[Hồ sơ F2A, 2B] Danh sách thành viên phỏng vấn tháng 4/2014 vào điểm danh nha ace!

Status
Không mở trả lời sau này.

orion_tuan

Thành viên tích cực
Ðề: Danh sách thành viên phỏng vấn tháng 4/2014 vào điểm danh nha ace!

Ủa, mất 21 ngày luôn hả tony. Em nhớ lần trước có 10 ngày à . Không lẽ cấp lần 2 xác minh lâu hơn ? Cám ơn tony nhiều nha :)
Nếu bạn k mang theo LLTP cũ thì coi như bạn cấp lần đầu. Thời gian chờ 15-60 ngày.

mychau2003

Thành viên tích cực

Nếu nhỏ đến lớn ở 1 chỗ thì giờ làm lại 1 tuần à.Còn long bong như mình đi tùm lum thì hẹn luôn 40 ngày.Hic!
@ nhìn ku Tony giống ba quá ha anh L!!!
Từ nhỏ giờ em ở có 1 chỗ à! Mà thôi , để em ghé văn phòng bên dịch vụ lấy bản photo ( dù sao nếu có yêu cầu thì đưa) . Em rất cảm ơn mọi người đã hướng dẫn tận tình nha!

tony.8910

Thành viên tích cực

Nếu nhỏ đến lớn ở 1 chỗ thì giờ làm lại 1 tuần à.Còn long bong như mình đi tùm lum thì hẹn luôn 40 ngày.Hic!
@ nhìn ku Tony giống ba quá ha anh L!!!
Tony gióng anh như đúc mà chẳng gióng mẹ chút nào.giờ thì em sướng rồi không phải lo lắng gì cả.

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Tony gióng anh như đúc mà chẳng gióng mẹ chút nào.giờ thì em sướng rồi không phải lo lắng gì cả.
Trời,lầm chết.Lo nhiều chứ a,tùm lum hết,sắp xếp mọi thứ...Nhất là lo dàn xếp ao Sen,để anh VTS cứ ngắm ngiá hăm he quài,để lại VN ko an toàn đâu anh ơi!

ConChuot

Thành viên tích cực

Trời,lầm chết.Lo nhiều chứ a,tùm lum hết,sắp xếp mọi thứ...Nhất là lo dàn xếp ao Sen,để anh VTS cứ ngắm ngiá hăm he quài,để lại VN ko an toàn đâu anh ơi!
Khi nào đi vậy cụ Rồ hè!
E nhớ cái hẹn của cụ rầu đấy nha! hjhj

Tina Tran

Thành viên tích cực

các anh chị ơi cho e tham gia với em PD 23/01/2013 complete 22/11/2013 Phỏng vấn 7/4/2014 ạ! em đã chích ngừa và khám sức khoẻ xong hôm thứ 2 đợi tháng sau chích nhắc.hihi. có anh chị nào phỏng vấn cùng ngày với em không ạ? em chúc các anh chị mọi việc suôn sẻ, thành công mỹ mãn!

ConChuot

Thành viên tích cực

các anh chị ơi cho e tham gia với em PD 23/01/2013 complete 22/11/2013 Phỏng vấn 7/4/2014 ạ! em đã chích ngừa và khám sức khoẻ xong hôm thứ 2 đợi tháng sau chích nhắc.hihi. có anh chị nào phỏng vấn cùng ngày với em không ạ? em chúc các anh chị mọi việc suôn sẻ, thành công mỹ mãn!
Tina này giống mình luôn ta ơi!
Nhưng khác ngày pv, mình sau 1tuần. Bác này mới lập nick luôn, bài đầu tiên luôn.

Tina Tran

Thành viên tích cực

Tina này giống mình luôn ta ơi!
Nhưng khác ngày pv, mình sau 1tuần. Bác này mới lập nick luôn, bài đầu tiên luôn.
Dạ!em theo dõi lâu rồi mà đăng ký không được hôm nay mới được.hihi.thấy tháng 4 này cũng nhộn nhịp quá vui ghê.

Chochuot

Thành viên tích cực

Dạ!em theo dõi lâu rồi mà đăng ký không được hôm nay mới được.hihi.thấy tháng 4 này cũng nhộn nhịp quá vui ghê.
Minh cung pv ngay 8/4 ,minh o can tho ,dang ky khsk o Cho ray ngay 13/3 luc 7h sang ,minh dinh chieu qua chich ngua ,ngu lai 1 dem sang mai lay ket qua o Cho Ray roi ve luon
Minh van chua chuan bi gaiy to gi cho pv nua ? Cac ban nao co kinh nghiem chia se voi nhau nhe

Tina Tran

Thành viên tích cực

Minh cung pv ngay 8/4 ,minh o can tho ,dang ky khsk o Cho ray ngay 13/3 luc 7h sang ,minh dinh chieu qua chich ngua ,ngu lai 1 dem sang mai lay ket qua o Cho Ray roi ve luon
Minh van chua chuan bi gaiy to gi cho pv nua ? Cac ban nao co kinh nghiem chia se voi nhau nhe
mình cũng chưa biết sắp xếp sao nữa. hôm mình chích ngừa buổi sáng thấy đông quá chừng mình đi cũng rất sớm mà vô cũng số 29 nghe các anh chị nói buổi chiều vắng hơn. mình khám sức khoẻ ở Chợ Rẫy buổi chiều cũng vắng hơn buổi sáng nhiều,khám cũng khoẻ y như các anh chị trong diễn đàn hướng dẫn cũng đỡ bỡ ngỡ.hihi

Chochuot

Thành viên tích cực

cam on ban , hy vong moi viec se tot ,o xa nen danh phai chiu thoi ban ah

xpro_123

Cựu Ban điều hành

cam on ban , hy vong moi viec se tot ,o xa nen danh phai chiu thoi ban ah
Lên thì gọi anh đi coffee,nhưng 16/3 anh mới có mặt ở SG.Chúc e ksk có kết quả thuận lợi!

