[Hồ sơ F1] Hồ sơ F1 - yuki_ma2003

yuki_ma2003

Thành viên mới
ACM trên diễn đàn xuatnhapcanh: Tình hình của em là hồ sơ của em đã completed, đang đợi phỏng vấn, ngày ưu tiên của em là 26OCT2005. lúc trước em dùng địa chỉ trên hộ khẩu để đăng kí nhận thông tin, nhưng chỉ có hộ khẩu ở đó thôi, gia đình em lại ở 1 nơi khác, hiện giờ em rất lo lắng nếu thư phỏng vấn từ lãnh sự quán gửi đến địa chỉ trên hộ khẩu, tụi em sẽ không nhận thư được, còn nơi ở hiện nay, vì lí do riêng lại không có hộ khẩu, chỉ có số nhà thôi, anh chị nào có thể hướng dẫn em phải làm thế nào, xin giúp em với....!!!!

Ðề: Xin giúp em với_gấp,gấp,gấp_xin đổi địa chỉ nhận thư phỏng vấn

ACM trên diễn đàn xuatnhapcanh: Tình hình của em là hồ sơ của em đã completed, đang đợi phỏng vấn, ngày ưu tiên của em là 26OCT2005. lúc trước em dùng địa chỉ trên hộ khẩu để đăng kí nhận thông tin, nhưng chỉ có hộ khẩu ở đó thôi, gia đình em lại ở 1 nơi khác, hiện giờ em rất lo lắng nếu thư phỏng vấn từ lãnh sự quán gửi đến địa chỉ trên hộ khẩu, tụi em sẽ không nhận thư được, còn nơi ở hiện nay, vì lí do riêng lại không có hộ khẩu, chỉ có số nhà thôi, anh chị nào có thể hướng dẫn em phải làm thế nào, xin giúp em với....!!!!
Nếu bạn đã có thiết lập liên lạc với NVC qua email rồi thì khi nào có ngày PV thì NVC sẽ gởi email cho bạn , vì thông thường bây giờ khi có lịch PV thì NVC hay gởi email thông báo chứ LSQ ít khi gởi thư thông báo quá đường Bưu điện lắm ( đôi khi bạn chờ thư LSQ qua BD thì chẳng nhận được đâu ) hãy thường xuyên check mail , khi nhận đc bạn in ra 3 bản để chích ngừa , KSK và PV .

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chào bạn.

Đúng như bác Le_bac49 đã nói. Và nếu bạn chưa từng thiết lập email với NVC thì hãy dùng mẫu thư dưới đây gửi NVC để hỏi ngày phỏng vấn. Sau này NVC sẽ gửi thư mời phỏng vấn vào email của bạn, bạn không phải đợi lâu hoặc sợ thất lạc:

http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=66

Chúc may mắn nhé.
Thân chào.

yuki_ma2003

Thành viên mới

Cám Ơn 2 bác Le_bac49 và tamtuong, trong lúc nóng lòng như lúc này gặp 2 bác nhiệt tình hướng dẫn làm em yên lòng rất nhiều, em đả gửi email theo lời hướng dẫn của hai bác, hiện mới nhận được thư từ hệ thống trả lời tự động thôi, mong rằng tin mới sẽ đến trong bức mail sau. Hy vọng diễn đàn xuatnhapcanh sẽ tiếp tục giúp được nhiều bạn khác. Thanks các bác nhiều nhiều. ^.^