[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - HCM2012568023

minhngan

Thành viên tích cực
Ðề: Hồ sơ diện vợ chồng

Co minhngan oi con la vananh day, con cung get pink roi. Hom 15/11 khi pv con bi bo sung giay to nhg ong nguoi My cua so 10 noi la ong ay tin quan he vc con la su that nhg thu tuc van phai day du, hom 13 vua roi con bo sung va duoc get pink roi. Cuoi thang 1 con moi di vi phai sap xep cv nua ( mong diendan thong cam dum nhe may ipad cua minh ko co tieng viet )
chuc mung con nha VAN ANH ...
DOAN TU VA SONG voi nguoi than thuong minh la niem hanh phuc cua moi con nguoi
qua day la nuoc la cai nhung cuoc song ok minh cung vui con a
tuoi tre tui con con dai ngay rang vuon len
co thu phan roi , qua tet moi bat dau va cham cuoc song ...moi thay ngan day ...
chuc phuc cho con va tat ca anh em o dien dan an lanh

thaivan2008

Thành viên mới

Cô minhngan ơi, con đã phỏng vấn get pink vào 13/12 vừa rồi mà sao hôm nay là 18 rồi mà con vẫn chưa nhận được visa nữa con lo lắng quá ... trường hợp của cô thì khi nào cô nhận được vậy , ox con đã book vé cho con ngày 22/1 để con bay rồi ... mong nhận được phản hồi của cô nhé

minhngan

Thành viên tích cực

Cô minhngan ơi, con đã phỏng vấn get pink vào 13/12 vừa rồi mà sao hôm nay là 18 rồi mà con vẫn chưa nhận được visa nữa con lo lắng quá ... trường hợp của cô thì khi nào cô nhận được vậy , ox con đã book vé cho con ngày 22/1 để con bay rồi ... mong nhận được phản hồi của cô nhé
VAN ANH oi
khong nen chu quan nhu vay dau phai tru cho duoc 15 ngay co PV ngay 1.11 ma den trua ngay 14.11 co moi co visa neu lo truong hop khong kip con ra daily hang may nay ong xa mua cho con xin dieu chinh hom co chu bi book ve cung vay co di hang EVA ho cung cho su thoai mai neu khong kip minh dieu chinh lai kg mat phu phi gi ca neu theo ngay con thi chi co 11 ngay chua chac kip nhung cung tuy truong hop hen xui con cau mong di neu lo kg nhu y phai chap nhan doi ngay di ma luc nay giang sinh chac ve cung cang thang phai kg ..oze co nhin lai con mua ve 22.1 hay thnag 12 neu thang 1 thi kg sao.. con 12 thi gap can ngay qua thoi co tu pv den visa la 14 ngay ..
co gi coi ky lai con nha mong con toai nguyen

thaivan2008

Thành viên mới

Da con cam on co nhieu lam, may hom nay con mong tin co lam. Biet la da dau pv roi nhg cu phai cam chac visa trong tay thi con moi yen tam co oi,tinh con hay lo nghi lam co. Con den 1thang nua con moi di nen cung ko lo la ko kip chi lo ko biet con truc trac gi ko ma thoi hihiii. Con cam on co nhieu, chuc co va chu vui ve va hanh phuc ben nhau den tron doi

minhngan

Thành viên tích cực

Da con cam on co nhieu lam, may hom nay con mong tin co lam. Biet la da dau pv roi nhg cu phai cam chac visa trong tay thi con moi yen tam co oi,tinh con hay lo nghi lam co. Con den 1thang nua con moi di nen cung ko lo la ko kip chi lo ko biet con truc trac gi ko ma thoi hihiii. Con cam on co nhieu, chuc co va chu vui ve va hanh phuc ben nhau den tron doi
co ne
con hen do nam 2010 co pv dien dinh hon no cung bao co bo tuc tuong trinh su quen nhau va 10 nam sinh song cua minh va chu 1 thang sau co bo tuc no cung cancel ho so cua co ..con duoc chap thuan la mung roi thoi gian con du gia thu xep con qua tieu bang nao nho mua may quan thun bo om sat chan de bao ve cho do lanh nha ..lanh lam con ui hom qua he chut anh nang co ra duong vui lam gio da tro mua lai roi ...kho thay ong mat troi lam hiii..gio chu di lam minh co o nha luc nay da gan 6 gio toi cua co
mong con va cac ban an lanh huong NOEN an lanh nha
VIET NAM minh chon ron giang sinh va tet roi phai hon ?

