[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - EAC1590584834

• Thread starter longchau20089
  • Ngày gửi
L

longchau20089

Guest
Có chị em nào giống mình cho mình hỏi.Ngày PD 17/03/2015.Có chị nào biết bao lâu mình sẽ nhận được case number ko?chị em nào đi trước xin chỉ giúp em.

On September 2, 2015, we transferred your Form I-130, Immigrant Petition for Relative, Fiance(E), or Orphan, Receipt Number EAC1590584834, to another USCIS office. That office now has jurisdiction over your case. We sent you a notice that explains why we moved your case. Please follow the instructions in the notice. If you do not receive your notice by October 2, 2015, please go to
www.uscis.gov/e-request
to request a copy of the notice. If you move, go to
www.uscis.gov/addresschange
to give us your new mailing address.

Last edited by a moderator:

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Có chị em nào giống mình cho mình hỏi.Ngày PD 17/03/2015.Có chị nào biết bao lâu mình sẽ nhận được case number ko?chị em nào đi trước xin chỉ giúp em.

On September 2, 2015, we transferred your Form I-130, Immigrant Petition for Relative, Fiance(E), or Orphan, Receipt Number EAC1590584834, to another USCIS office. That office now has jurisdiction over your case. We sent you a notice that explains why we moved your case. Please follow the instructions in the notice. If you do not receive your notice by October 2, 2015, please go to
www.uscis.gov/e-request
to request a copy of the notice. If you move, go to
www.uscis.gov/addresschange
to give us your new mailing address.

Nội dung trên USCIS thông báo như sau:

Trường hợp được chuyển đến Văn phòng có thẩm quyền.

Ngày 02 tháng 9 năm 2015, chúng tôi chuyển Petition Immigrant Form I-130, bạn cho tương đối, vị hôn phu (E), hoặc mồ côi, Receipt Number EAC1590584834, đến một văn phòng USCIS. Văn phòng này hiện nay có thẩm quyền đối với trường hợp của bạn. Chúng tôi đã gửi cho bạn một thông báo rằng giải thích lý do tại sao chúng tôi chuyển trường hợp của bạn. Hãy làm theo các hướng dẫn trong thông báo. Nếu bạn không nhận được thông báo của bạn bằng ngày 02 Tháng mười 2015, xin vui lòng đi đến www.uscis.gov/e-request~~V để yêu cầu một bản sao của thông báo. Nếu bạn di chuyển, đi đến www.uscis.gov/addresschange~~V để cung cấp cho chúng tôi địa chỉ gửi thư mới của bạn.

L

longchau20089

Guest
Ðề: Hồ sơ F2A - EAC1590584834

Thanks chị PhươngChau
em nhận được thư là hồ sơ em chuyển về California.
em nhờ chi phỏng đoán dùm em khi nào hồ sơ em approval và có case number.
thanks chi PhươngChau

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Thanks chị PhuongChau
Em nhận được thư là hồ sơ em chuyển về California.
Em nhờ chị phỏng đoán dùm em khi nào hồ sơ em approval và có case number.
Thanks chị PhuongChau
Không thể đoán chính xác được thời gian chấp thuận, vì còn tùy thuộc vào trường hợp của từng hồ sơ, và số lượng hồ sơ nhiều hay ít nữa. Bạn phải chịu khó chờ thôi khi nào hồ sơ được USCIS xét duyệt chấp thuận Approval Date, sau đó chuyển sang NVC thì hồ sơ bạn mới có số hồ sơ Case number HCM.