[Hồ sơ F1] Hồ sơ F1 - Kem Vani

• Thread starter Kem Vani
  • Ngày gửi
K

Kem Vani

Guest
Con chào mọi người, Con muốn hỏi con đã đặt lịch phỏng vấn rồi. Hôm nay con lên account của mình xem lại thì thấy lúc trước con ghi tên đương đơn là Phan, Hoang nhưng mà trong hộ chiếu của con là Phan, Thi Kim Hoang. Cái này có quan trong khi phỏng vấn không ạ? Hay con phải gửi yêu cầu để thay đổi lại tên ạ? Con cảm ơn ạ.

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Thay đổi tên trong hồ sơ visa

Con chào mọi người, Con muốn hỏi con đã đặt lịch phỏng vấn rồi. Hôm nay con lên account của mình xem lại thì thấy lúc trước con ghi tên đương đơn là Phan, Hoang nhưng mà trong hộ chiếu của con là Phan, Thi Kim Hoang. Cái này có quan trong khi phỏng vấn không ạ? Hay con phải gửi yêu cầu để thay đổi lại tên ạ? Con cảm ơn ạ.
Cái này không cần thay đổi đâu, quan trọng là số Confirm và số hộ chiếu chính xác với DS160 là được rồi!

K

Kem Vani

Guest
Ðề: Thay đổi tên trong hồ sơ visa

Cái này không cần thay đổi đâu, quan trọng là số Confirm và số hộ chiếu chính xác với DS160 là được rồi!
Em cảm ơn anh nhiều ạ

K

Kem Vani

Guest
Đổi chỗ ở khi đi phỏng vấn

Chào mọi người, mình có điền đơn ds 160 địa chỉ mình sẽ ở khi đến mỹ rồi nhưng mình đã tìm được 1 nơi khác gần trường hơn. Vậy khi phỏng vấn mình chỉ cần giải thích lý do vì sao đổi chỗ và địa chỉ chỗ ở mới thôi phải không ạ? Cảm ơn mn ạ.