[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - cpham

cpham

Thành viên mới
Chào ACE xin cho tôi hỏi nếu mình có visa rồi thì thời hạn được bao lâu để rời khỏi VN. Còn về hồ sơ khám sức khoẻ có phải đúng thời hạn 6 tháng là phải rời khỏi VN, nếu mình đã phỏng vấn thành công, và có visa. Xin ACE trong diễn đàn giúp tôi về thắc mắc này. Chân thành cám ơn ACE

quoctung1992

Thành viên mới
Ðề: Khi có visa thời hạn bao lâu rời khỏi VN

mình có xem trong visa của mình nhận đc hôm 12/7 có ghi là ! ngày cấp 10/7/2012 còn ngày hết hạn là 5/8/2012 ! từ đó bạn tính ra nhé ! ko tới 1 tháng là hết hạn rồi đó

quocanh1412t

Thành viên tích cực

có ai biết vấn đề này ko chỉ em với ,,,, thời hạn visas của be em la 6 tháng giống chủ topic ... mong mọi người giúp cái

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chào các bạn.

Khi các bạn đã nhận visa rồi thì xem thời gian hết hạn (Expiry date) ghi là ngày nào trong passport. Các bạn nên xuất cảnh trước thời hạn quy định đó.

quocanh1412t

Thành viên tích cực

Chào các bạn.

Khi các bạn đã nhận visa rồi thì xem thời gian hết hạn (Expiry date) ghi là ngày nào trong passport. Các bạn nên xuất cảnh trước thời hạn quy định đó.
chào bạn tamtuong
ba của mình khám sk và có kết quả cuoi thang 5/2013 , tơi 27/6/2013 ba mình có visas ( ngày hết hạn là 12/11/2013 )
nhưng ba mình có vé máy bay đi mĩ là ngày 21/10/2013 . như vậy mọi giấy tờ ( visas và giấy khám sk ) đều okay hết hả bạn ?
mình cứ lo là ngày ba mình đi mĩ với ngày hết hạn hơi gần nhau . 3 tuần thì phải. nên mình lo

Loves

Thành viên tích cực

Ko có gì phải lo ngại cả, vì không ai làm khó ba bạn khi visa chưa hết hạn