Gọi NVC miễn phí bằng Skype: Đăng ký để sử dụng

Status
Không mở trả lời sau này.

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Gọi NVC miễn phí bằng Skype: Đăng ký để sử dụng

Mcgregor sẽ cố gắng giup mọi người vì mọi người vui thì mình cũng được vui theo mà???
Cám ơn bạn rất nhiều nha, bạn chú ý, coi phần hỏi đáp nhanh, các member hỏi về case number, bạn nghe và trả lời cho case đó nha. Nếu bạn thu âm lại thì quá tốt.

Thân ái.

mcgregor

Thành viên mới

Cho mình hỏi , không hiểu tai sao minh goi NVC bằng Skype , máy trả lời tự động vừa nói được mấy giây thì bị mất tín hiệu , và cửa sổ bị đóng luôn , mình thử đi thử lại cũng vẫn bị , xin hướng dẫn cách sử lý!!!

Thành

Thích đủ thứ ...

Cho mình hỏi , không hiểu tai sao minh goi NVC bằng Skype , máy trả lời tự động vừa nói được mấy giây thì bị mất tín hiệu , và cửa sổ bị đóng luôn , mình thử đi thử lại cũng vẫn bị , xin hướng dẫn cách sử lý!!!
Thứ 1. có thể do đường truyền bị chập chờn.

Thứ 2. có thể do tổng đài bận, điều này bạn nên nghe cho kỹ họ nói gì trước nhe :

Nếu máy bận các bạn sẽ nghe: “Thank you for calling the National Visa Center, your call is very important to us. All lines are busy, we will back with you shortly” (Cảm ơn bạn gọi National Visa Center, cuộc gọi của bạn rất quan trọng với chúng tôi. Tất cả các đường dây đều bận, chúng tôi sẽ trở lại trong thời gian ngắn).

Nếu máy không bận, các bạn sẽ nghe: "Thank you for calling the National Visa Center automatic voice respond system.(thêm một câu tiếng Tây Ban Nha) For English, please press one." (Cảm ơn bạn gọi hệ thống trả lời tự động của National Visa Center, cho tiếng Anh, vui long bấm phím 1)

Hoặc có thể gọi vào thời gian khác thích hợp. Vui lòng đọc kỹ hướng dẫn tại đây: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=1254

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Hi bạn. Có phải bạn thấy dòng chữ : playing voicemail greating" hok? Tứ là hộp thu đang bận, nó chuyển sang chế độ hôp thư thoại đấy bạn. nếu gặp TH này thì bạn kết thúc cuộc gọi và gọi lại thôi. Tuongvan cũng gặp TH này hoài ah :)

phiden

Thành viên tích cực

Xin chào diễn đàn , cho mình đăng ký gọi Skype với nhé . Nick Skype của mình là : Phandong434 . Cám ơn nhiều .

Thành

Thích đủ thứ ...

Xin chào diễn đàn , cho mình đăng ký gọi Skype với nhé . Nick Skype của mình là : Phandong434 . Cám ơn nhiều .
add phandong434 rồi đó nhe bác Phiden :100: (hinh như phandong434 chữ P không viết hoa)

TaoDi

Thành viên mới

Cam on bac admin va bac lieudh da "xe ve" cho em len tau! :41: . Em se co gang het suc de khong phu long dien dan! Than ai!
:111::8:

thanhnv

Thành viên tích cực

add phandong434 rồi đó nhe bác Phiden :100: (hinh như phandong434 chữ P không viết hoa)
Tồng chí bác ba Phi này đặt nick kiểu gì tớ cứ đọc nhầm là phản động không hà, thế có chết không chứ.

Chỉnh sửa cuối:

eotidi

Thành viên tích cực

Đã thực hiện theo yêu cầu của bạn. Xin mời bạn sử dụng.
Anh hùng Núp97 đăng ký giùm em 1 vé gọi NVC bằng nick Skype của eotidi là ... eotidi :100:
Cảm ơn các anh Admin, 3L, Nup97 và Tamchi.

Thành

Thích đủ thứ ...

Anh hùng Núp97 đăng ký giùm em 1 vé gọi NVC bằng nick Skype của eotidi là ... eotidi :100:
Cảm ơn các anh Admin, 3L, Nup97 và Tamchi.
Đã add eotidi thanks bác :100:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chào các Anh Chị và các Bạn, rất vui mừng được chào đón các ACE có nick trên skype :41:. Hy vọng với việc gọi fone vào NVC sẽ giúp các ACE biết về tình trạng HS của mình.

Nhân đây, cũng xin "trân trọng kính mời" các ACE, nếu có thời gian rảnh, gọi vào NVC giúp các case theo yêu cầu, đề nghị của các member XNC và các thành viên (khách) chưa đăng ký làm member XNC nha.:100:

Nếu được ACE có thể ghi âm lại câu trả lời tự động của NVC nhá. Trước mắt, các ACE có thể trả lời ngay tại HS mà member đã hỏi và nếu được post file audio đã ghi âm luôn thì quá tuyệt vời.:100: ===> :41: :41: :41:

Trường hợp không post được, xin vui lòng gửi email đính kèm file audio mà các bạn đã ghi âm về địa chỉ của diễn đàn: infoxnc@gmail.com

Xin cám ơn về sự đóng góp của các ACE trong việc giúp đỡ các HS nhờ gọi vào NVC. :41:

Thân ái.

tramgv

Thành viên tích cực

Đã add nick dangthi06 cho Tramgv rồi nhé :100:
Sao tramgv gọi không được anh Thành à. Sau khi đăng nhập tramgv không thấy dòng chữ NVC đâu cả, bấm số trực tiếp cho NVC thì nó báo là: You need Skype Credit to call this phone number. Anh xem lại giúp tramgv nhé.
Cảm ơn anh nhiều.

mcgregor

Thành viên mới

Hi bạn. Có phải bạn thấy dòng chữ : playing voicemail greating" hok? Tứ là hộp thu đang bận, nó chuyển sang chế độ hôp thư thoại đấy bạn. nếu gặp TH này thì bạn kết thúc cuộc gọi và gọi lại thôi. Tuongvan cũng gặp TH này hoài ah :)
Chi tiết lỗi mình gặp là thế này : mình chỉ nghe được " thank you for calling the National ViS... Tút Tút Tút Tút " Và một cái Tag hiện ra thông báo là " Skype đã nhưng làm việc " và mình không còn lựa chọn nào khác là phải tắt Skype . Mỗi lần mình gọi đều bị như vậy (mình đang cố tìm nguyên nhân)

Thành

Thích đủ thứ ...

Sao tramgv gọi không được anh Thành à. Sau khi đăng nhập tramgv không thấy dòng chữ NVC đâu cả, bấm số trực tiếp cho NVC thì nó báo là: You need Skype Credit to call this phone number. Anh xem lại giúp tramgv nhé.
Cảm ơn anh nhiều.
Tramgv khi login vào skybe thì sẽ thấy trong list của mình có dòng NVC Tramgv chỉ cần select vào nick này: NVC sau đó bấm vào hình caí phone của NVC mới conect được với số phone NVC, nick của Tramgv không thể bấm trực tiếp vào số của NVC được đâu, phải qua trung gian là nick NVC trong list skybe của mình. Chúc thành công !

deck

Thành viên mới

Hi all

Kính chào ACE diễn đàn XNC , chúc tất cả gặp nhiều may mắn .

Mình nói điều này không phải thì mong ACE bỏ quá cho ,có thể cho mình một suất gọi skype được không ? nick là deck0130

Thành thật cám ơn nhiều .

deck

Thành

Thích đủ thứ ...

Hi all

Kính chào ACE diễn đàn XNC , chúc tất cả gặp nhiều may mắn .

Mình nói điều này không phải thì mong ACE bỏ quá cho ,có thể cho mình một suất gọi skype được không ? nick là deck0130

Thành thật cám ơn nhiều .

deck
Đã add nick deck0130 chúc bạn vui vẻ với diễn đàn nhé ! :)

deck

Thành viên mới

Chân thành cám ơn .

deck

quynh2612

Thành viên mới

Chú lieuvh cho con đăng kí 1 suất với, con cảm ơn chú rất nhiều
Con sẵn sàng giúp đỡ những thành viên nào cần, nên có cô chú nào cần giúp thì cứ post bài lên nha .
nick của con : nhatquynh2612

Thành

Thích đủ thứ ...

Chú lieuvh cho con đăng kí 1 suất với, con cảm ơn chú rất nhiều
Con sẵn sàng giúp đỡ những thành viên nào cần, nên có cô chú nào cần giúp thì cứ post bài lên nha .
nick của con : nhatquynh2612
Đã add nhatquynh2612 vào danh sách :100:

Status
Không mở trả lời sau này.