Thuy-Loan Le

Thành viên mới

Ban x-pro oi cho minh hoi la sau khi pv dau roi thi theo cach moi cua Lsq ve viec dang ki dia chi tren mang de nhan visa thi bao lau moi nhan duoc visa vay? Tai chong minh cung vua pv hom 26/2 va da bo tuc giay to xong hom 3/3 roi! Cam on ban. Xin loi vi post bai bang ipad nen khong the go dau duoc

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Ban x-pro oi cho minh hoi la sau khi pv dau roi thi theo cach moi cua Lsq ve viec dang ki dia chi tren mang de nhan visa thi bao lau moi nhan duoc visa vay? Tai chong minh cung vua pv hom 26/2 va da bo tuc giay to xong hom 3/3 roi! Cam on ban. Xin loi vi post bai bang ipad nen khong the go dau duoc
Nếu ở TPHCM thì khoảng 6 hôm kể từ ngày bạn được chấp thuận cấp Visa.Còn bạn ở tỉnh thì khoảng 7 đến 14 ngày

tuxedo9090

Thành viên mới

Bạn Thuy-Loan Le ơi.chồng bạn phải bổ túc thêm giấy tờ gì vậy.Khi bổ túc là ox bạn được visa luôn ah.Mình cùng phải bổ túc giấy tờ .bạn chia sẻ cho mình chút kinh nghiệm nha.

Thuy-Loan Le

Thành viên mới

Bạn Thuy-Loan Le ơi.chồng bạn phải bổ túc thêm giấy tờ gì vậy.Khi bổ túc là ox bạn được visa luôn ah.Mình cùng phải bổ túc giấy tờ .bạn chia sẻ cho mình chút kinh nghiệm nha.
Ah, chồng minh cần bổ tuc form I864a của vợ người làm đồng bảo trợ tài chinh thôi! Bổ tuc hôm thứ 3 roi và đa duoc dong y cap visa roi ban. Ban phai bo tuc gi vay?

thaisanhon

Thành viên tích cực

Ah, chồng minh cần bổ tuc form I864a của vợ người làm đồng bảo trợ tài chinh thôi! Bổ tuc hôm thứ 3 roi và đa duoc dong y cap visa roi ban. Ban phai bo tuc gi vay?
Hi Thuy Loan Le, chuc mung vo chong ban doan tu! Minh cung phai bo tuc I864A cua Vo nguoi bao tro tai chinh. Thay OX ban bo tuc xong va da duoc cap visa trong long minh an tam nhieu roi ^_^ minh dang doi I864A ve toi VN de di nop.
Thuy Loan oi, vui long cho minh hoi khi OX ban di nop I864A co dem theo nhung giay to, hinh anh, thu tu... giong nhu khi di pv theo k? Co phai pv lai k?
Chuc Thuy Loan, Tuxedo va tat ca cac Ban khac vui khoe!

Xin loi dien dan em k bo dau vi dang online tren dt!!!

Thuy-Loan Le

Thành viên mới

Hi Thuy Loan Le, chuc mung vo chong ban doan tu! Minh cung phai bo tuc I864A cua Vo nguoi bao tro tai chinh. Thay OX ban bo tuc xong va da duoc cap visa trong long minh an tam nhieu roi ^_^ minh dang doi I864A ve toi VN de di nop.
Thuy Loan oi, vui long cho minh hoi khi OX ban di nop I864A co dem theo nhung giay to, hinh anh, thu tu... giong nhu khi di pv theo k? Co phai pv lai k?
Chuc Thuy Loan, Tuxedo va tat ca cac Ban khac vui khoe!

Xin loi dien dan em k bo dau vi dang online tren dt!!!
chào bạn, chồng minh đi bổ tuc chỉ đem theo ban chinh passport, hộ khẩu chứng minh nhân dân và giấy tờ duoc yêu cầu bổ tuc thôi, không co pv lại gi nữa đâu bạn ơi. Chuc bạn sớm co visa nha

thaisanhon

Thành viên tích cực

chào bạn, chồng minh đi bổ tuc chỉ đem theo ban chinh passport, hộ khẩu chứng minh nhân dân và giấy tờ duoc yêu cầu bổ tuc thôi, không co pv lại gi nữa đâu bạn ơi. Chuc bạn sớm co visa nha
Minh cam on Thuy Loan nhieu nhe ^_^ !

tuxedo9090

Thành viên mới

Trường hợp của mình chắc khó hơn của bạn rồi vì mình phải bổ túc timeline và bản tường trình 10 năm của vợ mình cơ.Mong là sẽ được cứu xét sớm , chứ mấy ngày hnay vợ mình suy sụp quá.chờ đợi mãi mới đến ngày pv vậy mà lại phải nhận giấy xanh bổ túc.

Status
Không mở trả lời sau này.