Jennyntony

Thành viên tích cực

Chồng em có trường dạy lái xe nên ko lo về ngày phép,nhưng vẫn muốn về sớm vì ko yên tâm công việc...em có visa sau 5 ngay pv rồi chị,em sẽ bay qua ngày 23...seattle đang tuyết phải ko chị?em sợ lạnh quá ko thích nghi sẽ mệt lắm đây...nếu có dịp mong gặp đc chị Ngân

thaivan2008

Thành viên mới

Cô minhngan ơi , hôm nay con đã nhận được visa rồi sáng nay ra ngoài nghe ở nhà báo tin nhận được phong bì thư của EMS mà mừng quá trời luôn hihiii... Con ở Dallas , nghe ox con nói ở đó giờ củng đang lạnh lắm , đến ngày 22/1 con mới đi là khoảng 4 tuấn nữa đó cô . Con phải ở lại để sắp xếp chuyện tiền bạc , cô biết cách nào để chuyển tiền qua My nhanh ko cô , con cũng đi hỏi vài ngân hàng ở VN thì chỗ nào cũng bắt con phải mở tài khoản ở Vn rồi uỷ quyền cho người thân sau đó qua Mỹ mở 1 tai khoản rồi nhờ người thân bên VN chuyển tiền qua ( nó cũng ko đồng ý cho con chuyển cho ox mặc dù đã có DKKH ) , làm như thế phức tạp quá ah ... con định cầm tiền mặt qua nhưng Vietcombank chỉ cho mình cầm qua 50.000 USD thôi .Xin cho hỏi có anh chị em nào có cách nào chuyển tiền qua Mỹ dễ dàng nhanh chóng mong được tư vấn dùm .Xin cám ơn rất nhiều . Riêng cô minhngan con chúc cô và chú có được cuộc sống yên bình hạnh phúc , vui vẻ nơi đất khách quê người cô nhé . Thân chào cô

minhngan

Thành viên tích cực

Chồng em có trường dạy lái xe nên ko lo về ngày phép,nhưng vẫn muốn về sớm vì ko yên tâm công việc...em có visa sau 5 ngay pv rồi chị,em sẽ bay qua ngày 23...seattle đang tuyết phải ko chị?em sợ lạnh quá ko thích nghi sẽ mệt lắm đây...nếu có dịp mong gặp đc chị Ngân
JENY...
CHI nghi co visa nen ve som de on dinh va thich nghi cuoc song moi em a khi on dinh roi sau nay minh du lich ve tham ..cho khac chi kg biet chu noi chi song va SEATTLE hom qua chi moi ghe co nang nhung chi mot chut la ram va mua phun thoi kg co tuyet em ui
Nho mua khan quang co quan thun bo om chan chong lanh vi minh moi qua qua day em soping mua giay cao cho am la ok dung mua giay o viet nam rut kinh nghiem chi dong ca gan 2treu /1 doi cung ngat mang dau chan lam
chong em day lai xe hay sao va o dau ? vi nghe noi tieu bang minh thi bang lai bang tieng viet co gi qua tet chi co nhu cau noi ong xa chi dan giup chi nha hay la luc nao em hoc em ru chi cung hoc duoc kg?

nghi duong xong chi dan dan hoc bang lai va anh ngu roi moi tinh chuyen do em..em o dau chi o day van di SEATTLE mua do an nguoi viet va dong tien dien thoai..
hoi tham ong xa cho chi biet nha
cau mong vo chong em thuong lo binh an em di hang may bay nao dung di hang nao qua canh dai loan 6 tieng ngoi ngao ngan lam ..

minhngan

Thành viên tích cực

Cô minhngan ơi , hôm nay con đã nhận được visa rồi sáng nay ra ngoài nghe ở nhà báo tin nhận được phong bì thư của EMS mà mừng quá trời luôn hihiii... Con ở Dallas , nghe ox con nói ở đó giờ củng đang lạnh lắm , đến ngày 22/1 con mới đi là khoảng 4 tuấn nữa đó cô . Con phải ở lại để sắp xếp chuyện tiền bạc , cô biết cách nào để chuyển tiền qua My nhanh ko cô , con cũng đi hỏi vài ngân hàng ở VN thì chỗ nào cũng bắt con phải mở tài khoản ở Vn rồi uỷ quyền cho người thân sau đó qua Mỹ mở 1 tai khoản rồi nhờ người thân bên VN chuyển tiền qua ( nó cũng ko đồng ý cho con chuyển cho ox mặc dù đã có DKKH ) , làm như thế phức tạp quá ah ... con định cầm tiền mặt qua nhưng Vietcombank chỉ cho mình cầm qua 50.000 USD thôi .Xin cho hỏi có anh chị em nào có cách nào chuyển tiền qua Mỹ dễ dàng nhanh chóng mong được tư vấn dùm .Xin cám ơn rất nhiều . Riêng cô minhngan con chúc cô và chú có được cuộc sống yên bình hạnh phúc , vui vẻ nơi đất khách quê người cô nhé . Thân chào cô
VAN ANH
CHUC MUNG CON nha thoi coi nhu moi dieu toai nguyen...con nen nho luat cam tien mat theo khong qua $5000 thoi va hanh ly xach tay co di chi co 7kg va chi 1 chu khong phai 2 nhu cac ban chi dan xong cac nhan vien lam thu tuc xuat canh lam tien $50 se lo lieu cho minh ok hom co chu di da gap phai truong hop do nhung noi chung no chap nhan cho minh dem duoc tat ca nhung gi minh mang theo la mung lam roi con a..
co gang tim hieu moi cach hop ly va an toan dung de bi lam dung phi chuyen tien bac con nha
co quen NHAN VOI JENY... hanh ly mang theo co lam theo huong dan cho phep cua HANG EVA nhung vao hai quan no cung lam tien minh do no noi minh chi duoc 1 xãch tay thoi ..sau do co lixi $ rua la moi chuyen em ro...
chuc mong con va cac an gap nhieu may man..

