[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - TracThuThuy_84

TracThuThuy_84

Thành viên tích cực
chaò các anh chị em trên diễn đàn , lần đầu tiên mình tham gia diễn đàn nên có gì sai xót mong moị người chỉ daỵ để mình được post baì tốt hơn . Hồ sơ mình completed ngaỳ 16/8 và không biết khi naò mới có ngaỳ phỏng vấn .Có bạn naò có ngaỳ complêtd giống mình không , mong được chia sẻ kinh nghiệm .

DucTran

Thành viên mới
Ðề: Diện CR1 rất mong nhận được sự giúp đỡ và chia sẻ .

chaò các anh chị em trên diễn đàn , lần đầu tiên mình tham gia diễn đàn nên có gì sai xót mong moị người chỉ daỵ để mình được post baì tốt hơn . Hồ sơ mình completed ngaỳ 16/8 và không biết khi naò mới có ngaỳ phỏng vấn .Có bạn naò có ngaỳ complêtd giống mình không , mong được chia sẻ kinh nghiệm .
"Ai biết chết liền" ...
Bạn nên cho thông tin về hồ sơ bạn như :
-Case number, -Ngày Ưu tiên (PD), - Diện XC ... ace diễn đàn mới có thể giúp bạn được. Chứ đoán thì không ai "dũng cảm" hết.
Thân.

Dark_Eyes2012

Thành viên mới

Thông thường NVC gửi thư mời phỏng vấn vào cuối tháng hoặc đầu tháng sau. Nếu diện CR1/IR1 và ngày completed la 16/8 thi có thể có thư mời phỏng vấn vào 31/8 và sẽ phỏng vấn vào giữa hoặc cuối tháng 10 nếu như tháng 10 vẩn cỏn ngày để cho NVC lên lịch. Nếu đã hết ngày trong tháng 10 thì 30/9 NVC sẽ gửi thư phỏng vấn cho tháng 11.

Thân.

nguoikomayman_84

Thành viên mới

chaò bạn , case mình cũng completed ngaỳ 2/8/2012 mà đến hôm nay mình cũng chưa nhận được thư pv nè . Mình cũng huy vọng sẽ nhận được thư pv trong một ngaỳ gần đây . Chúc bạn may mắn

thaivan2008

Thành viên mới

Hô so Minh cung compled ngay 13/8 ma đến gio vân chua nhân đuoc thu PV nua, Minh va Ox đang mong cho lam ... Hy vong chung ta se som nhân đuoc giay vao cuối thang nay :2::2:

TracThuThuy_84

Thành viên tích cực

Hô so Minh cung compled ngay 13/8 ma đến gio vân chua nhân đuoc thu PV nua, Minh va Ox đang mong cho lam ... Hy vong chung ta se som nhân đuoc giay vao cuối thang nay :2::2:
chaò vân anh2008 vậy là bạn completed trước mình 3 ngaỳ huy vọng cuối tháng naỳ mình cùng nhận thư pv ha . Mình và ông xã cũng trông mong từng ngày , nhưng các bạn noí NVc xếp lịch pv vào cuối tháng hoặc đầu tháng nên tuị mình phaỉ chờ thôi .
Chúc bạn may mắn và pv get pink để đoàn tụ với ông xã nha .

thaivan2008

Thành viên mới

Mình gửi hồ sơ DS230 vào 2/8 khoảng vài ngày sau thi gửi Mail đen NVC hỏi thăm tình trạng hồ sơ đến 13/8 thì nhận được Mail trả lời hồ sơ compled đang chờ xếp lịch PV, thật lòng mình cũng hiểu tâm trạng của ban lam vợ chồng Minh cũng đang mong chờ từng ngày ngày nao cũng check Mail hết đó, nhớ nhau lắm rùi. Cám ơn diễn đàn nhiều lắm nhờ có diễn đàn Minh tìm được người cùng cảnh nên thấy yên tâm nhiều . Mong rằng bạn Thu Thuỷ và Minh sớm co Pink để đoan tu với Ox nhé , khi nào có giấy PV bạn cho Minh biết nha để xem HS Minh co vấn đe gì ko . Thân

huynhchau

Thành viên tích cực

Mình gửi hồ sơ DS230 vào 2/8 khoảng vài ngày sau thi gửi Mail đen NVC hỏi thăm tình trạng hồ sơ đến 13/8 thì nhận được Mail trả lời hồ sơ compled đang chờ xếp lịch PV, thật lòng mình cũng hiểu tâm trạng của ban lam vợ chồng Minh cũng đang mong chờ từng ngày ngày nao cũng check Mail hết đó, nhớ nhau lắm rùi. Cám ơn diễn đàn nhiều lắm nhờ có diễn đàn Minh tìm được người cùng cảnh nên thấy yên tâm nhiều . Mong rằng bạn Thu Thuỷ và Minh sớm co Pink để đoan tu với Ox nhé , khi nào có giấy PV bạn cho Minh biết nha để xem HS Minh co vấn đe gì ko . Thân
chúc mừng bạn hs được complet nha,còn hs của mình approve sau bạn 4ngày (17/7) mình đã đóng 88$ rôi và đang chờ goi ds 230 nè,chúc bạn sớm có ngày pv nha,

