Đà Nẵng - Giao Lưu F2A & F2B!

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực
Ðề: Đà Nẵng - Giao Lưu F2A & F2B!

Anh chủ động giùm em đi. Dù sao anh cũng lớn hơn và lên lâu hơn em. l001l001l001

Alo.em ở dn.đường lê văn hiến.quận ngũ hành sơn. Rất vui khi được làm quen với mấy anh chị.

DucTran

Thành viên mới

Chị mới tham gia diễn đàn này,kinh nghiệm không có sao đại diện được.em nói anh ZIZ giùm chị nha
Chị yên tâm, tôi sẽ nói anh Ziz lo zụ nầy ...
Cám ơn chị đã public số phone và từ hôm nay mong chị sẽ nhận được nhiều niềm vui qua phone.
See You soon !!!

ziz

Support

Alo.em ở dn.đường lê văn hiến.quận ngũ hành sơn. Rất vui khi được làm quen với mấy anh chị.
Rất vui được làm quen với bạn.

Chị yên tâm, tôi sẽ nói anh Ziz lo zụ nầy ...
Cám ơn chị đã public số phone và từ hôm nay mong chị sẽ nhận được nhiều niềm vui qua phone.
See You soon !!!
Zụ giề zậy bác ? :43::43:

thuy_1001

Thành viên mới

:D chào anh chị.lâu lâu mình mới vào xnc.hôm nay thấy có giao lưu f2b .mình thấy f2b ít quá àh.mình đọc thấy giao lưu đn.mình ngỡ đồng nai ai dè đà nẵng hjhjhj..mình cũng f2b .tháng 10-2010.cho mình giao lưu với nha.

DucTran

Thành viên mới

Rất vui được làm quen với bạn.
Zụ giề zậy bác ? :43::43:
Anh ZIZ xem nếu được thì TỔ CHỨC HỌP MẶT ACE XNC ĐÀ NẴNG. Thông báo cho thành viên XNC ghi danh ... Diện nào cũng tham gia được. Có gì anh em mình gặp bàn bạc nhé. Thân mến,

lethimyle1972

Thành viên tích cực

Chào em,lâu lâu vô mà thấy đồng hương là vui rồi,đường đi còn dài lê thê em nhỉ....?thôi thì còn được ngày nào mình cứ sống vv ngày đó.Đà Nẵng không hẳn là ít đâu mà chẳng qua ACE ít biết đến trang web này thôi.Chị hy vọng sau này mọi người sẽ biết đến nhiều hơn.Chúc em một ngày mới vv và hạnh phúc nhé

ziz

Support

Anh ZIZ xem nếu được thì TỔ CHỨC HỌP MẶT ACE XNC ĐÀ NẴNG. Thông báo cho thành viên XNC ghi danh ... Diện nào cũng tham gia được. Có gì anh em mình gặp bàn bạc nhé. Thân mến,
Ok anh, sáng chủ nhật này anh em mình gặp nhau và anh có thể mời luôn bạn lethimyle1972 rồi anh em mình bàn bạc nhé.

vothiminhthu30k8

Thành viên mới

Ok anh, sáng chủ nhật này anh em mình gặp nhau và anh có thể mời luôn bạn lethimyle1972 rồi anh em mình bàn bạc nhé.
cho em tham gia với ạ. Hẹn vào chủ nhật và mấy giờ vậy ạ? địa điểm nữa ạ. em 85 có tham gia được không ạ

DucTran

Thành viên mới

cho em tham gia với ạ. Hẹn vào chủ nhật và mấy giờ vậy ạ? địa điểm nữa ạ. em 85 có tham gia được không ạ
Cám ơn ACE XNC đã quan tâm buổi Họp Mặt Giao Lưu tại Đà Nẵng.
Các bạn không nóng vội ... anh em chúng tôi sẽ bàn bạc trước khi thông báo về ngày Họp Giao Lưu đến tất cả thành viên.
Mong ACE sẽ ghi danh đông đủ ... vui là chính ... và trao đổi kinh nghiệm cho nhau.
Thân mến,

P/s: Kính báo đến "chủ nhà" XNC (Webteam) cho phép chúng tôi được nhân danh ThànhViên XNC để tổ chức HọpMặt tại ĐNẵng và chắc chắn không làm ảnh hưởng đến uy tín của XNC. Mong quý vị cho biết ý kiến ... Trân trọng !!!

Thành

Thích đủ thứ ...

Các bác cứ thoải mái ACE thành viên XNC bất kỳ vùng miền nào cũng có thể tổ chức họp mặt với nhau mà! Chúc cho buổi giao lưu tại Đà Nẵng thật là vui vẻ.

Ps: Nhớ cho bà con xem hình với nha!