Dự kiến giao lưu - tháng 6/2010

Liệu

Cựu Ban điều hành
....... Tớ xem lịch thì thấy ngày thứ bẩy 12/6, chủ nhật 13/6 và ngày thứ bẩy 19/6 là tổ chức tốt nhất. Nhưng 12/6 thì bác Lieuvh đi Đà Lạt vừa về e là không kịp tham dự, ngày 19/6 thì cận ngày bác LightWind đi Mỹ nên e là cũng không tiện cho bác ấy. Các bác xem rồi cho ý kiến sớm nhé.
Xin mời các "tồng chí" cho ý kiến ngày "hội quân" tháng 6/2010 nha.

Cám ơn các Anh Chị và các Bạn.

tuongvan

Đội trưởng CSPA
Ðề: Dự kiến offline tháng 6/2010

Ngày 12/6 thì bác Lieuvh đi DL chưa về, ngày 19/6 thì bác Lightwind cũng bận, vậy mình tổ chức offline ngày 13/6 là ok nhất rồi. Hihihi, đây chỉ là ý kiến riêng của TV, hok biết các ACE thế nào ta ???

tramgv

Thành viên tích cực

tramgv cũng nhất trí với ý kiến của tuongvan, thiếu 1 trong số những chỉ huy trưởng năng động của XNC là bác lieuvh thì sẽ kém vui , với lại bác lightwind thì cũng có nhiều việc phải lo trước khi bay nữa. Bắt tay cái nào cô bé tuongvan (cái icon bắt tay đâu rùi nè)

thanhnv

Thành viên tích cực

Để cho tiện tớ đề nghị thế này nhé, ai tham gia thì vào đây confirm 1 cái nhé. Trước mắt danh sách gồm có:

1. Admin
2. Linda
3. Thanhnv
4. Lieuvh
5. Yman
6. Lightwind
7. Binhminh
8. Chủ quán Thanhchi + đệ tử
9. Tramgv
10. Tuongvan
11. Bác Thangtran (vừa mới liên lạc)
12. Vợ chồng Thanhtruc (sory bác Duy nhé, vừa Typing vừa tiếp khách hàng)
13. ặc...ặc bác hongtran kỵ hàng này hả bác :24:
14. hongtran (bác Thành + Thanhnv uống dùm), bực mình

Last edited by a moderator:

Thành

Thích đủ thứ ...

Đăng ký dùm: vợ chồng Thanh Trúc :100: (bác Duy)

tuongvan

Đội trưởng CSPA

TV có ý kiến, lâu nay TV rất muốn diện kiến BX của bác Thanhnv mà bác Thanhnv giấu kỹ quá ah. HOk biết lần offline này có cơ hội đươc gặp mặt BX bác Thanhnv hok ta?

thanhnv

Thành viên tích cực

TV có ý kiến, lâu nay TV rất muốn diện kiến BX của bác Thanhnv mà bác Thanhnv giấu kỹ quá ah. HOk biết lần offline này có cơ hội đươc gặp mặt BX bác Thanhnv hok ta?
Khổ quá TV ơi, có phải là dấu diếm gì đâu tội cho a quá. Mãi đến gần đây bà xã anh mới biết nhà mình đi diện F3 chứ không phải F5 :41::41::41: Nói thế là TV hiểu rồi chưa? :):):)

TaoDi

Thành viên mới

@tuongvan:

Thì hình bà xã của anh Thanhnv ở góc trên, bên trái đó? "Hot" nóng chảy cả màn hình, chảy cả bụng bia của anh ra đây mà lại không thấy là sao? :24::24:

thanhnv

Thành viên tích cực

Thân chào các anh chị em

Mùa Noel 2006 và 2007, những người bạn của tôi có hồ sơ F4 lần lượt rời khỏi quê nhà VN. Họ đã xin tôi chép lại cho họ bài Ave Maria như 1 lời chúc an lành. Không phải là họ không có bài này, nhưng bài Ave Maria này được trình bày bởi 1 cô ca sĩ người Hungary nghe rất hay và quả thật là tôi cũng đắc ý nhất bài Ave Maria với phần trình bày của cô ca sĩ này.

Trước ngày anh Lightwind lên đường xum họp với người thân bên Mỹ, tôi muốn gửi tặng anh cũng như anh lieuvh, Yman và các anh chị em trong gia đình Công giáo như một lời chúc an lành.

