[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ CR1 - WAC1290129142

blue_eye

Thành viên mới
Chào anh chị, mong anh chị check dùm em hồ sơ có số receipt mumber WAC1290129142 đang ở giai đoạn nào. Vợ chồng em nộp hs vào ngày 23/12/2011. Giờ đã hơn 6 tháng mà chưa thấy nhận đc j cả, em rất tệ trong khoản lo lắng giấy tờ này nọ, mong anh chị giúp đỡ. Thanks anh chị!

tuandoan

8 Đoàn !
Ðề: Kiểm tra giúp em hồ sơ WAC1290129142

Chào anh chị, mong anh chị check dùm em hồ sơ có số receipt mumber WAC1290129142 đang ở giai đoạn nào. Vợ chồng em nộp hs vào ngày 23/12/2011. Giờ đã hơn 6 tháng mà chưa thấy nhận đc j cả, em rất tệ trong khoản lo lắng giấy tờ này nọ, mong anh chị giúp đỡ. Thanks anh chị!
Chào bạn,

HS này đang trong quá trình xét duyệt tại Sở Di Trú. Bạn vui lòng chờ, trong thời gian HS xét duyệt tại SDT, nếu SDT cần thêm giấy tờ gì thì SDT sẽ thông báo cho người bảo lảnh biết để bổ sung. Vậy bạn an tâm nhé. Chúc HS bạn mau sớm được SDT chấp thuận. Thân chào

nitial Review

On December 23, 2011, we received this I130 IMMIGRANT PETITION FOR RELATIVE, FIANCE(E), OR ORPHAN, and mailed you a notice describing how we will process your case. Please follow any instructions on this notice. You will be notified by mail when a decision is made, or if the office needs something from you. If you move while this case is pending, please use our Change of Address online tool to update your case with your new address or contact our customer service center at 1-800-375-5283.