Dự đoán lịch Visa tháng 9.2011

duyng90

Thành viên tích cực
Ui ui lạc đề Topic rồi ...
Nhà mình F3 27/8/01 vừa bị lỡ mất chuyến tháng 8 hix .. Để vài bữa nữa imeo cho NVC xem thử ... là bít ngay VB tháng 9 í mà :8:
à mà mình có thông qua luật sư vậy khi gửi meo thì mình có nhận được tin vui liền không ??? :confused:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Các bạn chú ý!đây là topic dự đoán lịch Visa, các bạn không nên bàn về những vấn đề khác ngoài dự doán nha các bạn.Trên dđ có nhiều chủ đề các bạn cùng tham khảo và chia sẽ,đừng gây hiềm khích hãy cư xử hoà nhã với nhau nhé.Thân chào

cafeg7

Thành viên tích cực
Ừm! Cho mình can cả nhà đó! Hihi...Nói chung thì ở đâu đi nữa thì mọi người hãy luôn cố gắng và phấn đấu sống tốt nhe! Mình thấy có nhiều trường hợp các em trong forum XNC nè, nôn đi Mỹ mà bị dở dang việc học hành luôn! Thật là đáng tiếc! Cho nên thôi, dù đi hay ko gì cũng phải có cách để mà sống cả!
Về lịch Visa thì mình nghĩ F2A sắp tới có thể giải quyết tới tháng 10 hay 11 gì của 2008 quá! ^^

phucloclydo

Thành viên tích cực
Các bạn chú ý!đây là topic dự đoán lịch Visa, các bạn không nên bàn về những vấn đề khác ngoài dự doán nha các bạn.Trên dđ có nhiều chủ đề các bạn cùng tham khảo và chia sẽ,đừng gây hiềm khích hãy cư xử hoà nhã với nhau nhé.Thân chào
thì ai mà chả biết top này là để làm gì, nhưng lâu lâu có nhiều bác lên đây đưa ra nhiều câu nói nghe mà run run cái lỗ nhĩ. Nếu đã không muốn đây hay không cần đi hay không có hoặc không muốn giúp cho những người cần đi thì thôi đừng thọc gậy bánh xe nha các bác.
Đáng lý những người qua được đất Mỹ rồi thì đương nhiên về vấn đề hồ sơ hay thủ tục hành chánh họ nắm gần như lòng bàn tay, thì nếu nắm rồi làm ơn chỉ cho những người chưa biết, chứ có đâu mà ngồi nói mấy chuyện gì đâu hỏng biết nửa à. nếu không cần đi thì bỏ giấy tờ đi, nếu lỡ đi rồi mà qua đó không bít làm gì thì về có gì đâu phải khoe.

ZzTRANHIENzZ

Thành viên mới
F4

theo Tôi nghĩ tháng9 này F4 sẽ tăng thêm 3 tháng
ủa sao bạn biết f4 tăng 3tháng nữa vậy,sắp qua tài khoá 2012 rồi vậy những hồ sơ f4 từ khoảng tháng 6/2000 trở đi sẽ ra sao?. có bạn nào biết nói mình nghe với.thân chào:6:

waiting

Thành viên tích cực
thì ai mà chả biết top này là để làm gì, nhưng lâu lâu có nhiều bác lên đây đưa ra nhiều câu nói nghe mà run run cái lỗ nhĩ. Nếu đã không muốn đây hay không cần đi hay không có hoặc không muốn giúp cho những người cần đi thì thôi đừng thọc gậy bánh xe nha các bác.
Đáng lý những người qua được đất Mỹ rồi thì đương nhiên về vấn đề hồ sơ hay thủ tục hành chánh họ nắm gần như lòng bàn tay, thì nếu nắm rồi làm ơn chỉ cho những người chưa biết, chứ có đâu mà ngồi nói mấy chuyện gì đâu hỏng biết nửa à. nếu không cần đi thì bỏ giấy tờ đi, nếu lỡ đi rồi mà qua đó không bít làm gì thì về có gì đâu phải khoe.
mình đồng ý với bạn đó, đã được qua Mỹ rồi thì nói những câu nói nghe choáng tai quá ! mọi người trong diễn đàn đều nôn nóng muốn được qua bên kia đoàn tụ gia đình, đằng này được qua bên Mỹ rồi lại quay vào diễn đàn nói những câu không lọt lỗ tai.