[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/qDYLNQGiPM[/FLASH]​

p/s: Ca khúc này do tôi up lên web nhaccuatui rồi đưa link về đây.

trantai

Thành viên tích cực

OFFLINE ở đâu vậy. Em ở Cần thơ.... hu hu hu cho em đi zới...:13:

TaoDi

Thành viên mới

Hoan nghênh bạn đến với lễ hội óp-lai-rai của Xơi Nguyên Con (XNC) :41::41::41:

Địa điểm tổ chức sẽ ở Saigon. Mọi người đang thống nhất xem sẽ khai lễ ngày nào. Nếu bạn lên được TP.HCM thì tranh thủ ghé chơi.

Rất mong bạn tham gia. :113::113::113:

TaoDi

Thành viên mới

Bản thân mình cũng đồng tình với ý kiến của TV rằng tổ chức sáng CN 13/6 là đẹp nhất vì khi đó bác lieuvh đã dzia rồi trong khi lại không quá sát ngày bác lightwind lên đường.

Hơn nữa, lỡ bữa đó mà có tổ chức ăn uống thì may mắn là không trùng với ngày đầu tháng 5 âm lịch, những người ăn chay có thể tham dự được .

Không biết ACE nghĩ thế nào?

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Bản thân mình cũng đồng tình với ý kiến của TV rằng tổ chức sáng CN 13/6 là đẹp nhất vì khi đó bác lieuvh đã dzia rồi trong khi lại không quá sát ngày bác lightwind lên đường.

Hơn nữa, lỡ bữa đó mà có tổ chức ăn uống thì may mắn là không trùng với ngày đầu tháng 5 âm lịch, những người ăn chay có thể tham dự được .

Không biết ACE nghĩ thế nào?
Hi, anh Binh Minh hiểu ý em ghê. Hok biết ý kiếb các bác như thế nào ta? Nghe đồn lần offline nàu có BX của chú Lieuvh nữa đó, hihihi. :41:

TaoDi

Thành viên mới

Người đẹp TV nhìn mấy "ông xã" riết "oải" quá rồi sao mà giờ quay ra đòi gặp mấy "gấu"?:21::21::21:

trantai

Thành viên tích cực

Thua rồi.....

Đành ngậm ngùi chúc các "kô, trú, pác, ênh trị...." có một bủi OFF thành công, vui vẻ......

Bận việc quá nên không di đc rùi :43:

Có ai xung phong uống dùm em vài ly hông vậy :(:(

thanhchi

Thành viên tích cực

bác lieuvh đâu rồi chưa chọn được ngày lành hay sao cứ chọn đại ngày nào cũng được mà để họp mặt lên kế hoạch tác chiến nữa chứ :100:

thehien

Thành viên tích cực

thehien đang chờ kết quả cuối cùng của việc offline tháng 6, để có thể sắp xếp đi tham dự, vì thehien ở xa nên mong rằng giờ họp mặt đừng qúa sớm , mong rằng anh lieuvh sẽ cho kết quả sớm để chuẩn bị, cám ơn tất cả ACE và chúc sức khỏe .

luckyseafood

Ban điều hành

Hừm, bực mình vì lâu quá chưa nhậu đó nhe, nay thấy mục này hơi bị hay đó, gom đuợc các chiến hữu như vậy thì cho hongtran xin đăng ký một vé nhe, nhậu xuyên lục địa mà, hi hi...
Ngồi nhà cả tháng trời, muốn điên cái đầu đây các chiến hữu ơi, thấy bà con hú nhậu mà tức ực ực, thì thôi vô bếp làm vài ve một mình, hic... ngồi nhớ ...
Hãy đợi đấy!

TaoDi

Thành viên mới

Bác hongtran ráng "tuyển" bia ngon, hảo hạng...xứ Mỹ đi nghen, chờ bọn em qua đó "xử lý" luôn :103::103::103:

Thành

Thích đủ thứ ...

Hừm, bực mình vì lâu quá chưa nhậu đó nhe, nay thấy mục này hơi bị hay đó, gom đuợc các chiến hữu như vậy thì cho hongtran xin đăng ký một vé nhe, nhậu xuyên lục địa mà, hi hi...
Ngồi nhà cả tháng trời, muốn điên cái đầu đây các chiến hữu ơi, thấy bà con hú nhậu mà tức ực ực, thì thôi vô bếp làm vài ve một mình, hic... ngồi nhớ ...
Hãy đợi đấy!
hehehe bực chi bác ui, để tụi em dzo...dzo... thay người dùm bác là ok rồi, bác chỉ cần ngồi xem thôi nhé hahahah....:24: hủm giờ các tồng chí ở đây cũng off lia lịa đó bác ...