[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - HHHHH

• Thread starter HHHHH
  • Ngày gửi
H

HHHHH

Guest
E sap dinh cu ben dallas, o biet co can ghe san bay los hay qua thang san bayDFW de lam thu tuc nhap canh. Ai co kinh nghiem xin tra loi giup. Cam on

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Xin tra loi gap ve chuyen bay

E sap dinh cu ben dallas, o biet co can ghe san bay los hay qua thang san bayDFW de lam thu tuc nhap canh. Ai co kinh nghiem xin tra loi giup. Cam on
Bạn nên viết có dấu cho dễ đọc nhé. Việc bạn muốn làm thủ tục nhập cảnh ở sân bay Los hay Dallas là tuỳ thuộc vào hãng máy bay mà bạn chọn. Theo tôi nhớ thì U.A, A.A hay Korean Air có đường bay thẳng tới Dallas (tất nhiên vẫn có one stop).

Tùy theo lịch trình chuyến bay, bạn sẽ làm thủ tục nhập cảnh tại phi trường đầu tiên ở nước Mỹ.

Nếu bạn đi chuyến bay của hãng American Airline có lộ trình: SGN - Janpan - DFW (Dallas Fort Worth): bạn sẽ làm thủ tục nhập cảnh tại Sân bay DWF.

phiden

Thành viên tích cực

Hôm qua mình đi củng có 1 gia đình như trường hợp của bạn (đi hảng United đó)khi xuông sb Los họ cùng đi làm thư tục nhập cảnh chung với mình đó (chụp hình lăn tay để làm thẻ xanh) xong mới ra mình thì về Santana còn gia đình bạn đó đợi làm thủ tục bay tiếp Hu hu hu mình phải đi phần tiếp tục bạn đó làm gì nửa mìng hỏng có biết .