[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - HCM2011700002

LE HUNG NGOC

Thành viên mới

Kính chào các anh chị em!
Lần đầu tiên mình tham gia vào diển đàn XNC .com, tuy mình đã biết trang này từ lâu nhưng nay mình mới đăng ký thành viên và mình xin các anh chị em giúp mình hồ sơ của mình hiện nay đã đến đâu. Mình đoàn tụ với vợ mình theo diện đã kết hôn số hồ sơ mình là HCM 2011700002.
Cho mình hỏi Hồ sơ của mình đã đến đâu
rất mong anh chị em giúp mình hoàn cảnh mình hiện nay vợ mình chuẩn bị sinh con vào ngày 26/8/2011 theo bác sỉ bên Mỹ dự đoán, nhưng chỉ có một mình cô ấy bên đó cho nên mình nóng lòng quá.
Rất mong - chân thành cám ơn anh chị em trong diển đàn.
Brayden.le

Last edited by a moderator:

michael_jack

Thành viên tích cực
Ðề: Cho mình hỏi Hồ sơ của mình đã đến đâu.

Kính chào các anh chị em!
Lần đầu tiên mình tham gia vào diển đàn XNC .com, tuy mình đã biết trang này từ lâu nhưng nay mình mới đăng ký thành viên và mình xin các anh chị em giúp mình hồ sơ của mình hiện nay đã đến đâu. Mình đoàn tụ với vợ mình theo diện đã kết hôn số hồ sơ mình là HCM 2011700002.
rất mong anh chị em giúp mình hoàn cảnh mình hiện nay vợ mình chuẩn bị sinh con vào ngày 26/8/2011 theo bác sỉ bên Mỹ dự đoán, nhưng chỉ có một mình cô ấy bên đó cho nên mình nóng lòng quá.
Rất mong - chân thành cám ơn anh chị em trong diển đàn.
Brayden.le
Một gói bao gồm các mẫu đơn và hướng đẫn cách điền đã được chuẩn bị vào ngày 26/7 và bạn sẽ nhận được trong vài tuần tới.Bạn thử đợi hết tuần này xem sao, nếu vẫn chưa thấy gói hồ sơ nào gửi về thì vui lòng liên lạc với NVC bạn nhé

LE HUNG NGOC

Thành viên mới
Một tuần chờ đợi đã qua đi!

Kính chào tất cả các anh chị em !
Thế là một tuần mong đợi của mình đã qua đi rồi, không biết tuần này có kết quả như anh chị nói không nữa.
Mình có gới email cho NVC và đã nhận được thư trả lời từ NVC. Vì HS mình có luật sư bên Mỹ, NVC có nói là mọi vấn đề gì NVC sẽ liên lạc với luật sư ạ, Hiện tại thì vợ mình đã đóng số tiền 88$ và 404$ rồi đóng tiền vào ngày 26/7/2011 ạ. Nhưng mình muốn nhờ anh chị em có kinh nghiệm đến khi nào thì mình có thư mời phỏng vấn, có lâu lắm không hả anh chị em ơi. Rất anh chị cho mình biết.
Trước tiên cầu chúc tất cả anh chị em 1 tuần vui vẻ - sức khoẻ - Hạnh phúc.
:1: Brayden.Le

Last edited by a moderator:

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Cho mình hỏi Hồ sơ của mình đã đến đâu.

Hi Brayden.le, để tiện theo dõi hồ sơ cho bạn, đã gom bài của bạn về đây, nếu có thắc mắc gì về hồ sơ của mình hãy vào đây post bài để hỏi, đừng mở thêm topic mới nữa nghen.

Nếu bạn không biết tìm bài của mình thì vào link này xem hướng dẫn:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=1108

Chúc may mắn.

LE HUNG NGOC

Thành viên mới
HS cua minh HCM 2011700002

Xin chào Ban Điều Hảnh XNC.com.
Lời đầu tiên trong tuần mình luôn cầu chúc toàn thể anh chị em một tuần sức khỏe công tác tốt. Và mình cũng trân trọng báo tin cho anh chị em cùng vui với mình. Nay mình chính thức được làm BỐ rồi. Rất cám ơn mẹ tròn con vuông.
Hiện tại HS của mình, mình có nhờ Luật Sư bên Mỹ làm hiện nay mình đã đóng xong số tiền 88$ và 404$ rồi và NVC có gời thư cho LS mình rồi và mình muốn hỏi anh chị em giúp mình bao lâu nữa thì HS mình được xếp lịch đi phỏng vấn. Theo như mình được biết trước đây NVC có bảo mình bổ túc Giấy Khai Sinh bản gốc cho NVC và Lý Lịch Tư Pháp, nhưng mình đã bổ túc được GKS còn LLTP thì NVC cho minh cầm theo khi phỏng vấn Vì trước đây LLTP của mìnhh hết hạn. Theo nhưu anh chị em chỉ bảo mình chờ đợi 2 tuần mình đã chờ đợi đến nay là 4 tuần rồi, không biết hiện nay HS của mình đã về đến LSQ Hồ Chí Minh chưa, và thời gian bao lâu nữa mình có thư mời để được phỏng vấn. Mình rất mong gặp mặt con trai của mình. Rất mong anh chị có kinh nghiệm giúp mình.
Cám ơn anh chị nhiếu.
Brayden.Le

michael_jack

Thành viên tích cực
Ðề: HS cua minh HCM 2011700002

Xin chào Ban Điều Hảnh XNC.com.
Lời đầu tiên trong tuần mình luôn cầu chúc toàn thể anh chị em một tuần sức khỏe công tác tốt. Và mình cũng trân trọng báo tin cho anh chị em cùng vui với mình. Nay mình chính thức được làm BỐ rồi. Rất cám ơn mẹ tròn con vuông.
Hiện tại HS của mình, mình có nhờ Luật Sư bên Mỹ làm hiện nay mình đã đóng xong số tiền 88$ và 404$ rồi và NVC có gời thư cho LS mình rồi và mình muốn hỏi anh chị em giúp mình bao lâu nữa thì HS mình được xếp lịch đi phỏng vấn. Theo như mình được biết trước đây NVC có bảo mình bổ túc Giấy Khai Sinh bản gốc cho NVC và Lý Lịch Tư Pháp, nhưng mình đã bổ túc được GKS còn LLTP thì NVC cho minh cầm theo khi phỏng vấn Vì trước đây LLTP của mìnhh hết hạn. Theo nhưu anh chị em chỉ bảo mình chờ đợi 2 tuần mình đã chờ đợi đến nay là 4 tuần rồi, không biết hiện nay HS của mình đã về đến LSQ Hồ Chí Minh chưa, và thời gian bao lâu nữa mình có thư mời để được phỏng vấn. Mình rất mong gặp mặt con trai của mình. Rất mong anh chị có kinh nghiệm giúp mình.
Cám ơn anh chị nhiếu.
Brayden.Le
Hệ thống trả lời tự động thông báo hồ sơ của anh missing/incompleted. và đã gửi check list vào ngày 8/9/2011 .Anh nên hỏi luật sư của anh đã nhận được checklist chưa, và đã bổ sung chưa???, chào anh