[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - HCM2006332002

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Cám ơn thượng đế, và anh chi em xnc

Phùùuù! Thế là cuối cùng mình cũng lấy được visa qua biết bao khổ ải. Xin gửi lời cám ơn chân thành đến tất cả anh chị em trong xuatnhapcanh.com đã tư vấn cho mình. Mình đã đặt vé bay vào ngày 11/04 2001. giờ chỉ còn lo lang việc đi đứng thế nào thôi, vì mình chưa biết tiếng Anh, hehehe. Xin cảm tạ tất cả.
Hi LUUTAN, chúc mừng bạn đã "qua cầu gió bay" :41::41::41:
Trường hợp của bạn cũng khá đặc biệt: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?p=34316#post34316, xin hãy cho ACE biết bạn có phải đi phỏng vấn lại không :100:

youandme8110

Thành viên tích cực
Ðề: Cám ơn thượng đế, và anh chi em xnc

Chúc mừng LUU TAN, Hồ sơ của bạn đúng là gian nan nhưng cuối cùng cũng lấy được giấy hồng rồi. Chúc Mừng Bạn:41::41::41:

Cherry

Thành viên mới
Ðề: Xin hướng dẫn dùm.

Chào chị Trang, chị cho em nick chat của chị được hong chị, em co vai điều muốn hỏi chị.
Cảm ơn chị và chúc chị mọi điều tốt đẹp.

LUU TAN

Thành viên mới

Xin chào anh chi em trong diễn đàn XNV, cám ơn THượng đế, cám ơn moi người trong diễn đàn đã tư vấn. Em đã nhận được visa và đã bôk vé máy bay rồi. đệm 11/04 la em bay đó, Cin chúc mọi người đươc nhiều sức khỏe, nhung người còn ở lại được thuận buồm xuôi gió nhé/
Chery, muốn chát với Trang thì vao nịc yahoo:
chi_minh_anh_2003 nhé! Thân chào!

Thành

Thích đủ thứ ...

Xin chào anh chi em trong diễn đàn XNV, cám ơn THượng đế, cám ơn moi người trong diễn đàn đã tư vấn. Em đã nhận được visa và đã bôk vé máy bay rồi. đệm 11/04 la em bay đó, Cin chúc mọi người đươc nhiều sức khỏe, nhung người còn ở lại được thuận buồm xuôi gió nhé/
Chery, muốn chát với Trang thì vao nịc yahoo:
chi_minh_anh_2003 nhé! Thân chào!
Chúc mừng thành công nhe :41::41::41: