[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - banana

banana

Thành viên tích cực
giúp em với mọi người!!!!!

em đi diện f2a và ngày 10/6/2013 phỏng vấn. và em đã chích ngừa lần thứ nhất vào ngày 9/5/2013 bốn mũi, rồi bac sĩ ghi phiếu hẹn vao ngày 9/6 và 21/6 và ngày 6/12 nhưng em không hiểu tại sao phải còn chích nữa,với lai em muốn chích sớm hơn những ngày đó có được không, chứ nếu phỏng vấn đậu thì khoang 5 ngày la có giấy rồi em muốn đi sớm.( theo anh chị em phỏng vấn bao nhiêu phần trăm là đậu vậy, giấy tờ em đầy đủ)

Loves

Thành viên tích cực
Ðề: giúp em với mọi người!!!!!

Nếu em chưa đi thì em cứ đến chích theo lịch bình thường, nếu em có visa bay sớm hơn ngày chích thì em ko nên đi chích nữa ,
qua mỹ em sẽ chích miễn phí , ko có gì đâu, đừng có lo.
Biết bao nhiêu nguoi chỉ chích lần 1 thôi, lần 2 họ ko chích nếu họ đã bay trước lịch hẹn lần 2

banana

Thành viên tích cực
ngày 10/6 em phỏng vấn. em bảo lãnh diện cha mẹ bảo lãnh con.vậy nhưng câu hỏi thường gặp của diện em khi đi phỏng vấn là gì.và cơ hội đậu la bao nhiêu phần trăm!!

andyphuc

Thành viên tích cực
Ðề: mọi người cho em hỏi

ngày 10/6 em phỏng vấn. em bảo lãnh diện cha mẹ bảo lãnh con.vậy nhưng câu hỏi thường gặp của diện em khi đi phỏng vấn là gì.và cơ hội đậu la bao nhiêu phần trăm!!
ko có gì đâu bạn, giờ ko như trước,ngươfi nhà mình vào phỏng vấn người ta hỏi mấy câu thôi thế này

con bác qua đó năm bao nhiêu, về vn mấy lần
bác có muốn qua đó ko ? bác có dám tuyên thệ trước quốc kì mĩ ko
tuyên thệ thế là cấp thẻ hồng thôi

banana

Thành viên tích cực
em sinh năm 19922 ngày 10/6 là phỏng vấn em được bão lạnh diện cha mẹ bảo lãnh con dưới 21 tuổi vậy cho em hỏi các câu hỏi thường gặp của diện em là gì và theo kinh nghiệm của các anh chị đi trước thì diện em co khó không

xpro_123

Cựu Ban điều hành
Ðề: giúp đỡ em với mọi người

em sinh năm 19922 ngày 10/6 là phỏng vấn em được bão lạnh diện cha mẹ bảo lãnh con dưới 21 tuổi vậy cho em hỏi các câu hỏi thường gặp của diện em là gì và theo kinh nghiệm của các anh chị đi trước thì diện em co khó không
Qua phần "Chia sẻ kinh nghiệm" chắc có đó bạn!
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/667-Những-câu-hỏi-thường-gặp-khi-phỏng-vấn-tại-LSQ
Tham khảo thử! Chúc bạn PV thành công !

annie_nuong

Thành viên tích cực

diện của em ba mẹ bão lãnh rất dễ em cần hình ảnh chụp hồi nhỏ với ba mẹ và một số thông tin ba mẹ em hiện tại dang làm gì ?ở dâu? vì em gái của chị mới phỏng vấn hồi tháng 2 viên chức lãnh sự quán họ không hỏi nhiều chúc em thành công

banana

Thành viên tích cực

em cảm ơn chị nhiều !! theo chị bao nhiêu phần trăm là ok hả chị

tuandoan

8 Đoàn !

em cảm ơn chị nhiều !! theo chị bao nhiêu phần trăm là ok hả chị
Chào bạn,
100% là ok. Tình huống cuối cùng nếu không có chứng cứ thuyết phục nhân viên LSQ là cha/mẹ con thì mới bị yêu cầu là thử DNA. Nói chung ai ai khi đến lượt PV cũng lo lắng nhiều lắm, nhưng khi PV thì diện bảo lãnh cha/mẹ/con cái/anh chị em rất là dể.Vậy bạn an tâm nhé. Chúc bạn Pv thành công.

banana

Thành viên tích cực
em đã phỏng đậu vào ngày 10/6/2013 và đã đóng tiền ems visa mà trên giấy ghi là khoảng hai ngày tới nhung bây giờ là ngày 4/6/2013 nhưng chưa nhận visa và em gọi cho ems visa nó trả lời là chưa nhận từ đại sứ quán vậy cho em hỏi hồ sơ em trục trặc hay bị gi vậy mọi người em lo lắng quá

ntuan_78

Thành viên mới
Ðề: giúp nhanh với mọi người

nhanh nhất là 4 ngày , trễ nhất là 2 tuần kể từ ngày phỏng vấn, thông thường là khoảng 1 tuần (nếu ở TP) nên bạn cứ an tâm chờ thêm vài ngày nữa

banana

Thành viên tích cực

dạ em cảm ơn!! do em hơi lo với lại người ta nói như vậy,vậy cho em hỏi nếu qua 2 tuần thì phải khiếu nại ở đâu vậy

coxanh10101

Thành viên tích cực

Đúng 7 ngày bạn sẽ nhận được!! bạn yên tâm đi!! Mình phỏng vấn xong đóng tiền đúng ngày thứ 7 là mình nhận được