[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - tvmh308vt

tvmh308vt

Thành viên mới
Xin chào diễn đàn. E mới gia nhập diễn đàn nên mong các anh chị trong diễn đàn giúp đỡ e. E đã có lịch pv là ngày 6-10. E đuọce bảo lãnh bởi cha dượng. E và e trai e được bảo lãnh. E muốn hỏi diễn đàn kinh nghiệm về diện này vì e nghe nói có thể hồ sơ tụi e bị từ chối và đợi mẹ có quốc tịch bảo lãnh. Bây giờ e phải làm sao ạ???

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Thắc mắc

Xin chào diễn đàn. E mới gia nhập diễn đàn nên mong các anh chị trong diễn đàn giúp đỡ e. E đã có lịch pv là ngày 6-10. E đuọce bảo lãnh bởi cha dượng. E và e trai e được bảo lãnh. E muốn hỏi diễn đàn kinh nghiệm về diện này vì e nghe nói có thể hồ sơ tụi e bị từ chối và đợi mẹ có quốc tịch bảo lãnh. Bây giờ e phải làm sao ạ???
Hồ sơ của Cha dượng bảo lãnh trong trường hợp Mẹ và Cha dượng kết hôn trước khi các con dưới 18 tuổi thì các bạn sẽ không gặp vấn đề gì rắc rối cả, nếu từ chối thì Sở di trú đã không chấp thuận hồ sơ ngay từ khi nộp hồ sơ rồi, yên tâm mà đi Pv đi nhé !

tvmh308vt

Thành viên mới
Hồ sơ của Cha dượng bảo lãnh trong trường hợp Mẹ và Cha dượng kết hôn trước khi các con dưới 18 tuổi thì các bạn sẽ không gặp vấn đề gì rắc rối cả, nếu từ chối thì Sở di trú đã không chấp thuận hồ sơ ngay từ khi nộp hồ sơ rồi, yên tâm mà đi Pv đi nhé !
Dạ. V e yên tâm r. Hồ sơ của e chấp nhận vào thang 3 năm 2014 rồi. E cũng có lịch pv. T3 tuần sau là hai chị e tụi e đi pv. E lo lắm. Ba dương và mẹ e cũng lo khi ngta nói v. E cám on nhiều ạ

tinathuy

Thành viên mới
Em đã chuẩn bị những bằng chứng chứng minh mối quan hệ chưa. Nhớ nắm thông tin nhiều nha.

tvmh308vt

Thành viên mới
Ðề: Thắc mắc

Em đã chuẩn bị những bằng chứng chứng minh mối quan hệ chưa. Nhớ nắm thông tin nhiều nha.
Dạ ròi. E đã nắm hết thông tin rồi. Nhưng e chỉ sợ bị từ chối hồ sơ thôi. C có kinh nghiệm j chia sẻ cho e với ạ

tinathuy

Thành viên mới
Em đã có bằng chứng gì chứng minh mối quan hệ thường xuyên liên lạc với nhau, có hình ảnh chứng minh không, mẹ em qua năm nào tại sao k bảo lãnh cho em. nắm rõ thông tin của cha dượng và mẹ mình nhé.