[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - EAC1290703476

Nhung trinh

Thành viên mới
Xin chào anh chi. Em nôp hồ sơ ngày 16/4/2012 hôm nay em nhận được email uscis cần request for evidence . Vậy sao khi em bổ túc hs sẽ được chấp thuận phải không ạ?. Và cho em hỏi em vô đâu để bổ túc thêm đứa con thứ 2 của anh em. Vì khi nộp hồ sơ anh em chỉ co 1 đưa con, sau 3 nam có thêm đứa thứ 2. Xin cảm ơn anh chị nhiều

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào anh chi. Em nộp hồ sơ ngày 16/04/2012 hôm nay em nhận được email uscis cần request for evidence. Vậy sao khi em bổ túc hồ sơ sẽ được chấp thuận phải không ạ? Và cho em hỏi em vô đâu để bổ túc thêm đứa con thứ 2 của anh em. Vì khi nộp hồ sơ anh em chỉ có 1 đứa con, sau 3 năm có thêm đứa thứ 2. Xin cảm ơn anh chị nhiều.
Chào Nhung trinh,
Kết quả check hồ sơ của bạn.
Request for Additional Evidence Was Sent
On April 23, 2020, we sent a request for additional evidence for your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number EAC1290703476. The request for evidence explains what we need from you. We will not take action on your case until we receive the evidence or the deadline to submit it expires. Please follow the instructions in the request for evidence. If you do not receive your request for additional evidence by May 8, 2020, please go to www.uscis.gov/e-request to request a copy. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.
Nội dung trên thông báo như sau:
Yêu cầu chứng cứ bổ sung đã được gửi
Vào ngày 23 tháng 4 năm 2020, chúng tôi đã gửi yêu cầu cung cấp bằng chứng bổ sung cho Mẫu I-130 của bạn. Đơn thỉnh cầu cho người ngoài hành tinh, Số biên nhận EAC1290703476. Yêu cầu bằng chứng giải thích những gì chúng tôi cần từ bạn. Chúng tôi sẽ không có hành động đối với trường hợp của bạn cho đến khi chúng tôi nhận được bằng chứng hoặc thời hạn nộp nó hết hạn. Hãy làm theo các hướng dẫn trong yêu cầu bằng chứng. Nếu bạn không nhận được yêu cầu bổ sung bằng chứng trước ngày 8 tháng 5 năm 2020, vui lòng truy cập www.uscis.gov/e-request để yêu cầu một bản sao. Nếu bạn di chuyển, hãy truy cập www.uscis.gov/addresschange để cung cấp cho chúng tôi địa chỉ gửi thư mới của bạn.

Nhung trinh

Thành viên mới
Chào Nhung trinh,
Kết quả check hồ sơ của bạn.

Nội dung trên thông báo như sau:
Cảm ơn phương châu nhiều. Vậy cho hỏi bổ túc thêm hồ sơ cho đứa cháu thứ 2 phải vô đâu ạ. Xin cảm ơn nhiều