[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - WAC1290035773

thuyansg

Thành viên tích cực
Đây là thông tin hồ sơ của e :
receipt number : WAC 1290035773
receipt day :eek:ctober 24, 2011
priority date : october 24, 2011

Chồng em có quốc tịch Mỹ rồi không biết hồ sơ em đến đâu rồi mà chưa có approved không biết có trục trặc gì không ? Xin mấy anh chị kiểm tra dùm em hồ sơ này và cho e biết hồ sơ của e đã tới đâu rồi ? và khoảng khi nào sẽ được gọi phỏng vấn !!
e xin cảm ơn mấy a chị rất nhiều !!

cacbui

Thành viên mới
Ðề: Làm ơn kiểm tra giúp mình với

bạn ơi! hs mình 29/8/2011 con chưa approved nữa kìa ,còn bạn là 24/10/2011 mà mình hơn ban gần 2tháng luôn đó,cứ chờ thôi bạn ơi

thuyansg

Thành viên tích cực

bạn ơi! hs mình 29/8/2011 con chưa approved nữa kìa ,còn bạn là 24/10/2011 mà mình hơn ban gần 2tháng luôn đó,cứ chờ thôi bạn ơi
vì bạn mình cũng như mình làm hồ sơ vào tháng 8 đã có approved hon tuan nay roi.

cacbui

Thành viên mới

đúng rồi ,mình nghe nói là đang giải quyết tháng 8, mà mình tháng 8 nè mà cũng đâu thấy gì mới đâu ,còn có hs tháng 9 đã approved nữa kìa bạn ơi ,chắc là hên xui nữa đó bạn

thuyansg

Thành viên tích cực

Đúng là chăc hen xui qua....Hic chi mong minh hen 1 ti thoi

Ly Trần

Thành viên mới

Chồng em có quốc tịch Mỹ rồi không biết hồ sơ em đến đâu rồi mà chưa có approved không biết có trục trặc gì không ? Xin mấy anh chị kiểm tra dùm em hồ sơ này và cho e biết hồ sơ của e đã tới đâu rồi ? và khoảng khi nào sẽ được gọi phỏng vấn !!
cùng ngày với mình luôn! (24/10/2011)
wac 1290038199

thuyansg

Thành viên tích cực
Hcm2012639014

Kiểm tra giúp mình số hồ sơ mình với vì mình email cho NVC thì được gởi mail nói hồ sơ của mình đang nằm ở Lê Duẩn không biết bao lâu mình mới được phỏng vấn vậy????

nhienhuynh

Thành viên tích cực

vay chừng nào ban co approved báo mình voi nhen...
Chào Thuysg,
Hồ sơ của bạn complete chưa ? sao NVC trả lời là chuyển về Lê Duẩn ? Hồ sơ của thuysg approved 17.4.2012 , complete nhanh vậy . Mình và Nguyen_nguyen approved 11.4.2012 va 14.4.2012 đang chờ NVC thông báo complete .Khi nào thuysg có thư mời phỏng vấn thong báo mọi người vui cùng bạn nhe.

thuyansg

Thành viên tích cực

Chào Thuysg,
Hồ sơ của bạn complete chưa ? sao NVC trả lời là chuyển về Lê Duẩn ? Hồ sơ của thuysg approved 17.4.2012 , complete nhanh vậy . Mình và Nguyen_nguyen approved 11.4.2012 va 14.4.2012 đang chờ NVC thông báo complete .Khi nào thuysg có thư mời phỏng vấn thong báo mọi người vui cùng bạn nhe.
Ox mình đã gọi đt cho NVC vào báo là hồ sơ mình complete rồi và đang nằm ở số 4 Lê Duẩn để sắp xếp lịch phỏng vấn, Nhưng mình không biết đến bao giờ mới phỏng vấn nữa...Hồ sơ của nhienhuynh sao rồi?????

Nguyen_Nguyen

Thành viên tích cực

Ox mình đã gọi đt cho NVC vào báo là hồ sơ mình complete rồi và đang nằm ở số 4 Lê Duẩn để sắp xếp lịch phỏng vấn, Nhưng mình không biết đến bao giờ mới phỏng vấn nữa...Hồ sơ của nhienhuynh sao rồi?????
Hi thuyansg! Ban co the gui email cho NVC de hoi ngay phong van! Chuc mung ban hs da duoc complete nha! Mau email Duoi day:
Chỉ copy phần nội dung trong khung !

Subject: Case Number [Số hồ sơ]

Trích:
Dear Madam or Sir:

I would be grateful to inform me when my family will be scheduled for an interview at the U.S. Consulate General in Ho Chi Minh City.

To my knowledge, my family’s case is now complete at the National Visa Center.

Please note that I am the principal beneficiary and I was born on [ngày sanh của người được bảo lãnh chính], in [nơi sanh], Vietnam . As for the petitioner, his [or her] full name is [tên họ của người bảo lãnh]. He [or she] was born on [ngày sanh của người bảo lãnh], in [nơi sanh], Vietnam .

Looking forward to hearing from you as soon as possible, I remain.

