[Hồ sơ F1] Hồ sơ F1 - zeldavn

cafeg7

Thành viên tích cực
Ðề: Thời gian EMS gửi VIsa đến nhà là bao lâu

Hôm nay em đã 6 ngày rồi mà chưa thấy tăm hơi gì hết cả nhà ơi, nản thật.

zeldavn

Thành viên tích cực

Hôm nay em đã 6 ngày rồi mà chưa thấy tăm hơi gì hết cả nhà ơi, nản thật.
Mới có 6 ngày mà nản gì bạn? Bình thường mà. Mình 20 ngày mới có đó

cafeg7

Thành viên tích cực

Đúng là làm ăn chả có nguyên tắc gì ráo, đợi mệt quá :(

Luxubu

Thành viên tích cực

Cai nay dung ne,tha cho Minh Ngay Len lay visa,chu o Nha doi met moi j dau

zeldavn

Thành viên tích cực

Hùi xưa hẹn ngày cho mình lên lấy coi bộ mà tốt hơn. Chú kiểu chờ đợi này đúng là dễ đau tim thật :)

cafeg7

Thành viên tích cực

Xin thông báo với cả nhà là mình đã nhận được Visa và hôm qua và sẽ bay vào ngày 31 tây :) Đợi hết cả buổi sáng, trưa trời trưa trật lên web EMS check mới có. Mà mọi người nói là mình hên, chứ có trường hợp bổ túc hồ sơ trước đó mà giờ vẫn chưa có visa

lonelykid

Thành viên mới

Có bạn nào pvấn, btúc ngày 7/1 - 8/1 nhận được visa chưa ????????????????

phuocdo

Thành viên mới

Chào cả nhà,Chúc cả nhà nhiều may mắn......
mình bổ túc ngày 11-1 va đóng tiền EMS,mình chờ đã được 6 ngày rồi mà vẫn chưa thấy gì hết hic.......
chờ đợi thiệt là chán
mình ở đồng nai

lonelykid

Thành viên mới

Mình ở Q3 này !!! hết hôm nay là hết ngày thứ 10 rồi,ngày mai không có nữa là phải đến đợi đến T2 (ngày thứ 14) ngóng tiếp,không có thì thứ 3 submit hỏi xem sao đây. Sao mà mới đầu năm,mới nghĩ 2 tuần xong mà bên đó làm lâu quá !
Check EMS liên tục, ngóng hoài mong qua kịp ăn tết ở bển xem sao... mà đợi kiểu này chán thiệt... lo lo muốn bịnh luôn :)) . lúc visa ra hết lên máy bay nổi lun quá :24::24:

zeldavn

Thành viên tích cực

Mình ở Q3 này !!! hết hôm nay là hết ngày thứ 10 rồi,ngày mai không có nữa là phải đến đợi đến T2 (ngày thứ 14) ngóng tiếp,không có thì thứ 3 submit hỏi xem sao đây. Sao mà mới đầu năm,mới nghĩ 2 tuần xong mà bên đó làm lâu quá !
Check EMS liên tục, ngóng hoài mong qua kịp ăn tết ở bển xem sao... mà đợi kiểu này chán thiệt... lo lo muốn bịnh luôn :)) . lúc visa ra hết lên máy bay nổi lun quá :24::24:
Ăn tết ở bên Mỹ không có gì hết bạn ơi. Chán chết luôn á. Nếu ở Cali thì còn OK. Như mình ở tiểu bang ít người việt thì thôi rồi luôn

zeldavn

Thành viên tích cực

Chào cả nhà,Chúc cả nhà nhiều may mắn......
mình bổ túc ngày 11-1 va đóng tiền EMS,mình chờ đã được 6 ngày rồi mà vẫn chưa thấy gì hết hic.......
chờ đợi thiệt là chán
mình ở đồng nai
Mình cũng ở đồng nai giống bạn. Nhận visa sau 20 ngày chờ đợi

