Gọi NVC miễn phí bằng Skype: Đăng ký để sử dụng

Status
Không mở trả lời sau này.

mic_2212

Thành viên tích cực
Ðề: Gọi NVC miễn phí bằng Skype: Đăng ký để sử dụng

Nick con của mic : anhquoc1992! Xin cho 1 vé điiiiiiiiiiiii:1:

Đã thực hiện theo yêu cầu của bạn. Xin mời bạn sử dụng

nick skype:

nguyenquangdung88
anhquoc1992!

my trinh

Thành viên mới

Xin chào các Anh Chị và các Bạn;

Nhằm tạo điều kiện cho các Anh Chị và các Bạn có thể gọi trực tiếp vào National Visa Center (NVC) để hỏi và kiểm tra về hồ sơ của mình, website xuatnhapcanh.com sẽ cung cấp cho các Anh Chị và các Bạn 1 tiện ích để Gọi NVC miễn phí bằng Skype

Việc sử dụng tiện ích này rất dễ dàng, chỉ yêu cầu các Anh Chị và các Bạn đăng ký username của mình đã register trên Skype tại topic này. Ban Điều hành sẽ add username và sẽ thông báo sau khi đã cập nhật.

Ban Điều hành website xuatnhapcanh.com

Cách gọi vào National Visa Center (NVC) để kiểm tra hồ sơ, xin tham khảo tại đây: Fone cho National Visa Center (NVC) để kiểm tra hồ sơ
Xin chào ban điều hành, cho mình đăng ký 1 vé skype với nhé , nick của mình là phithuyen . Xin cảm ơn .

nick skype: phithuyen

my trinh

Thành viên mới

nick skype: phithuyen
Chào các anh chị trên diễn đàn ,
Làm phiền các anh chị chỉ dùm mình vào link nào để có thể gọi NVC bằng skype được ah, mình tìm mãi cũng không ra . Xin cảm ơn nhiều.

Thành

Thích đủ thứ ...

Chào các anh chị trên diễn đàn ,
Làm phiền các anh chị chỉ dùm mình vào link nào để có thể gọi NVC bằng skype được ah, mình tìm mãi cũng không ra . Xin cảm ơn nhiều.
không có link đâu chị, có thể login bằng nick skybe phithuyen của chị trong skybe, sau đó bấm vào chữ NVC thì sẽ gọi được.

mic_2212

Thành viên tích cực

Link fone cho NVC có vấn đề, nó nhảy tới link khác đo!:13:

Thành

Thích đủ thứ ...

Link fone cho NVC có vấn đề, nó nhảy tới link khác đo!:13:
Mới check bình thường mà bác ? Khi gọi có lúc máy bận nên họ nói sau tiếng Pip thì nhắn tin vào, nếu bị vậy thì tắt và gọi lại.

my trinh

Thành viên mới

không có link đâu chị, có thể login bằng nick skybe phithuyen của chị trong skybe, sau đó bấm vào chữ NVC thì sẽ gọi được.
Chào Thành
Xin cảm ơn bạn rất nhiều , vậy phiền bạn có thể cho mình xin link skype đó đi nhé .Mình không biết nữa . cảm ơn bạn nhiều

ducha

Thành viên mới

Xin chào các Anh Chị và các Bạn;

Nhằm tạo điều kiện cho các Anh Chị và các Bạn có thể gọi trực tiếp vào National Visa Center (NVC) để hỏi và kiểm tra về hồ sơ của mình, website xuatnhapcanh.com sẽ cung cấp cho các Anh Chị và các Bạn 1 tiện ích để Gọi NVC miễn phí bằng Skype

Việc sử dụng tiện ích này rất dễ dàng, chỉ yêu cầu các Anh Chị và các Bạn đăng ký username của mình đã register trên Skype tại topic này. Ban Điều hành sẽ add username và sẽ thông báo sau khi đã cập nhật.

Ban Điều hành website xuatnhapcanh.com

Cách gọi vào National Visa Center (NVC) để kiểm tra hồ sơ, xin tham khảo tại đây: Fone cho National Visa Center (NVC) để kiểm tra hồ sơ

Xin chào ban điều hành, xin vui long cho ducha 1 vé trên skype nha, tên nick la thuhapms. Cám ơn rất nhiều.

Thành

Thích đủ thứ ...

Xin chào ban điều hành, xin vui long cho ducha 1 vé trên skype nha, tên nick la thuhapms. Cám ơn rất nhiều.
đã add nick thuhapms chúc bạn vui vẻ :)

tramgv

Thành viên tích cực

Xin chào BĐH xuatnhapcanh
Cho tramgv đăng ký 1 vé nhé, username skype là: dangthi06.
Cảm ơn rất nhiều ạ.

Thành

Thích đủ thứ ...

Xin chào BĐH xuatnhapcanh
Cho tramgv đăng ký 1 vé nhé, username skype là: dangthi06.
Cảm ơn rất nhiều ạ.
Đã add nick dangthi06 cho Tramgv rồi nhé :100:

TaoDi

Thành viên mới

Xin chào diễn đàn. Cho mình xin một vé "đi NVC". Nickname của mình trên skype là nguyenbaledong. Nếu được duyệt, xin cảm ơn nhiều. :100:

mcgregor

Thành viên mới

Minh đã đăng ký Skype rồi làm ơn cho mình một vé nhé , nickname trên skype là : mcgregor1510 .Xin cảm ơn !!!

Liệu

Cựu Ban điều hành

Minh đã đăng ký Skype rồi làm ơn cho mình một vé nhé , nickname trên skype là : mcgregor1510 .Xin cảm ơn !!!
Đã add nick mcgregor1510 cho bạn rồi đó. Mời bạn sử dụng dịch vụ này nha và nếu được, bạn help các HS có trên diễn đàn nha. Cám ơn bạn trước.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chào diễn đàn. Cho mình xin một vé "đi NVC". Nickname của mình trên skype là nguyenbaledong. Nếu được duyệt, xin cảm ơn nhiều. :100:
Đã add nick nguyenbaledong cho bạn rồi đó. Mời bạn sử dụng dịch vụ này nha và nếu được, bạn giúp đỡ gọi vào NVC giúp các HS có trên diễn đàn nha. Cám ơn bạn trước.

quangdvu

Thành viên mới

Cho mình đăng ký với nhé, ID skype của mình là quangdvu78.
Thanks.

mcgregor

Thành viên mới

Đã add nick mcgregor1510 cho bạn rồi đó. Mời bạn sử dụng dịch vụ này nha và nếu được, bạn help các HS có trên diễn đàn nha. Cám ơn bạn trước.
Mcgregor sẽ cố gắng giup mọi người vì mọi người vui thì mình cũng được vui theo mà???

Status
Không mở trả lời sau này.