Yours truly,

[Tên họ của người được bảo lãnh]

[Địa chỉ]

[Số điện thoại]
Nguồn: Hùng Việt Blog

Chú ý: Các bạn nên nhớ khi gửi mail, thay đổi tên họ, ngày tháng năm sinh cho chính xác nhé, Subject (tiêu đề) của email nhớ ghi Case Number HCM........

Gửi về địa chỉ Email của National Visa Center là: NVCINQUIRY@state.gov

Duy Thai

Thành viên tích cực

CHÚC MỪNG BẠN. HỒ SƠ CỦA BAN ĐÃ ĐƯƠC APPROVED NGÀY 17 THÁNG 4

Post Decision Activity

On April 17, 2012, we mailed you a notice that we have approved this I130 IMMIGRANT PETITION FOR RELATIVE, FIANCE(E), OR ORPHAN. Please follow any instructions on the notice. If you move before you receive the notice, call customer service at 1-800-375-5283.

thuyansg

Thành viên tích cực

Hi thuyansg! Ban co the gui email cho NVC de hoi ngay phong van! Chuc mung ban hs da duoc complete nha! Mau email Duoi day:
Chỉ copy phần nội dung trong khung !

Subject: Case Number [Số hồ sơ]

Trích:
Dear Madam or Sir:

I would be grateful to inform me when my family will be scheduled for an interview at the U.S. Consulate General in Ho Chi Minh City.

To my knowledge, my family’s case is now complete at the National Visa Center.

Please note that I am the principal beneficiary and I was born on [ngày sanh của người được bảo lãnh chính], in [nơi sanh], Vietnam . As for the petitioner, his [or her] full name is [tên họ của người bảo lãnh]. He [or she] was born on [ngày sanh của người bảo lãnh], in [nơi sanh], Vietnam .

Looking forward to hearing from you as soon as possible, I remain.

Yours truly,

[Tên họ của người được bảo lãnh]

[Địa chỉ]

[Số điện thoại]
Nguồn: Hùng Việt Blog

Chú ý: Các bạn nên nhớ khi gửi mail, thay đổi tên họ, ngày tháng năm sinh cho chính xác nhé, Subject (tiêu đề) của email nhớ ghi Case Number HCM........

Gửi về địa chỉ Email của National Visa Center là: NVCINQUIRY@state.gov
Cảm ơn Nguyen_nguyen nhieu nhé. Chừng nào hồ sơ cùa Nguyen_Nguyen tien trien gì cho minh biet voi nhé. Hay Nguyen_Nguyen goi mail hỏi xem hồ sơ complete chưa?

thuyansg

Thành viên tích cực

CHÚC MỪNG BẠN. HỒ SƠ CỦA BAN ĐÃ ĐƯƠC APPROVED NGÀY 17 THÁNG 4

Post Decision Activity

On April 17, 2012, we mailed you a notice that we have approved this I130 IMMIGRANT PETITION FOR RELATIVE, FIANCE(E), OR ORPHAN. Please follow any instructions on the notice. If you move before you receive the notice, call customer service at 1-800-375-5283.
Cam on ban. Minh chi muon nho ban xem ho so minh the thi chung nao minh co lich phong van vay?

nhienhuynh

Thành viên tích cực

Chào thuysg,
Hồ sơ của nhienhuynh và nguyen_nguyen đang chờ complete , chúc mừng thuysg sắp có thư pv nhe.

thuyansg

Thành viên tích cực

Chào thuysg,
Hồ sơ của nhienhuynh và nguyen_nguyen đang chờ complete , chúc mừng thuysg sắp có thư pv nhe.
Minh co thu pv roi minh pv ngay 16/8 con nhienhuynh va nguyen_nguyen sao roi? Hay la goi email hoi NVC thu xem sao?

nhienhuynh

Thành viên tích cực

Minh co thu pv roi minh pv ngay 16/8 con nhienhuynh va nguyen_nguyen sao roi? Hay la goi email hoi NVC thu xem sao?
Hi Thuysg,
Chúc mừng thuysg nhé , mình gửi mail cho NVC rồi , chắc tuần sau NVC trả lời . Mình cũng hồi hộp lắm , Thuysg approved sau mình và nguyen_nguyen , nhưng có lịch phỏng vấn rồi ...Mình vui lây với bạn luôn đó.

thuyansg

Thành viên tích cực

Hi Thuysg,
Chúc mừng thuysg nhé , mình gửi mail cho NVC rồi , chắc tuần sau NVC trả lời . Mình cũng hồi hộp lắm , Thuysg approved sau mình và nguyen_nguyen , nhưng có lịch phỏng vấn rồi ...Mình vui lây với bạn luôn đó.
CHung nao co gi moi chia se voi minh nhe!!

thuha_1372001

Thành viên mới

Thuy an ơi cho mình hỏi, bạn completed hồ sơ xong thì bao lâu có email báo ngày pv vậy, hồ sơ mình completed đã 3tuần mà còn chưa có giấy hẹn ngày pv? Cảm ơn bạn