phithuyenapollo

Thành viên mới

Ở Việt nam ăn Tết vui hơn đó bạn ơi,nếu bạn qua Cali ( mà phải ở khu Phước Lôc Thọ ),thì mới thấy không khí Tết Việt nam,còn ở mấy bang khác thì không có gì gọi là tết Việt nam cả,cứ từ từ ăn Tết xong rồi qua,Việt Kiều bên này rất nhiều người muốn về VN ăn Tết mà không được.
Đừng nôn nóng,đừng buồn,đừng chán,càng nôn nóng càng buồn càng chán,thì khi qua tới nơi rồi rất dễ hụt hẫng.Đôi lời khuyên gửi tới bạn,sẽ không có cái Tết nào trong cuộc đời của bạn vui bằng cái Tết năm 2013 đâu, ( cứ thong thả,khi Visa có rồi,thì cứ đặt vé máy bay khoãng 14-15 âm lịch ),coi như mình ăn Tết xong là bay.Vậy thì vui còn gì bằng.hehehehehee

zeldavn

Thành viên tích cực

Ở Việt nam ăn Tết vui hơn đó bạn ơi,nếu bạn qua Cali ( mà phải ở khu Phước Lôc Thọ ),thì mới thấy không khí Tết Việt nam,còn ở mấy bang khác thì không có gì gọi là tết Việt nam cả,cứ từ từ ăn Tết xong rồi qua,Việt Kiều bên này rất nhiều người muốn về VN ăn Tết mà không được.
Đừng nôn nóng,đừng buồn,đừng chán,càng nôn nóng càng buồn càng chán,thì khi qua tới nơi rồi rất dễ hụt hẫng.Đôi lời khuyên gửi tới bạn,sẽ không có cái Tết nào trong cuộc đời của bạn vui bằng cái Tết năm 2013 đâu, ( cứ thong thả,khi Visa có rồi,thì cứ đặt vé máy bay khoãng 14-15 âm lịch ),coi như mình ăn Tết xong là bay.Vậy thì vui còn gì bằng.hehehehehee
Bạn này nói quá chính xác. Mình đồng ý hai tay hai chân.

Ballove

Thành viên mới

Ball cung lên LSQ bô tuc ngay 11/4 vua rôi . Cho Visa gui ve trên tay đê đat ve mb .Co ai đi bô tuc cung ngay voi Ball khi nao co Visa xin chia sẻ

Ballove

Thành viên mới

Hi ca nha hnay Ball da check thay lsq chuyen visa cho ems luc 11h59 am . Mung quá ca nha oi . Mon qua sinh nhât lon cho Ball .hnay la sinh nhât cua Ball

TuanHo2611

Thành viên tích cực

Hi ca nha hnay Ball da check thay lsq chuyen visa cho ems luc 11h59 am . Mung quá ca nha oi . Mon qua sinh nhât lon cho Ball .hnay la sinh nhât cua Ball
Xin chào diễn đàn, Mình phỏng vấn thành công nhưng đến nay vẫn chưa thấy có visa gởi về nhà, vậy cho hỏi khi nào và rong bao lâu visa được gởi về nhà kể từ khi phỏng vấn ?

Xin chào diễn đàn, Mình phỏng vấn thành công nhưng đến nay vẫn chưa thấy có visa gởi về nhà, vậy cho hỏi khi nào và rong bao lâu visa được gởi về nhà kể từ khi phỏng vấn ?
nếu bạn ở TPHCM, trong vòng 4-5 ngày, ở tỉnh: khoảng 7-15 ngày.
bạn có thể check tracking EMS: http://www.ems.com.vn/Default.aspx để check xem thử VISA mình được chuyển về đến địa phương nào (các bạn nhập các con số của mã số vạch trên biên lai đóng tiền EMS -TD: EN05385xxxxVN- vào khung TRA CỨU VẬN ĐƠN rồi bấm TÌM KIẾM)

kakao

Thành viên mới

mình ở Vũng Tàu chờ 5 ngày rồi chưa thấy gì. Mới bổ túc cái I 864 ngày 28 rồi được thông báo đóng tiền chuyển phát nhanh và về nhà chờ visa. chờ oải ghê. chẳng đi đâu được.

kakao

Thành viên mới

CUối cùng hôm nay cũng nhận được, nhẹ cả người