Dự đoán Visa tháng 07/2012

dungthu235

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán Visa tháng 07/2012

"Hi chào mọi người, hồ sơ mình diện F4, tháng 01/2001, sáng nay mình vừa nhận được tin từ bên Mỹ, thông báo ngày 05/07/2012 này sẽ phỏng vấn, mừng ghê luôn ^^, nhưng mình không biết sao lại chưa được gọi khám sức khoẻ, có mem nào gặp trường hợp giống mình thì giúp mình với, mình cám ơn nhiều lắm, chúc mọi người sớm nhận được lịch phỏng vấn nhé! Nice day ^^
"

F4 lại có tin vui ..chúc mừng F4
bạn ơi,ngày PD của bạn là ngày nào tháng 01/2001 vậy,thanks

candela

Thành viên tích cực

Chào
Có người bạn F1 ngày ưu tien 07/01/2005 vừa nhận giấy phỏng vấn ngày hôm qua,như vậy F1 có tăng rồi hehehe.

W

watea

Guest

bạn ơi,ngày PD của bạn là ngày nào tháng 01/2001 vậy,thanks
Hs mình F3,,thông tin này mình lấy bên VDT post qua đây nên cũng không biết rõ ngày PD nữa bạn á:1:

Chào
Có người bạn F1 ngày ưu tien 07/01/2005 vừa nhận giấy phỏng vấn ngày hôm qua,như vậy F1 có tăng rồi hehehe.

Chúc mừng F1

W

watea

Guest

Khuya nay chắc có lịch Visa,,sao tháng này có lịch trễ vậy nhỉ?

Còn ACE nào có tin vui nữa không ?:6:

sophienhatvo

Thành viên tích cực

Dù gì tháng này lịch phỏng vấn phát khá trễ, mình hy vọng sẽ tăng nữa nên chắc VB up trễ một tý cũng không sao :1::1:

donv123456

Thành viên tích cực

tháng này lịch visa sau không thấy úp vậy trời.
trường hợp của tôi:
receipt number : WAC 0305851250
receipt date: december 12,2002
Case number : HCM 2005751151

không biết khi nào mới tới ngày mở nữa.
hic:2::2:

DucTran

Thành viên mới

"Hi chào mọi người, hồ sơ mình diện F4, tháng 01/2001, sáng nay mình vừa nhận được tin từ bên Mỹ, thông báo ngày 05/07/2012 này sẽ phỏng vấn, mừng ghê luôn ^^, nhưng mình không biết sao lại chưa được gọi khám sức khoẻ, có mem nào gặp trường hợp giống mình thì giúp mình với, mình cám ơn nhiều lắm, chúc mọi người sớm nhận được lịch phỏng vấn nhé! Nice day ^^
"

Bạn xem mail mình nếu có thư báo IN ra để KSK hoặc Scan thư báo tại Mỹ về IN ra đều sử dụng được. Nếu bạn ở xa thì nên Tel vào BV Chợ Rẫy đăng ký ngày và đến đúng hẹn. Chích ngừa đến lấy số và chích trong ngày. KSK hay Ch Ngừa cái nào trước cũng được khi có phiếu màu vàng ChNgừa thì mang nộp cho P. Khám Chợ Rẫy để nhận kết quả tất cả, trừ khi có bệnh phải điều trị.
TỰ MÌNH ĐI LÀM KHÔNG NHỜ AI CẢ _ ĐỪNG NGHE LỜI LỪA DỐI.
Lưu ý : Chích ngừa có thể từ 1 đến 3T vnd tùy người còn KSK 110usd (ttoán vnd tại CRẫy)
--- KSK là KSK còn PV là PV các bạn cứ yên tâm mà thực hiện, ai chưa đạt sức khỏe thì chờ khi đạt, nhận Visa sau.
Thân,:6:

devilbat

Thành viên tích cực

mình F4 13.11.2000 nhận dc thư nè,mà bên Mỹ,đang in ra để đi KSK,bạn water cũng như mình đó,hi hì

tamnguyen21892

Thành viên mới

trời ơi, sao giờ này mà lịch visa vẫn lặng chim tăm cá zậy nè :2:
bà kon có ai biết thông tin gì mới không vậy?:2:

tranthanh

Thành viên tích cực

Hôm nay đang là chủ nhật bên Mỹ. Khuya nay hoặc sáng mai sẽ có lịch vi sa thôi. Chúc cho các f đều tăng dù nhiều hay ít cũng được.

