Dự đoán Visa tháng 07/2012

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: Dự đoán Visa tháng 07/2012

mọi người ơi cho con hỏi một chút là mình có nên nhờ dv để lo hs đi chích ngừa và khám sức khoẻ và đến lúc pv k? tại bạn con nó nói là ko cần nhờ dv tốn tiền lắm, và nếu như ko cần lo dv thì mình cần chuẫn bị thế nào??? những gì để khám sk và chích ngừa và pv. Hỏi trước để sau này có giấy pv ko phải băng khoăng :D
con xin cám ơn
Nếu bạn là đại gia, thời gian là tiền bạc thì cần nhờ dv. Còn không thì bạn bỏ chút thời gian ra xem những người đi trước là sẽ thấy. Chịu khó tìm tòi tý, bạn đã tìm thấy dien đàn tức là bạn có khả năng tìm tòi rồi. Chuyện thủ tục chích ngừa khám sức khoẻ không khó nên bạn có thể tự lo được nếu tìm hiểu.

pipi_vn

Thành viên tích cực

Thông báo cả nhà , bên bảo lãnh nhà mình nhận được email PV chính thức rồi (file PDF) ,sau 3 ngày NVC gửi lịch PV cho mình.
Có điều mình thắc mắc ở đây là sao chỉ có bên US - bảo lãnh nhận thư tay chính thức , còn email lại không thấy đâu =.=

orion_tuan

Thành viên tích cực

Thông báo cả nhà , bên bảo lãnh nhà mình nhận được email PV chính thức rồi (file PDF) ,sau 3 ngày NVC gửi lịch PV cho mình.
Có điều mình thắc mắc ở đây là sao chỉ có bên US - bảo lãnh nhận thư tay chính thức , còn email lại không thấy đâu =.=
Vậy F4 tăng 1-2 tuần.

devilbat

Thành viên tích cực

mình cũng zi nè, 13.11.2000 PV ngày 17-7,mà bên đó nhận dc thư 9 thức lun.giờ gửi mail wa cho mình để in ra đi KSK

devilbat

Thành viên tích cực

mình cũng hi vọng các bạn cũng như mình,F4 tăng nhanh lẹ lẹ đi hé

StJohn

Thành viên mới

F3 22-04-2002 đã có thư phỏng vấn, gửi tới nhà người bảo lãnh ở US. :)
F3 kỳ này chắc chắn tăng 3 tuần trở lên rồi. Có tin vui báo liền cho bà con F3 bớt lo. :)

Cô/chú/anh/chị/em cho con/em hỏi:
- Chuyện chích ngừa, KSK nếu nhờ dịch vụ thì có nhanh hơn tự làm ko?

quytuquay

Thành viên tích cực

Khám sức khỏe và chích ngừa bạn nên tự đi .
Nhờ dịch vụ vừa tốn tiền và thời gian cũng chằng lẹ hơn

hsinh

Thành viên tích cực

F3 22-04-2002 đã có thư phỏng vấn, gửi tới nhà người bảo lãnh ở US. :)
F3 kỳ này chắc chắn tăng 3 tuần trở lên rồi. Có tin vui báo liền cho bà con F3 bớt lo. :)

Cô/chú/anh/chị/em cho con/em hỏi:
- Chuyện chích ngừa, KSK nếu nhờ dịch vụ thì có nhanh hơn tự làm ko?
PD của bạn mà là 23/04/2002 thì có thể tăng 4 tuần :6::6::6::6:
Bạn nào F3 có thư báo lên nhé ,hy vọng có bạn cuối tháng 4 có thư...

dinhha

Thành viên mới

Mình F3, PD 12-04-2002, người nhà bên Mỹ đã nhận giấy báo phỏng vấn vào ngày 03-07, mình cũng không nhận được email báo.

nguyenminhtam

Thành viên tích cực

Như vậy tháng này AE F3 ăn mừng rồi. Còn mấy ngày nữa là có lịch hy vong F3 tăng thêm vài tuần nữa. Hihi

AndyLam101176

Thành viên tích cực

PD của bạn mà là 23/04/2002 thì có thể tăng 4 tuần :6::6::6::6:
Bạn nào F3 có thư báo lên nhé ,hy vọng có bạn cuối tháng 4 có thư...
Còn mình thì nghĩ khác vì nếu hồ sơ 22/04/2002 có thư PV thì chắc chắn lịch visa sẽ tăng 4 tuần vì nếu như lịch visa chỉ tăng 3 tuần thì lúc đó ngày đáo hạn là 22/4 thì cho dù hồ sơ của bạn cũng là ngày 22/04 thì bạn cũng ko nhận được giấy PV. Vì nếu lịch visa là 22/4 thì NVC chỉ giải quyết những hồ sơ trước 22/4 thôi cho dù ngay ngày 22/4 cũng ko được bạn nhé

suabot1

Thành viên mới

f3 tháng 4 có thư PV ùi nhưng chưa về tới VN nha ^^ mình mới nhận dc tối hôm qua bên kia. Của gia đình mình là 11/4/2002

anhthicai

Thành viên mới

Còn mình thì nghĩ khác vì nếu hồ sơ 22/04/2002 có thư PV thì chắc chắn lịch visa sẽ tăng 4 tuần vì nếu như lịch visa chỉ tăng 3 tuần thì lúc đó ngày đáo hạn là 22/4 thì cho dù hồ sơ của bạn cũng là ngày 22/04 thì bạn cũng ko nhận được giấy PV. Vì nếu lịch visa là 22/4 thì NVC chỉ giải quyết những hồ sơ trước 22/4 thôi cho dù ngay ngày 22/4 cũng ko được bạn nhé
nghe tin F3 tăng thật vui, hy vọng tăng nữa, tăng mạnh cho đại gia đình F:d

Bạn nói chính xác đó bạn. Như vậy F3 tăng ít nhất 4 tuần.

DucTran

Thành viên mới

Khám sức khỏe và chích ngừa bạn nên tự đi .
Nhờ dịch vụ vừa tốn tiền và thời gian cũng chằng lẹ hơn[/UOTE]
Gia đình nào đã nhận giấy báo PV nên xem tại Web nầy hướng dẫn KSK và GỌI điện thoại Đăng Ký ngay lấy ngày KSK còn Chích Ngừa đến làm ngay.
KHÔNG NHỜ DỊCH VỤ tiền mất tật mang . Chuyện bthường mà làm không được thì ... nên ở nhà VN.:p

orion_tuan

Thành viên tích cực

F4 tăng chắc đc 1-2 tuần, bởi vì có nhiều hồ sơ năm 2000 chưa PV. Nếu chưa nhận thư đợt này coi như tháng 8 mới giải quyết đc, ảnh hưởng đến lịch VB tháng 8,..

W

watea

Guest

"Hi chào mọi người, hồ sơ mình diện F4, tháng 01/2001, sáng nay mình vừa nhận được tin từ bên Mỹ, thông báo ngày 05/07/2012 này sẽ phỏng vấn, mừng ghê luôn ^^, nhưng mình không biết sao lại chưa được gọi khám sức khoẻ, có mem nào gặp trường hợp giống mình thì giúp mình với, mình cám ơn nhiều lắm, chúc mọi người sớm nhận được lịch phỏng vấn nhé! Nice day ^^
"

F4 lại có tin vui ..chúc mừng F4