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Thôi thôi. Tiếp tục đoán nghen cả nhà. Hồ sơ mình năm 2009 nhưng mình cầu trời cầu phật T9, F1 nhảy lên 2009 1/2 đê l001l001l001. Mình cũng mong cho các bạn đang chờ hồ sơ từng ngày từng giờ mau mau đến lượt để có cơ hội thực hiện ước mơ của mình nhé :11:

viet88

Thành viên tích cực
X

Xin chào mọi người. cho em hỏi là còn 1,2 tháng nữa là qua tài khoá năm 2012, rồi thì lịch visa sẽ quay về mốc 2010.vậy những người đang chờ lịch visa của f4 sau ngày 08/4/2000 thì sẽ ra sau ah.em không rõ cái này xin mọi người chỉ giúp. hồ sơ của em là f4, ngày ưu tiên 30/5/2000.completed 02/9/2010 và đang chờ thư mời phỏng vấn.thân chào.:confused:
Ừ ! Mình cũng đang thắc mắc như bạn này . Có ai biết và giải thích dùm không ? Tài khoá mới sẽ có hy vọng nhiều không ?

tuandoan

8 Đoàn !
Ừ ! Mình cũng đang thắc mắc như bạn này . Có ai biết và giải thích dùm không ? Tài khoá mới sẽ có hy vọng nhiều không ?
Trời ui....có gì mà thắc mắc... bây giờ toàn là phỏng đoán không hà... tới đó rùi sẽ biết... lo đi học và đi làm bình thường đi bạn ui. What's will be and will be...heheheh

phongtrương

Thành viên mới
X

Xin chào mọi người. cho em hỏi là còn 1,2 tháng nữa là qua tài khoá năm 2012, rồi thì lịch visa sẽ quay về mốc 2010.vậy những người đang chờ lịch visa của f4 sau ngày 08/4/2000 thì sẽ ra sau ah.em không rõ cái này xin mọi người chỉ giúp. hồ sơ của em là f4, ngày ưu tiên 30/5/2000.completed 02/9/2010 và đang chờ thư mời phỏng vấn.thân chào.:confused:
Chào bạn ! xin giải thích cho bạn dễ hiểu ,vào tháng 11/2010 lịch visa giải quyết f4 là tháng 1/2002 .sau tháng 1/2011 lịch visa giải quyết F4 là LÙI LẠI 2 năm tức là giải quyết F4 có ngày nộp hồ sơ là tháng 1/2000
đến nay lịch tháng 8/2011 giải quyết F4 có ngày nộp hồ sơ là 8/4/2000 . ACE diễn đàn chỉ dự đoán lịch tháng 9/2011 quay về mốc củ là giải quyết F4 từ .....đến tháng 1/2002 (.... là trước đó ) vậy bạn hiểu chưa:2::2:nếu chưa bạn hỏi nửa là mình rối lắm đó hi hihi !!!:2::2::2::2::2:

Duy

Thành viên tích cực
Còn có tháng 9 cuối cùng NVC sẽ vét hết visa của tài khóa 2011 , không biết chuyện gì sẽ xảy ra nữa . Ngọai trừ F1 , Theo mình nghĩ các diện khác sẽ tăng đáng kể cở chừng 4-6 tháng . Từ tuần sau nếu có giấy mời phỏng vấn đến sớm là chắc chắn lịch VB Sep 2011 sẽ tăng nhiều . He He . Chuẩn bị ôm mấy thùng Ken ra số 4 Lê Duẫn đi bà con .

cascadeur

Thành viên tích cực
Còn có tháng 9 cuối cùng NVC sẽ vét hết visa của tài khóa 2011 , không biết chuyện gì sẽ xảy ra nữa . Ngọai trừ F1 , Theo mình nghĩ các diện khác sẽ tăng đáng kể cở chừng 4-6 tháng . Từ tuần sau nếu có giấy mời phỏng vấn đến sớm là chắc chắn lịch VB Sep 2011 sẽ tăng nhiều . He He . Chuẩn bị ôm mấy thùng Ken ra số 4 Lê Duẫn đi bà con .
Cũng mong như bác nói để anh em vui lên tý.Mình thì F1:2::2::2:
Từ từ khoai mì cũng nhừ thôi:1::1::1::1:

waiting

Thành viên tích cực
Cũng mong như bác nói để anh em vui lên tý.Mình thì F1:2::2::2:
Từ từ khoai mì cũng nhừ thôi:1::1::1::1:
sợ đến lúc khoai nhừ rồi thì bác cũng già rụng răng hết rồi chẳng còn ăn được nữa :24:

Duy

Thành viên tích cực
He He Hổng sao hết. già rụng răng không gặm xí quách được thì nhai đậu hủ chiên giòn đỡ . Còn khoảng bia bọt thì chẳng cần đến răng. @cascadeur: diện F1 qua tháng 10/2011 lịch sẽ tăng trở lại thôi

langvuon

khoai nướng
mình đã vào trong link đó rồi và cũng nhập ngày ưu tiên vào rồi nhưng không thấy trả lời ui :20:
-Chọn ngày ưu tiên
-Chọn diện ưu tiên
Nhấn Estimate sẽ nhận được bảng thông tin
Nhưng trang này báo xa lơ xa lắc càng thêm nản