[Hồ sơ F1] Hồ sơ F1 - HCM2010668070

an_pham777

Thành viên mới
Case Number: HCM2010668070
Petitioner's Name: PHAM, SY VAN
Principal Applicant's Name: PHAM,AN TRONG
Preference Category: F1
Your Priority Date: 28Apr2006

Nhờ ace trong diễn đàn kiểm tra giúp hồ sơ của mình đáo hạn hồi tháng 7, nhưng đến giờ vẫn chưa nhận được thư mời phỏng vấn..

an_pham777

Thành viên mới
nhờ ace trong diễn đàn giúp đỡ..Mình ở Đông Nai phỏng vấn ngày 24/3, update địa chỉ trên mạng ngày 26/3..đến nay vẫn chưa nhận được VISA, mình thấy hơi lo lắng, ko biết có gặp vấn đề gì ko nữa...:20:

Viet147

Thành viên tích cực
Ðề: thời gian EMS gửi VISA về nhà bao lâu

chậm nhất 2 tuần giờ chưa tới 2 tuần mà bạn cứ từ từ . ban check tren ems nếu để đã gửi đi rồi thì biết ai o bưu điện thì chạy ra nhờ họ kiếm cho it tien cafe .
mình ở tĩnh lẻ cũng lam vậy . chiều check thay ems gui di roi sang' ra là minh nho nguoi trong buu dien kiem dum . À wen:41:chuc mung bạn nhe ^^!

orion_tuan

Thành viên tích cực

nhờ ace trong diễn đàn giúp đỡ..Mình ở Đông Nai phỏng vấn ngày 24/3, update địa chỉ trên mạng ngày 26/3..đến nay vẫn chưa nhận được VISA, mình thấy hơi lo lắng, ko biết có gặp vấn đề gì ko nữa...:20:
Bạn lên trang ceac.state.gov check case number đc ISSUED chưa. Nếu đc thì ngày update là ngày bưu điện bắt đầu giao nhận visa.

CoTaoPhu

Thành viên tích cực

nếu từ sg về về tỉnh khác thì trung bình 1 ngày - 1 ngày rưởi không tính thứ 7 Cn nhé , còn về huyện thì đúng 2 ngày - 2 ngày rưởi k tính thứ 7 chủ nhật . . .
nếu từ mỹ chuyển về thì đợi đê 10-15 ngày mới tới . . . .

orion_tuan

Thành viên tích cực

nếu từ sg về về tỉnh khác thì trung bình 1 ngày - 1 ngày rưởi không tính thứ 7 Cn nhé , còn về huyện thì đúng 2 ngày - 2 ngày rưởi k tính thứ 7 chủ nhật . . .
nếu từ mỹ chuyển về thì đợi đê 10-15 ngày mới tới . . . .
Visa do LSQ cấp mà.

Sau khi PV, bạn lên trang ceac.state.gov check case number. Nếu Issued thì ngày update là ngày LSQ chuyển visa cho EMS vận chuyển.
EMS vận chuyển chỉ mất 3-7 ngày là tới nhà.