Dự kiến giao lưu - tháng 6/2010

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Dự kiến offline tháng 6/2010

bác lieuvh đâu rồi chưa chọn được ngày lành hay sao cứ chọn đại ngày nào cũng được mà để họp mặt lên kế hoạch tác chiến nữa chứ :100:
thehien đang chờ kết quả cuối cùng của việc offline tháng 6, để có thể sắp xếp đi tham dự, vì thehien ở xa nên mong rằng giờ họp mặt đừng qúa sớm , mong rằng anh lieuvh sẽ cho kết quả sớm để chuẩn bị, cám ơn tất cả ACE và chúc sức khỏe .
Khà ...khà... khà, việc chọn ngày tác chiến, "tồng chí" Thanhnv sẽ quyết định sau khi bàn bạc với BCH "chiến dịch off chai", lieuvh chỉ là lính lác thui à ...hehheheh..... :43: --> :114: --> :confused:

Theo thông tin "mật", "tồng chí" Thanhnv đang "du hí" ở nơi nào đó, chắc đi "ngâm cứu trận địa" rùi.:100::100::100: Chắc phải chờ "tồng chí" Thanhnv về thôi. Các "tồng chí" chịu khó chờ vài bữa nữa, chắc sẽ có thông tin từ BCH "chiến dịch off chai" ...khục ...khục .... Các "tồng chí" chuẩn bị sức khỏe cho tốt, đạn dược đầy đủ nha, để khi chiến dịch "off chai - lai rai vài ve" lên dàn là tấn công thôi :41: :41: :41:

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Dự kiến giao lưu - tháng 6/2010

Lieuvh này làm sao thế nhỉ? Đã quyết chiều tối ngày 13/6 rồi thì cứ mạnh dạn mà thông báo cho ACE biết, lại còn bảo chờ tớ về là thế nào? Thông báo sớm để ACE biết mà còn sắp xếp nữa chứ. Lại còn "lính với lác" nữa chứ, rõ khổ.

TaoDi

Thành viên mới

Bác thanhnv ơi,

Bác lieuvh là lính lác...đác off chai...lia lịa đó mà :24::24::24:

thehien

Thành viên tích cực

thehien vừa mới được biết qua anh thanhnv nhắn với bác lieuvh là sẽ họp mặt ngày 13/6 vào chiều tối, có thể nào hai bác sắp xếp lại giờ họp mặt lại không, có thể là đầu giờ chiều khoảng 1,2 giờ để thehien với bà xã có thể tham dự xong rồi còn về bà rịa nữa, vì nhà chỉ có thằng con còn nhỏ nên không bỏ đi qua đêm được, mong rằng hai bác có thể sắp xếp cho thehien tham dự, với lại vì lần này muốn gặp mặt thanhphong lần nữa để thanhphong bay đi, cám ơn các bác , chúc bình an và nhiều sức khỏe .

Liệu

Cựu Ban điều hành
Giao lưu tháng 6/2010, mời ACE có ý kiến

thehien vừa mới được biết qua anh thanhnv nhắn với bác lieuvh là sẽ họp mặt ngày 13/6 vào chiều tối, có thể nào hai bác sắp xếp lại giờ họp mặt lại không, có thể là đầu giờ chiều khoảng 1,2 giờ để thehien với bà xã có thể tham dự xong rồi còn về bà rịa nữa, vì nhà chỉ có thằng con còn nhỏ nên không bỏ đi qua đêm được, mong rằng hai bác có thể sắp xếp cho thehien tham dự, với lại vì lần này muốn gặp mặt thanhphong lần nữa để thanhphong bay đi, cám ơn các bác , chúc bình an và nhiều sức khỏe .
Xin chào các Anh Chị và các Bạn;

Theo lời yêu cầu của Bác Thehien và hình như cũng của Bác ThanhChi, do nhà xa, không tiện ở lại đêm, nên đề nghị gặp mặt vào buổi trưa.

Nếu được, chúng ta sẽ gặp nhau vào buổi trưa Chúa nhật, ngày 13/6/2010 vào lúc 11 giờ tại Nhà hàng Nghệ thuật 4.

Xin mời các ACE vui lòng hồi âm về giờ giấc giao lưu nêu trên. Cám ơn các ACE.

thanhchi

Thành viên tích cực

bác chỉ đường cho em với em ko biết đường đi đâu già rồi nên lẩm cẩm lắm bác ạ nhất chí ngày chủ nhật nhé các bác ko say ko về
:100:

thanhnv

Thành viên tích cực

bác chỉ đường cho em với em ko biết đường đi đâu già rồi nên lẩm cẩm lắm bác ạ nhất chí ngày chủ nhật nhé các bác ko say ko về
:100:
Bà Chủ quán Thanhchi đi đường 3/2 nhé. Tới ngã tư 3/2 - Lê Hồng Phong thì rẽ vào đường Lê Hồng Phong nối dài, lối đi vào hồ Kỳ Hoà. Đi khoảng 100 mét thì rẽ trái nhé. Đi khoảng thêm 50 mét sẽ gặp Làng nướng Nghệ thuật 4. Nếu tiện thì bác cứ để lại tần số liên lạc di động (cell phone) để ban chỉ huy cử anh chị em chiến sĩ ra đón bác, hehe.

