[Hồ sơ F1] Hồ sơ F1 - zeldavn

Dorkynguyen

Thành viên mới
Ðề: Thời gian EMS gửi VIsa đến nhà là bao lâu

minh se co gang binh tinh nhung van cam thay lo. Minh nghe may ban noi book ve lam minh non qua. Cau mong cho minh that la may man như may ban.
Cam on kevin nguyen nhe
uhm good luck bạn an huynh nhé! ^^

Dorkynguyen

Thành viên mới

cám ơn bạn Kinbig nhiều. Số phone của mình là 0943 437 452 bạn gọi cho mình nhé hoặc cho mình số phone của bạn nhé. Mình hỏi cả 247 rồi mà ko ai trả lời. buồn ghê. mình muốn đi trong tháng 8 này. Kevin dự tình thứ 2 lên IOM hỏi xem sao :(. mong tin bạn nhiều.[/
Bạn thử gọi số này 0913865247 chị Li (ở vp vé 247)phòng vé 247 có nhiều nhân viên lắm nhưng gọi lần thứ 2 mình gặp được chị này.thấy tư vấn nhiệt tình và tìm book cho mình giá rất OK mình book ngày 20/8 giá 820$/vé trong khi đó mấy nv khác họ toàn đưa giá 875$ ko hà!!!!
CÁM ƠN BẠN. SÁNG NAY MÌNH ĐẾN PHÒNG VÉ 247 TRỰC TIẾP MUA LUÔN MÀ MẤY NGÀY MÌNH TÌM THÌ KO CÒN VÉ. NẾU CÓ CŨNG CAO WA' TRÊN 2000$. NÊN MÌNH NÓI NGƯỜI NHÀ MUA BÊN ĐÓ CHO MINH RỒI.VẬY BẠN ĐỊNH ĐI NGÀY 20/8 HẢ? BẠN ĐI HÃNG NÀO MÀ CHỈ CÓ 820$ RẼ VẬY? BẠN ĐẾN THÀNH PHỐ NÀO NÈ?

An huynh

Thành viên tích cực

Moi nguoi oi, mung qua Minh vua pvan xong Minh dang tren xe ve ne. Hom nay sang Minh di som nen boc so va phong van cung som. Va moi chuyen deu may man. So Minh La 6001, 7nut do moi nguoi.
Mong a Kevin va moi nguoi cung chia vui voi Minh.
Dung La hom nay ngay hanh phuc nhat voi a va La may man nua hehe
Minh xai dt nen ko co dau duoc , xin loi moi nguoi.

codephp

Thành viên mới

chào mừng bạn gia nhập hội chờ VISA ^^

kinbig

Thành viên tích cực

CÁM ƠN BẠN. SÁNG NAY MÌNH ĐẾN PHÒNG VÉ 247 TRỰC TIẾP MUA LUÔN MÀ MẤY NGÀY MÌNH TÌM THÌ KO CÒN VÉ. NẾU CÓ CŨNG CAO WA' TRÊN 2000$. NÊN MÌNH NÓI NGƯỜI NHÀ MUA BÊN ĐÓ CHO MINH RỒI.VẬY BẠN ĐỊNH ĐI NGÀY 20/8 HẢ? BẠN ĐI HÃNG NÀO MÀ CHỈ CÓ 820$ RẼ VẬY? BẠN ĐẾN THÀNH PHỐ NÀO NÈ?
mình đi hãng eva đến Sanfrancisco chuyến 12h55 đến mỹ 16h30.

rainie_2208

Thành viên tích cực

Cho em hỏi mẫu mail gửi lãnh sự quán hỏi visa ạh , nhà em phỏng vấn đậu ngày 16/7 rồi. Do tên 2 chị em trùng nhau,nên ngày 19/7 đã vào lấy dấu vân tay lại, vì lãnh sự quán sợ lộn dấu vân tay 2 chị em. Em chờ gần 2 tuần rồi,mà vẫn chưa thấy visa,hôm nay em có check trên web của EMS nhưng chưa có, em thấy lo lắng quá. Anh chị nào có kinh nghiệm chỉ cho em với. Em xin chân thành cám ơn rất nhiều.

tuandoan

8 Đoàn !

Cho em hỏi mẫu mail gửi lãnh sự quán hỏi visa ạh , nhà em phỏng vấn đậu ngày 16/7 rồi. Do tên 2 chị em trùng nhau,nên ngày 19/7 đã vào lấy dấu vân tay lại, vì lãnh sự quán sợ lộn dấu vân tay 2 chị em. Em chờ gần 2 tuần rồi,mà vẫn chưa thấy visa,hôm nay em có check trên web của EMS nhưng chưa có, em thấy lo lắng quá. Anh chị nào có kinh nghiệm chỉ cho em với. Em xin chân thành cám ơn rất nhiều.
Chào bạn,