W

watea

Guest

Thấy bên VDT F3 PD 08/04/2002-completed 9/9/2010 đã nhận thư PV qua đường bưu điện tới người bảo lãnh ngày hôm nay,đợt này sao NVC ko gửi qua mail mà gửi qua bưu điện trước ta

devilbat

Thành viên tích cực

cho mình hỏi,trên thư PV có đầy đủ thông tin về giờ KSK và tiền khám bao nhiêu ko,tại gia đình mình ở xa với còn nhiều việc chưa giải quyết xong nữa,ai cho mình xem thư chính thức PV thì càng tốt,cám ơn

cho mình hỏi,trên thư PV có đầy đủ thông tin về giờ KSK và tiền khám bao nhiêu ko,tại gia đình mình ở xa với còn nhiều việc chưa giải quyết xong nữa,ai cho mình xem thư chính thức PV thì càng tốt,cám ơn
Trong thư PV không có thông báo về thời gian KSK. Việc KSK Gia đình bạn tự thu xếp, miễn sao các thủ tục trên được hoàn tất và có kết quả trước ngày PV là ok. Lệ phi là $110 cho nguời lớn, trẻ em dưới 15 tuổi la $80. Chích ngừa thì tuỳ trường hợp, không quá 500.000vnd/ng. Tham khảo thêm chi tiết ở link dươi.

http://www.xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=236

bin1999

Thành viên mới

Trong thư PV không có thông báo về thời gian KSK. Việc KSK Gia đình bạn tự thu xếp, miễn sao các thủ tục trên được hoàn tất và có kết quả trước ngày PV là ok. Lệ phi là $110 cho nguời lớn, trẻ em dưới 15 tuổi la $80. Chích ngừa thì tuỳ trường hợp, không quá 500.000vnd/ng. Tham khảo thêm chi tiết ở link dươi.

http://www.xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=236
:1:bạn cho mình hỏi theol link của bạn cho, người ta bảo đem theo thư phỏng vấn ,1 bản chính và 1 bản phụ .vậy bản chính có phải là thư gửi đường bưu điện không? mình thì đang liên lạc với NVC bằng email .vì đang thuê nhà nên địa chỉ không ổn định.vậy khi nhận được thư phỏng vấn bằng email in ra có đi phỏng vấn được không ?cám ơn bạn nhiều.:1:

:1:bạn cho mình hỏi theol link của bạn cho, người ta bảo đem theo thư phỏng vấn ,1 bản chính và 1 bản phụ .vậy bản chính có phải là thư gửi đường bưu điện không? mình thì đang liên lạc với NVC bằng email .vì đang thuê nhà nên địa chỉ không ổn định.vậy khi nhận được thư phỏng vấn bằng email in ra có đi phỏng vấn được không ?cám ơn bạn nhiều.:1:
Chỉ cần in email thư PV ra làm 2-3 bản là đi KSK và chích ngừa được rồi bạn, lúc trước do thư PV được LSQ gởi đi bằng bưu điện nên mới có yêu cầu như vậy. Bây giờ chỉ cần email có ngày PV là KSK được và PV củng chỉ cần bản email là đủ rồi.Vậy bạn an tâm đi KSK và PV nhé. Thân chào

amote

Thành viên tích cực

Chào
Ngày ưu tiên được gọi PV là 01 tháng 07 hay 07 tháng 01/2005 vậy Cadela? Vì lịch visa hiện tại là 22 tháng 06/2005 mà.