TracThuThuy_84

Thành viên tích cực

Chúc huynhchau đã được app huy vong hồ sơ bạn sớm completed , để nhanh có ngaỳ pv và sớm đoàn tụ với ông xã . tuị mình điều có hoàn cảnh giống nhau đó là vợ chồng xa cách . Nên haỹ cố gắng lên nhé ....
chúc may mắn .

vuthangsi

Ban điều hành

Hi TRACTHUTHUY_84.
Bạn vào đây lấy mẩu thư gởi cho N V C để hỏi ngày phỏng vấn .
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=66.
chúc may mắn .

thaivan2008

Thành viên mới

Cám ơn bạn HuynhChau nhé Minh cũng hy vọng HS ban sớm compled và suôn sẻ nhận được pink . Chúc mọi thành viên của XuatNhapCanh đều gặp may mắn :6:

minhngan

Thành viên tích cực

chào TracThuThuy_84,,,
có lẽ ban sinh nặm 84???
có lẽ goi minh bẳng chị vì năm nay tôi đã 50t roi
MINH -NGAN la ten 2 vo chong minh
tên tôi là KIMNGÂN... Chờ đợi mòn mõi lắm TracThuThuy_84 cople...hơn 5tuần mà vẵn chưa có lịch PV..NEN theo dõi nơi đây ..mong moi sự việc chính xác..có lẹ phãi đợi chờ thời gian nữa..tôi lúc đầu BÃOLÃNH..ĐÍNH HÔN PHỎNG VẤN rớt thang 12/2010 ..nghĩ minh lớn tuỏi ai cung có cháu ngoai roi khong lam đam hỏi nen khong được tháng 6/201 1dang ký ket hôn , đám cưới mỡ lai HS tứ tháng 8/2011 đến giờ gần 2năm....
cầu mong HS ban găp may mắn

TracThuThuy_84

Thành viên tích cực

Chaò chị MinhNgan, dạ em sinh năm 84 chị ah ,nên em goị chị mới đúng . Chị đừng lo quá , sớm muộn gì mình cũng có thư pv thôi chị ah . Chị em mình đợi chờ 2 năm được chẳng lẻ còn tháng nữa pv mà chờ đợi ko được sao đúng ko chị . Tình hình bây giờ em nghĩ giữa tháng 9 mới có thư pv , tấc cả các bạn trên diễn đàn điều nôn nóng có thư pv chứ ko riêng chị em mình . Người ta thường noí ' chờ đợi là hạnh phúc mà' hihihi . Em cầu chúc cho chị pv pink để sớm đoàn tụ với ông xã , em thì pv cuối tháng 7/2010 rớt, đám cưới 2/2011 và đến cuối tháng 12/2011 em mới mở hồ sơ , và đầu tháng 5//2012 hồ sơ app , em cũng chờ đợi moỉ mòn đây , nhưng biết làm sao được nên đành phaỉ chờ thôi chị ah . Chị haỹ cố lên chuyện gì đến rồi sẽ đến thôi chị ah . Quan trọng bây giờ chị haỹ lo cho sức khoẻ để đến ngaỳ pv đụợc tốt đẹp . Chúc chị gặp nhiêù may mắn .

minhngan

Thành viên tích cực

HI EM
EM tên THỦY hả để chi goi chi la chi KIMNGAN
EM SONG nơi nào chông em o tiểu ban nào
chi o SG CON CHÔNG CHI O SEATTLE
HS chi cople..24/7 gan 6 tuan roi do em
mong sao tiến triễn đễ chi em minh ổn đinh cuộc song va công việc
gân 2 nam nay chi khong an tâm lam đuoc gi chi chăm lo cho gia đnh con gai chi đã co chau ngoai trai 2 t ..
mong nhưng điều tốt lành đen voi em va gia dinh
co tin PV cho chi hay
kimngan

minhngan

Thành viên tích cực

THU THỦY ơi
em co thu PV chưa?
comple.. ngay nao?
tra loi cho chi voi
chi KIMNGAN

TracThuThuy_84

Thành viên tích cực

Chào chị KimNgan, em cũng chưa có thư pv nữa chị ah,tình hình này thì chắc cuối tháng hay giữa tháng 10 mới có lịch pv lại hichichic . Chúc chị sớm nhận thư pv nha, em comple tháng 8 nên chưa có lịch pv đâu .