qua tài khoá mới luôn , hy vọng nó sẽ đẩy nhanh tiến độ , hồ sơ quá hạn 1 năm phải bổ túc thêm lý lịch thì từng hộ gia đình ko mệt tụi nó xem cũng mệt .
HS quá hạn 1 năm thì LLTP phải làm lại, giấy khai thuế phải làm lại, rất nhiều những vấn đề phức tạp sẽ đi theo... nói chung là hs nào đã open rồi mà bị dính cú lùi 2 năm này thì sẽ rất mệt mỏi.

Duy

Thành viên tích cực
Có hồ sơ F4 : HCM2000843132 completed ngày 07 JUL 2011 cách đây 2 ngày mới nhận tin sẽ phỏng vấn vào ngày 13 tháng 9 năm 2011 . Rất tiếc hồ sơ này người nhà không biết PD nên không dự đóan được tiếp cho F4

Vonhuyen

Thành viên mới
Ủa? Hồ sơ này mới hoàn thành hùi 7-7-2011 thôi ạ? Anh xem ở đâu vậy? chỉ em link đi, em vào hỏi PD...

waiting

Thành viên tích cực
Ủa? Hồ sơ này mới hoàn thành hùi 7-7-2011 thôi ạ? Anh xem ở đâu vậy? chỉ em link đi, em vào hỏi PD...
mình cũng muốn biết PD date của hồ sơ này quá ! nếu bạn check được post lên đây để bà con biết thông tin nhé, cám ơn nhiều nhiều

Duy

Thành viên tích cực
Thông tin này bên vietditru đó các bạn . Tại link
Nhưng theo đó chính người nhà hồ sơ này cũng chưa biết PD, đang nhờ diễn đàn chỉ dẫn

waiting

Thành viên tích cực
Thông tin này bên vietditru đó các bạn . Tại link
Nhưng theo đó chính người nhà hồ sơ này cũng chưa biết PD, đang nhờ diễn đàn chỉ dẫn
mình đã xem rồi, mình hình như đâu thấy đề cập đến hs này đã nhận được thư phỏng vấn ????

nguyensang

Thành viên mới
dự đoán lịch visa tháng 9/2001

Qua tham khảo(không biết mình đọc có thật chính xác không)thì hình như khu vực Châu Á chỉ còn chỉ tiêu khoản 6.000 để chấp nhận nhập cư vào Hoa Kỳ đến hết năm nay trong đó có Việt Nam.
Như vậy nếu còn 6.000 tạm chia đều cho các nước thì mình có 1/10 <=> 600 ng.
Chỉ còn 3 tháng nữa thì hết năm 2011 ,chia 3 mỗi tháng có 200 cho tất cả các diện F (còn IR5 thì hỏng biết sao).
dự đoán tháng 9 này chỉ tăng nhẹ cho cácF,riêng F2a chắc tăng khá hơn chút.
Chỉ dự đoán thôi Quý anh,chị ạ còn trúng hay không trúng các anh chị đọc cho vui đừng cười vì cũng mới tập tành.Chúc các F luôn khoẻ và dẻo dai sức chờ giống tui và không quên chúc các lọt vòng chung kết thang 9 này.

Hoahongdo

Thành viên tích cực
Dự đoán lịch visa tháng 9 năm 2011.

Qua tham khảo(không biết mình đọc có thật chính xác không)thì hình như khu vực Châu Á chỉ còn chỉ tiêu khoản 6.000 để chấp nhận nhập cư vào Hoa Kỳ đến hết năm nay trong đó có Việt Nam.
Như vậy nếu còn 6.000 tạm chia đều cho các nước thì mình có 1/10 <=> 600 ng.
Chỉ còn 3 tháng nữa thì hết năm 2011 ,chia 3 mỗi tháng có 200 cho tất cả các diện F (còn IR5 thì hỏng biết sao).
dự đoán tháng 9 này chỉ tăng nhẹ cho cácF,riêng F2a chắc tăng khá hơn chút.
Chỉ dự đoán thôi Quý anh,chị ạ còn trúng hay không trúng các anh chị đọc cho vui đừng cười vì cũng mới tập tành.Chúc các F luôn khoẻ và dẻo dai sức chờ giống tui và không quên chúc các lọt vòng chung kết thang 9 này.
Bạn nghe chuyện này ở đâu vậy bạn? Vậy hiện nay lịch visa tăng ít à? Thất vọng và buồn quá đi. Tài khóa mới cũng không có gì đổi mới cả. Không biết đợi bao lâu nữa đây.

apple

Thành viên mới
Hôm nay là 09/08 mà mình chưa có thư phỏng vấn nữa nè các bạn, mình nghĩ tháng này nếu F2a tăng thì tăng tới hết tháng 10 thôi. Các diện khác mình ko rành lắm.

Duy

Thành viên tích cực
@waiting
Bạn xem bài post tại thời điểm : 07 Aug 2011, 09:36 của link này
Hoặc link

Hoahongdo

Thành viên tích cực
Dự đoán lịch visa tháng 9 năm 2011.

F2A tăng hơn 4 tháng. Hy vọng tháng sau tăng 1 năm luôn cho mình được gặp chồng hehehe:1::1::1:
Bộ có lịch visa tháng 9 rồi hả bạn ? Vậy là mình đoán đúng rồi , lịch visa tháng 9 này tăng 4 tháng ở diện F2A. Vậy là mình mừng vui quá. Tháng sau là đầu năm 2009 rồi.

cuti

Thành viên tích cực
Quá nản luôn

Tình hình là F4 chỉ tăng được đúng 1 tuần đúng như mình dự đóan, quá nản luôn các bạn ạ!

thaoson

Thành viên tích cực
http:/C/www.travel.state.gov/visa/bulletin/bulletin_5542.html
Lịch visa thang 9 có rồi ...F2A tới 01/dec/2008
:1:

HOAITRAN

Thành viên tích cực
Bộ có lịch visa tháng 9 rồi hả bạn ? Vậy là mình đoán đúng rồi , lịch visa tháng 9 này tăng 4 tháng ở diện F2A. Vậy là mình mừng vui quá. Tháng sau là đầu năm 2009 rồi.
Đúng rồi đó bạn, có lịch visa thang 9 rùi . Chúc mừng các bạn F2A, chia buồn với các F khác . Các bạn F khác đừng bi quan, biết đâu tháng sau tăng vèo vèo ......he he he:1::1::1:. còn F2A chuẩn bị sang tài khoá mới mình cũng cảm thấy lo, bởi vì mình sợ giống năm 2010 thì buồn 5 phút :2::2::2::2: