Dự đoán Visa tháng 07/2012

devilbat

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán Visa tháng 07/2012

mình F4 PD 13.11.2000 mà chưa có giấy PV nữa nè :confused:

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: xin giup do

Chao cac anh chi em trong dien dan !
Hom qua gia dinh minh co di chich ngua, sau khi xet nghiem mau , bac si noi la chong minh bi nhiem viem gan sieu vi B (chong minh la duong don chinh) , va khong co cho chich viem gan sieu vi B nua, con minh thi de khang tot, nen cung khong co cho chich, bac si chi cho vo chong minh chich :soi, quai bi , robella gi do, sau do thi cho lay ket qua va ve, xin hoi cac anh chi trong dien dan, benh viem gan sieu vi B nay co anh huong gi den viec phong van khong? co bo gio khong cap vía cho minh vi ly do nay khong? vi minh khong thay bac si cho uong thuoc gi het, ma chong minh thi lo lang. Xin cac anh chi cho y kien giup minh nhe, cam on cac anh chi nhieu nhe. Gia dinh minh dien F4.
Hi babytrang. bệnh viêm gan siêu vi B không nằm trong các bệnh bị hạn chế nhâp cảnh vào hoa kỳ .khi đi khám sức khỏe thì bác sỉ sẽ cho hướng dẩn cách điều trị .yên tâm đi .

truongnhan

Thành viên mới

Chào cả nhà, hy vọng tháng sau F4 tăng 1,5 tháng (24/2). Vì nhà mình có pd 16/02 mà

obamasmartest

Thành viên mới

Pd của mình 3/5/2010 mình hỏi xem mình có bị quá tuổi ko thôi
vậy à,hix,bạn hỏi nội dung là gì,làm ngồi dịch quá trời:2::2::2:,dẫu sao bít đc thêm vài từ.hihi.
*thông tin hồ sơ bạn đưa còn thiếu ngày chấp thuận:
_nếu bạn đc chấp thuận rồi thì bạn sẽ nhận đc I-797 và hồ sơ chuyển thành HCMxxxxxxxxxx,bạn hãy xem I-797 và post ngày chấp thuận trong ô approval notice lên thì diễn đàn sẽ tính tuổi giúp bạn.
_nếu chưa thì ko sao đâu,thời gian càng lâu thì càng lợi để tính tuổi.
hoặc bạn vào http://xuatnhapcanh.com/forum/bangtinhtuoi.php để tính.

baby trang

Thành viên mới
Ðề: xin giup do

Hi babytrang. bệnh viêm gan siêu vi B không nằm trong các bệnh bị hạn chế nhâp cảnh vào hoa kỳ .khi đi khám sức khỏe thì bác sỉ sẽ cho hướng dẩn cách điều trị .yên tâm đi .
HI, chao ban
CAm on ban da tra loi dum minh nhe! vay la minh yen tam phan nao roi.

PhamThuy93

Thành viên tích cực

Mình có hồ sơ F4,Priority Date: Nov 6 2001
Cũng hi vọng mọi người f4 2001 được giải quyết xong trong năm nay. :1:

ngocchau2011

Thành viên mới

có cô,bác,anh,chị,em nào trong diễn đàn hs F3 nhận được giấy pv chưa vậy :2:

tranthanh

Thành viên tích cực

nghe bạn nói hồ sơ f4 năm 2002 được mở ,có nghĩa là sao .không lẻ tháng 7 này f4 trở về mốc củ , có phải như vậy không giải thích giúp mình với.:114:
Có nghĩa là từ khi lịch vi sa bị giật lùi đến 2 năm thì cũng là lúc NVC tạm ngưng mở hồ sơ tiếp và thông báo đóng tiền. Cho đến hôm nay mới bắt đầu mở tiếp tục trở lại.

thieuminh72

Thành viên tích cực

Có nghĩa là từ khi lịch vi sa bị giật lùi đến 2 năm thì cũng là lúc NVC tạm ngưng mở hồ sơ tiếp và thông báo đóng tiền. Cho đến hôm nay mới bắt đầu mở tiếp tục trở lại.
nick Chauts bên VDT hồ sơ mở lâu rồi

http://vietditru.com/bb/viewtopic.php?f=14&t=14575

giờ tiếp tục hoàng thành vây mà la lên nói mới mở làm tui mừng muốn sỉu

toàn chơi trò giậc mình không . tháng sau không biết lịch visa thế nào nghĩ không ra

quochuy2034

Thành viên tích cực

Tuần sau là nững ngày sôi động đây.
Chúc cho tất cả các F tăng 4 tuần trở lên!!!!:1::1::1:

PhamThuy93

Thành viên tích cực

mình tháng9/2001 nghĩ là đến năm sau bạn ah...
Uh..hi vọng vậy thôi bạn à..Lịch visa nếu cứ tăng từ 5 tuần như tháng 6 này thì hồ sơ bọn mình sẽ sớm hơn được 2 tháng rồi ..Hi vọng :1:
(Đợt bố mình có lên LSQ hỏi thêm về thông tin ngày phỏng vấn ,họ trả lời rằng hồ sơ của nhà anh như vậy sẽ đến giải quyết trong năm 2012,còn mình muốn biết chính xác ngày nào thì phải đóng phí gì nữa ấy ) Hi vọng là f4 2001 nhanh chóng có giấy phỏng vấn..Sang 2013 là năm của gia đình 2002 :1:

sanotaro

Thành viên mới

Hi, xin ace nào rảnh có thể check hồ so của mình dùm voi: f4 HCM2005804060. Xin chân thành cảm on! Do ba mình phụ trách về hồ so của gia đình nên mình không rõ lam về số tuổi quy định, mình còn 1 tháng nua là tròn 21 tuổi rồi không biết có đi đuoc không nua. Ai rành về việc này xin cho mình câu trả loi rõ ràng! Xin chân thành cảm on! ^^!

tuandoan

8 Đoàn !

mình f4 8/1/2001 mà chưa nhận dc thư nên mới send mail hỏi mà NVC trả lời zi =(((((((((((((((((((((((((
Chào bạn,

Chỉ những HS F4 nào có ngày ưu tiên trước ngày 08/01/2001 thì mới được PV trong tháng 06 này. Ngày ưu tiên của bạn ngay ngày 08/01/2001 thì phải đợi tháng 07 mới đến lượt PV. Thân chào

johnny90

Thành viên mới

Chào bạn,

Chỉ những HS F4 nào có ngày ưu tiên trước ngày 08/01/2001 thì mới được PV trong tháng 06 này. Ngày ưu tiên của bạn ngay ngày 08/01/2001 thì phải đợi tháng 07 mới đến lượt PV. Thân chào
thanks bạn ,nhưng thấy mí bạn tháng 12 còn chưa nhận dc thư nên hơi lo ,k bít NVC có thay đổi j k nữa :(