LSQ đã đồng ý cấp Visa cho bạn rồi thì bạn an tâm nhé, bạn chờ thêm tí nữa nhé, không cần email cho LSQ nữa. Khi nào LSQ issue Visa xong thì mới chuyễn qua cho EMS. Chúc bạn sớm có Visa. Thân chào

phongtran90

Thành viên tích cực

Kính chào các bạn hữu. Phong Trần qua mỹ từ ngày 21 nhưng mãi đến ngày hôm nay mới bắt internet .
Zeldavn đã có vía rồi mình xin chia vui
Tién992 cố gắng lên nha , ong bạn có visa sớm
hôm bửa mình bay hãng eva máy bay bay êm lắm, tiếp viên đẹp chảy ke hehe
cứ yên tâm nhé các bạn ai đi 1 mình sẽ ko có cách nào lạc được vì tất cả nhân viên đều nói tiếng việt thành thạo , 300 người trên máy bay hết 200 là người Vn rồi.
Mình đang đợi thẻ xanh là làm ID Card với cái bằng lái liền .
vé EVA các bạn gọi cho cái anh này tên Dương anh này làm ở nhà mà pro lắm ra tận sân bay để làm thủ tục cho mình , mình ko ăn hoa hồng gì đâu trong cái vụ này nhé. Mình mua vé có 863 $ thôi lúc nào cũng có vé.
Mr. Dang Thai Binh Duong - Manager Air ticket - 0903081650
Nói chung qua đây bùn lắm ai sắp đi thì ở vn ăn chơi cho đã đi nha chứ bên đây khó lắm mà có cũng mắc lắm. các bạn hiểu ý mình mà ha . thanks tất cả

An huynh

Thành viên tích cực

Minh mung qua moi nguoi oi, Minh vua kiem tra ems thi da thay lanh su da goi visa cho Minh roi. Minh o my tho co the Mai Minh moi nhan duoc.
Cam on ca Nha xuat nhap canh.

An huynh

Thành viên tích cực

Hom nay la visa cua Minh chi co 3ngay Thoi hehe

rainie_2208

Thành viên tích cực

Minh mung qua moi nguoi oi, Minh vua kiem tra ems thi da thay lanh su da goi visa cho Minh roi. Minh o my tho co the Mai Minh moi nhan duoc.
Cam on ca Nha xuat nhap canh.
Còn mình thì đang chờ visa, hơn 2 tuần rồi mà chưa thấy gì, hỏi thì lãnh sự quán kêu chờ, mình hồi hộp quá, ước gì cũng may mắn như bạn :1:

phongtran90

Thành viên tích cực

Chúc mừng An Huỳnh có visa rồi là vui rồi. rainie đừng bùn cái gì đến nó đến quên nó đi thì sẽ nhanh có thôi. Đừng nghĩ tới nó nhiều quá.

An huynh

Thành viên tích cực

Ban rainie dung buon ma. Cậu mong ban se co visa som. Minh xloi moi nguoi vi minh luon su dung bang dien thoai nen khong co dau. co the minh rat hen vi Minh la phat tu ma hehe

An huynh

Thành viên tích cực

chào cả nhà hôm nay mình lên mạng bằng laptop nên có dấu mình muốn hỏi là bắng dược qua mỹ có thể sử dụng được không và minh muốn học tiếp như thế nào.
mong mọi người sớm trả lời giúp mình. va mình muốn đi hãng china mình có thể đặt vé ở đâu và như thế nào mong tư vấn dùm mình với cả nhà ơi. chi mình hỏi vé bên mỷ hãng china không có vé trong tháng 8. nên chị mình muốn hỏi mình xem có thể đặt vé ở đây dươc không.
cám ơn cả nhà

vuthangsi

Ban điều hành

chào cả nhà hôm nay mình lên mạng bằng laptop nên có dấu mình muốn hỏi là bắng dược qua mỹ có thể sử dụng được không và minh muốn học tiếp như thế nào.
mong mọi người sớm trả lời giúp mình. va mình muốn đi hãng china mình có thể đặt vé ở đâu và như thế nào mong tư vấn dùm mình với cả nhà ơi. chi mình hỏi vé bên mỷ hãng china không có vé trong tháng 8. nên chị mình muốn hỏi mình xem có thể đặt vé ở đây dươc không.
cám ơn cả nhà
Bạn liên lạc với anh TUANDOAN ,trong diển đàn XNC ,anh giúp cho bạn mua vé máy bay .

phongtran90

Thành viên tích cực

cám ơn cả nhà
Bạn lòi cái bằng ra là sẽ bị cắt hết tài trợ của chính phủ ngay. tốt nhất học lại vì bằng VN qua đây kém giá trị lắm mình nghe nhiều người nói rồi.

zeldavn

Thành viên tích cực

Chào mọi người, mình đã sang Mỹ. Cảm giác là đuối như trái chuối. Bay 3 chặng quá mệt

phongtran90

Thành viên tích cực

Chào mọi người, mình đã sang Mỹ. Cảm giác là đuối như trái chuối. Bay 3 chặng quá mệt
chúc mừng nhé zeldavn. Tất cả hành trình xuất cảnh đã kết thúc.

zeldavn

Thành viên tích cực

Bạn phongtran có thẻ xanh với ssn chưa . Bao lâu bạn có vậy ?

phongtran90

Thành viên tích cực

2 tuần là mình có thẻ xanh còn SSN thì tới bửa nay chưa thấy. CÓ SSN là thi bằng lái liền