Dự đoán Visa tháng 07/2012

HOAITRAN

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán Visa tháng 07/2012

Mừng qua ba con ơi! F2A xet đến 15/02/2010, nhưng lại thấy lo lo.

DucTran

Thành viên mới

Trong thư PV không có thông báo về thời gian KSK. Việc KSK Gia đình bạn tự thu xếp, miễn sao các thủ tục trên được hoàn tất và có kết quả trước ngày PV là ok. Lệ phi là $110 cho nguời lớn, trẻ em dưới 15 tuổi la $80. Chích ngừa thì tuỳ trường hợp, không quá 500.000vnd/ng. Tham khảo thêm chi tiết ở link dươi.

http://www.xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=236
Ông bạn thân mến, Chích ngừa mà sao có 500.000/ng ??? Tôi vừa chích ngừa xong gần 1T/ng ai cũng nói ít, có người gần 3T đó ... Tôi chích có 3 mũi chứ cà quạng có thể 5 hay 6 mũi đó, thì tiền nhiều hơn.
Quý vị chuẩn bị tiền dư dã tí kẻo tốn thì giờ tới lui.
Thân,

DucTran

Thành viên mới

cho mình hỏi,trên thư PV có đầy đủ thông tin về giờ KSK và tiền khám bao nhiêu ko,tại gia đình mình ở xa với còn nhiều việc chưa giải quyết xong nữa,ai cho mình xem thư chính thức PV thì càng tốt,cám ơn

Quý vị lưu ý : In mail ra 3 bộ phòng thân, mail đó có giá trị PV-KSK-Chích Ngừa ... tất tần tật . Thật ra, chỉ có KSK người ta giữ 01 bản thôi và Đóng Dấu vào một bản nữa trả lại cho mình mang đi PV. Ch Ngừa chỉ xem thôi kg thu bản mail đó. Đến ChNgua đông người lắm nên thường LẤY SỐ thứ tự để chích vào buổi kế tiếp. Ch ngừa ít chi cũng 1T/ng hay hơn nữa, tùy trường hợp.
Tôi có mail gần 2 tháng rồi và đi làm hết mọi việc và ngồi chờ đi PV đây. LSQ không (chưa)thấy gởi gì cả ? Chắc khỏi gởi luôn vì có mail rồi.
Biết sao nói vậy, chúc vui.