[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - xíu

xiu

Thành viên mới
chào anh chị. tình hình là sau khi chờ đợi được 2 năm sau cuộc phỏng vấn lần 2 thì bất ngờ vào lúc 14h20 ngày 07/05/2012 người của lãnh sự Hoa Kỳ bất ngờ đến nhà em và điều tra ,phỏng vấn và xem xét phong ngủ,tủ quấn áo,.v.v... sau đó gọi đt qua ox em điều tra thêm, và sau đó ra về, lúc đó tâm trí em mất hết rồi nên không biết mình có nói sai gì không nữa. anh chị nào gặp trường hợp như em không ah, cho em một lời khuyên , em run quá, không biết khi nào gọi em nữa đây và trường hợp này thì sao , mong anh chị giúp em, chân thành cảm ơn.

Hùngkhanh82

Thành viên mới
Ðề: người của lãnh sự Hoa Kỳ đến nhà em điều tra

K bít của bạn thì sao ...mình thấy trường họp của bạn như của chị kia tâm sự trên diễn đàn ,... Là cũng có người ở LSQ đến hỏi lúc đầu họ tới hàng xóm xung quanh khu bạn ở để hỏi ...sau đó mới vô hỏi bạn .... Mình nghe nói hời nhìu lắm .... Rồi sau đó hỏi bạn có muốn nc vói chồng bạn k ...LSQ gọi cho chồng chị đó rồi hỏi như hỏi bạn ....rồi về ...mấy t sau thì gửi cho chồng chị đó giấy nói là do sự hiểu bít của LSQ thì họ nghi đây là cuộc hôn nhân giả nên k chấp nhận ..... Nhưng mấy tháng sau chị đó nộp thêm bằng chứng có thai ..... Rồi chỗ đó gửi Giấy yêu cầu chồng chị ấy nộp thêm Giấy khai sinh của con ....vì lúc này chị đó sinh e bé được 2 th .... Mà chị đó cũng tưởng k được và làm lại Bộ hồ sơ mới ....mong là bạn cũng đã có baby ...vì như vậy giúp cho bạn % cao hơn giúp LSQ tin nhiều hơn