[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - kichaita

kichaita

Thành viên mới
Chào ace. Minh cũng đang trong giai đoạn chờ được approved từ uscis. Mong các bạn cùng chia sẻ với mình trong thời gian này nhé. Ngày ưu tiên của mình là 27/01/2012. thanks

ngocanhdennis

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ trong giai đoạn chờ approve

Chào ace. Minh cũng đang trong giai đoạn chờ được approved từ uscis. Mong các bạn cùng chia sẻ với mình trong thời gian này nhé. Ngày ưu tiên của mình là 27/01/2012. thanks
Chào bạn!
Mình cũng đang trong tình trạng giống các bạn. Đang chờ approve từ USCIS.
Hồ sơ của mình ngày Ưu tiên là 16/12/2011.
Có gì mình cùng chia sẽ nhe

thuha_1372001

Thành viên mới

Chao ban hs cua minh dang edoi ap . 2 chi kua ban minh mot nguoi 27/12 va 13/12 da duoc aprove roi . Chac cung se mau toi minh thoi .
Hso minh approved hom 7/5/2012,chac ban sap co roi do, chuan bi tinh than di, vui lam ah:)minh dang doi so HCM, co tin vui nao nhe, tui minh hso gan nhau chac phong van cung gan nhau, neu hso xong khi nao ban di?

kichaita

Thành viên mới

Chào bạn!
Mình cũng đang trong tình trạng giống các bạn. Đang chờ approve từ USCIS.
Hồ sơ của mình ngày Ưu tiên là 16/12/2011.
Có gì mình cùng chia sẽ nhe
HS cua ban thuha da duoc approved. Hs bạn sao roi?

kichaita

Thành viên mới

Hso minh approved hom 7/5/2012,chac ban sap co roi do, chuan bi tinh than di, vui lam ah:)minh dang doi so HCM, co tin vui nao nhe, tui minh hso gan nhau chac phong van cung gan nhau, neu hso xong khi nao ban di?

Chuc mung ban! Hs cua minh con xa cac ban lam :)

nhat lan lo lem

Thành viên tích cực

chào anh chị trong diễn đàn .!!!:1:
hồ sơ của mình cũng đang chờ approve ,mình đợi hơn 5 tháng rồi ,mình nhận receipt từ USCIC ngày 12/12/2011 kg biết còn đợi bao lâu nữa .
anh chị nào nhận dc & anh đợi approve cùng chia sẽ nha....:6::6:

nhat lan lo lem

Thành viên tích cực

Chao thuha hs cua ban duo aprove roi ha. Hinh nhu minh nho la hs ban sau minh phai ko? . Ban cho minh hoi hs ban ngay may ma duoc aprove ngay 7/5 da. Minh thi chua co nua . Buo wa
hi Ngan _chieu ho so cua minh gui ngay 12/12/2011 minh moi nhan duoc approved ngay 15/5/2012 .minh vui lam cho doi cung hon 5 thang ma..
cho minh hoi ho so cua ban ngay may ?