Địa chỉ: 781/C5 - C7, Phường 12, Quận 10
Cập nhật cái bản đồ bên dưới:

P/s: Như vậy để tiện việc đi lại cho ACE ở tỉnh xa, chúng ta thống nhất chuyển sang tác chiến buổi trưa nhé.

Last edited by a moderator:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Giao lưu tháng 6/2010, mời ACE có ý kiến

Xin chào các Anh Chị và các Bạn;

Theo lời yêu cầu của Bác Thehien và hình như cũng của Bác ThanhChi, do nhà xa, không tiện ở lại đêm, nên đề nghị gặp mặt vào buổi trưa.

Nếu được, chúng ta sẽ gặp nhau vào buổi trưa Chúa nhật, ngày 13/6/2010 vào lúc 11 giờ tại Nhà hàng Nghệ thuật 4.

Xin mời các ACE vui lòng hồi âm về giờ giấc giao lưu nêu trên. Cám ơn các ACE.
Ủng hộ Mr.Lieuvh về thời gian sắp xếp sao thuận tiện cho các bác ở xa là ok rồi :41: Các bác ở gần còn sức thì chiến đấu tiếp tới tối luôn :114:
Xin mời các ACE tham gia buổi giao lưu, chủ yếu vui là chính, tiếp theo ACE nào có những thắc mắc cần gặp gỡ giao lưu trực tiếp với các bác trong Ban điều hành thì cũng có luôn :)

Tất cả chi phí cho buổi tiệc trên tinh thần "Campuchia" buổi họp mặt giao lưu này (không có Ban tổ chức) chính vì vậy ACE đừng ngần ngại khi tham gia nhé. Xin cảm ơn các bác đã ủng hộ, tham gia. :41::41::41:

thehien

Thành viên tích cực

thehien thành thật cám ơn BĐH XNC, bác lieuvh cùng toàn thể các bạn trong XNC, đã chiếu cố để thehien cũng như các ACE ở xa có điều kiện tham gia buổi họp mặt, thehien sẽ đến tham dự đúng giờ, xin chúc cho ACE và buổi họp mặt thật nhiều niềm vui trong tình cảm mến thương cũng như thành công tốt đẹp .

phiden

Thành viên tích cực

Bác THÀNH ui bác khỏi lo , lần này đi Phiden có GẤU đi cùng nên hổng giám bia bọt chi Mô uống nước ngọt cho đả KHÀ ...KHÀ... Anh Liểu ơi cho mình đăng ký hai ghế nóng nha , cám ơn anh trước Hí

Duy Thai

Thành viên tích cực

Sơri anh em nha,mình không thể đi được,vì nhà mình quá xa,nếu đi bộ chắc tới 30 tháng 2 năm 2100 k biết tới chưa.Các vị sư huynh tổ chức ở đâu vậy.

thanhchi

Thành viên tích cực

ông xã em chở đi xe 4 bánh có thuận tiện ko bác ,hay em đi xe bus đến bến xe lê hồng phong rồi đi taxi cho tiện hơn vì đường sài gòn hay cấm đậu xe mỗi lần tìm chỗ đậu xe là bực cả mình các bác ơi đi 1 mình dễ quậy hơn :100: số phon là :100: 0618608763 mọi lúc mọi nơi hahaha

Thành

Thích đủ thứ ...

ông xã em chở đi xe 4 bánh có thuận tiện ko bác ,hay em đi xe bus đến bến xe lê hồng phong rồi đi taxi cho tiện hơn vì đường sài gòn hay cấm đậu xe mỗi lần tìm chỗ đậu xe là bực cả mình các bác ơi đi 1 mình dễ quậy hơn :100: số phon là :100: 0618608763 mọi lúc mọi nơi hahaha
Khu vực bên này Thanhchi nói với Ox là đậu xe vô tư nhé (8 bánh cũng ok :13:), rủ ổng đi luôn cho dzui, chứ đi 1 mình wây đục nước hết ai mà chiụ nổi :24:

tramgv

Thành viên tích cực

Huhuhu… em là em khóc suốt từ hum wa tới giờ đấy các bác nhá …hic… hic… Các bác óp buổi trưa thì em bỏ thằng cu cho ai để em đi các bác ơi … hic…
Để em tính lại, nếu em đi không được thì sẽ cử lãnh đạo to nhất nhà em đi, em nhờ bác thanhnv, bác lightwind xem giúp em hồ sơ nhé. Thanks các bác trước ạ.
@ Bác thehien: em cũng muốn gặp hai bác vì cũng chẳng biết khi nào mới có dịp, em sẽ cố gắng thu xếp.
Chúc buổi óp thành công tốt đẹp. À, có phải chỗ óp lần trước không vậy các bác?