Jennyntony

Thành viên tích cực

Chị Ngân ơi,em ở Seattle lake city đó chị,em đi hãng eva luôn mà nó nói quá cảnh 3 tiếng à chị...em sẽ qua ngày 23/12 này,nếu chị muốn biết về chuyện học qua đó chồng em sẽ gọi nói chuyện và hướng dẫn giúp cho chị,cho em biết email để tiện liên lạc...em cám ơn chị Ngân nhiều nha
À...cho em hỏi lúc tới sân bay mỹ thì chị và chồng xếp 2 hàng khác nhau ha chị?chồng chị có giúp chị khai giấy tờ gì ở sân bay mỹ ko?nếu ko cùng hàng thì sao giúp nhau đc vậy chị Ngân?

minhngan

Thành viên tích cực

Chị Ngân ơi,em ở Seattle lake city đó chị,em đi hãng eva luôn mà nó nói quá cảnh 3 tiếng à chị...em sẽ qua ngày 23/12 này,nếu chị muốn biết về chuyện học qua đó chồng em sẽ gọi nói chuyện và hướng dẫn giúp cho chị,cho em biết email để tiện liên lạc...em cám ơn chị Ngân nhiều nha
À...cho em hỏi lúc tới sân bay mỹ thì chị và chồng xếp 2 hàng khác nhau ha chị?chồng chị có giúp chị khai giấy tờ gì ở sân bay mỹ ko?nếu ko cùng hàng thì sao giúp nhau đc vậy chị Ngân?
hi em
email chi la minhcao4865@yahoo.com
co gi minh lien lac nhau em nha
em dung lo neu ho noi 3 tieng thi ok cung nhanh no kg cho minh ra ngoai chi ngoi trong san bay vo chong chi ngu ga ngu gat 6 t kg nhu hang cua HAN QUOC no o lai 6t nhung cho khach san minh ngu
em dung lo VIEN CANH SAT CHI DAN MINH TUNG BUOC ..KHONG SO CHI CA khi toi phien minh chi HELLO xong chi biet noi NO ENGLISH rua la ho giup do minh luc do chong chi phai ban di lay giu hanh ly cong kenh khong theo minh duoc nhung bao chong em dung ngay cho lay hanh ly doi em lam thu tuc xong dan dat em ra ngoai chu em kg biet duong ra dau vi minh phai ngoi xe buyt moi ra khoi san bay lang quang la bi lac do nha..
khi chi lam thu tuc xong luc xet hanh ly chi noi toi khong dem vat gi cam nhap canh vay la ho ok cho qua luon kg xet vali chi gi ca do..
con o san bay TSN minh em nen can trong ..tui no lam tien trang tron luon..
chi dem lot 200dia DVD nhac (ton $20) lot duong..va hanh ly chi dem dung quy dinh 2vali 23kg 2xaxh tay7kg
cho moi nguoi no CHECKING noi du neu phat mat may tramusa..bay gio no giup minh bao chi ra bo vali goi ve cho nguoi nha dong thanh thung giay xong khi len may bay nho CHECKING len tan may bay lay chi $50 nhung luc do vo chong chi kg co tien le chi co to $100 no noi de no lay tien len thoi lai sau do may bay cat canh rua la tui chi thoat kg ton tien ..nhung co em trai ngoi truoc chi no doi lay $50 em do dua $100 vay la no xu luon kg co thoi lai chi ca do em..
em nho bao nguoi nha rang doi vo chong em CHECKING xong roi co truc trac chi de dem do ve giup hom do chi co dua em o lai doi chi xong chi con bao nhieu tien le vn va 3 cai vali khong dem ve vi do dac no bat dong vao thung giay het roi ..
co gang chuc cau em len duong binh an thuan loi may man nha
den noi email cho chi biet ten viet nam cua em la chi de chi goi cho de
CHONG CHI TEN MINH CON CHI LA KIMNGAN