vutanquy

Thành viên mới

Máy bác ơi off tại nhà hàng của em đi em giảm giá đặc biệc cho máy bác. Nhà Hàng Cơm Nắm Việt, 151B Hai Bà Trưng, F.6 Quận 3. Tp. HCM

Thành

Thích đủ thứ ...

trungtam20005@yahoo.com nói:
Hi chào các anh chị trong diễn đàn xuất nhập cảnh
Em là lính mới , hôm nay lên mạng nhận được cái mail mời đi dự buổi gặp mặt giao lưu với các anh chị em trong diễn đàn ở làng nướng nghệ thuật 4 . Mình muốn tham gia , nhưng còn vài điều thắc mắc xin hỏi các bạn nha .
1/ Làm sao mình biết anh chị em trong diễn đàn ngồi ở bàn nào mà mình vô, chẳng lẽ đi lòng vòng hỏi thăm thì kì quá .
2/ Kinh phí là bao nhiêu cho hai vợ chồng mình , mình xem trên diễn đàn thấy là trên tinh thần " Campuchia " là sao mình không hiểu? . Các bạn chỉ giúp mình với để mình chuẩn bị , không thì quê lắm Hihihihi. Cám ơn các bạn nhiều nha.

Siphub

Thành viên tích cực

Xin chào tất cả các anh chị.
Rất vui sướng khi nhận được thư mời.
Và vui mừng hơn là mình sẽ có mặt.
Góp ý với ban tổ chức.
Để tiện việc xưng hô và chào hỏi
đề nghị ban tổ chức chuẩn bị vài xấp decal
Và cây bút lông to tổ chảng.
Ai đến sẽ ghi tên và dán lên áo.
( tránh bị lạc ).
Vì vậy Siphu tôi:
Không thể trì hoãn cái sự sung sướng ấy được.
quyết gặp mặt nhau tại điểm hẹn.
Xin chào và cảm ơn các anh chị.:100:

thanhnv

Thành viên tích cực

Huhuhu… em là em khóc suốt từ hum wa tới giờ đấy các bác nhá …hic… hic… Các bác óp buổi trưa thì em bỏ thằng cu cho ai để em đi các bác ơi … hic…
Để em tính lại, nếu em đi không được thì sẽ cử lãnh đạo to nhất nhà em đi, em nhờ bác thanhnv, bác lightwind xem giúp em hồ sơ nhé. Thanks các bác trước ạ.
@ Bác thehien: em cũng muốn gặp hai bác vì cũng chẳng biết khi nào mới có dịp, em sẽ cố gắng thu xếp.
Chúc buổi óp thành công tốt đẹp. À, có phải chỗ óp lần trước không vậy các bác?
Ô hay! thế thì 2 vợ chồng vác cả thằng cu đi chứ ai lại để nó ở nhà. Vâng, vẫn là đĩa chỉ cũ đấy bác gái.

Nguyên văn bởi trungtam20005@yahoo.com
Hi chào các anh chị trong diễn đàn xuất nhập cảnh
Em là lính mới , hôm nay lên mạng nhận được cái mail mời đi dự buổi gặp mặt giao lưu với các anh chị em trong diễn đàn ở làng nướng nghệ thuật 4 . Mình muốn tham gia , nhưng còn vài điều thắc mắc xin hỏi các bạn nha .
1/ Làm sao mình biết anh chị em trong diễn đàn ngồi ở bàn nào mà mình vô, chẳng lẽ đi lòng vòng hỏi thăm thì kì quá .
2/ Kinh phí là bao nhiêu cho hai vợ chồng mình , mình xem trên diễn đàn thấy là trên tinh thần " Campuchia " là sao mình không hiểu? . Các bạn chỉ giúp mình với để mình chuẩn bị , không thì quê lắm Hihihihi. Cám ơn các bạn nhiều nha.
Chào bạn

Khi bạn đến gặp các cô tiếp viên phục vụ hỏi thì cứ nói bàn của Xuất nhập cảnh là họ sẽ dẫn đường cho bạn. Tinh thần "campuCHIA" là kinh phí buổi gặp mặt sẽ chia đều cho các thành viên tham dự đấy bạn. Như dự kiến Đàn ông là 150 ngàn và phụ nữ là 100 ngàn.

Thành

Thích đủ thứ ...

Tôi cũng xin tiếp lời bác Thanhnv, về kinh phí... về phía diễn đàn của chúng ta, chủ yếu trong diễn đàn là mọi người giúp đỡ lẫn nhau, người đi trước giúp người đi sau, không có bất kỳ nguồn thu nào, nên kinh phí diễn đàn cũng không có gì luôn :43: Xin các ACE thông cảm, vì đây là buổi giao lưu chung, nên chúng ta cùng chia sẻ với nhau về buổi tiệc giao lưu cho hòa đồng vậy. :41: Xin cảm ơn các bác đã quan tâm.