Hồ sơ F2A - HCM2009654025

tamluu1658

Thành viên mới
các anh chị ơi giúp em với

em xin chào các anh chị ,đây là lần đầu tiên em viết bài ,có gì sai xót mong các anh chị bỏ qua giùm em, chúc các anh chị nhiều sức khỏe.các anh chị cho em xin mẫu timeline nha ,em cảm ơn rất nhiều,gởi về địa chỉ mail dưới đây giúp em ,em cám ơn anh chị nhiều lắm : tamluu1658@yahoo.coml001

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: các anh chị ơi giúp em với

em xin chào các anh chị ,đây là lần đầu tiên em viết bài ,có gì sai xót mong các anh chị bỏ qua giùm em, chúc các anh chị nhiều sức khỏe.các anh chị cho em xin mẫu timeline nha ,em cảm ơn rất nhiều,gởi về địa chỉ mail dưới đây giúp em ,em cám ơn anh chị nhiều lắm : tamluu1658@yahoo.coml001
Bạn xem tại đây nhe: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=10912

tamluu1658

Thành viên mới
Ðề: hcm 2009654025

Cám o8n bạn nhé ,đây là hồ sơ của cậu mình chứ không phải của mình,hồ sơ của mình thuộc diện f2a (vợ chông),mà ông xã mình cũng mới mở hồ sơ tháng 7/2011 này thôi ,nên mình cũng còn đợi dài cả cổ luôn huhu . Bạn dang ở mỹ ỏ vn

tamluu1658

Thành viên mới
Wac 1190549984

các anh chị giúp em với xem giùm em số hồ sơ wac 1190549984 xem đến đâu rồi sao ông xã em nộp hồ sơ 6 tháng rồi vẫn chưa thấy gì vậy ,cám ơn các anh chị ,chúc sức khoẻ các anh chị

tamluu1658

Thành viên mới
Ðề: wac 1190549984

diện của em f2a ,nhờ các anh chị kiểm tra giùm em ,cám ơn các anh chị nhiều

tamluu1658

Thành viên mới
các anh chị check giùm em số hồ sơ wac 1190549984 ,og xa em nộp hồ sơ được 6 tháng hơn rồi mà sao chưa thấy gì hết ,em cám ơn các anh chị trên diễn đàn nhiều lắm , em diện f2a

tuandoan

8 Đoàn !

các anh chị check giùm em số hồ sơ wac 1190549984 ,og xa em nộp hồ sơ được 6 tháng hơn rồi mà sao chưa thấy gì hết ,em cám ơn các anh chị trên diễn đàn nhiều lắm , em diện f2a
Chào bạn,

WAC1190549984 đang chờ xét duyệt tại Sỡ Di Trú, bạn chờ khi nào SDT chấp thuận HS thì sẽ chuyễn sang NVC, rồi khoãng 1 tháng sau NVC sẽ cấp số HCM, do HS bạn thuộc diện F2A, khi cấp số HCM xong NVC sẽ lưu giử HS bạn và chờ khi nào gần đến ngày đáo hạn thì NVC sẽ thông báo cho bạn biết để tiến hành mỡ HS. Vì vậy bạn an tâm và chịu khó chờ thêm 1 thời gian nữa. Thân chào
Initial Review

On July 14, 2011, we received this I130 IMMIGRANT PETITION FOR RELATIVE, FIANCE(E), OR ORPHAN, and mailed you a notice describing how we will process your case. Please follow any instructions on this notice. You will be notified by mail when a decision is made, or if the office needs something from you. If you move while this case is pending, please use our Change of Address online tool to update your case with your new address or contact our customer service center at 1-800-375-5283.

tamluu1658

Thành viên mới

cám ơn bạn tuandoan nhieu ,mình cũng không rành về hồ sơ nhờ bạn giúp đỡ ,vậy khoảng bao lâu mình mới quay lại kiểm tra hồ sơ lần nữa

tamluu1658

Thành viên mới
F2A (vợ chồng)

Kính chào các anh chị diễn đàn . Em gởi lời chúc sức khỏe đến các anh chị . Xem giùm em hồ sơ WAC 1190549984 đến đâu rồi ạ . Chồng em đã nộp hơn 7 tháng rồi mà sao không thấy tin tức gì hết ,em thấy trên diễn đàn có nhiều anh chị khoảng 5 hay 6 tháng là được apro rồi ,sao của em lâu thế ,nhờ anh chị xem giùm em có bị vấn đề gì không ạ .Em thành thật cám ơn các anh chị

tamluu1658

Thành viên mới
F2A (vợ chồng)

Dear Sir/Madam:

Thank you for your recent inquiry to the National Visa Center (NVC). This e-mail is an auto response. Please do not respond.

We review and reply to e-mails in the order they are received.

REQUIRED SECURITY INFORMATION:

You are required to provide the following security information with each inquiry to receive a case specific response:

* Name of the person submitting the inquiry
* NVC case number or USCIS receipt number
* Petitioner's name and date of birth
* Principal Applicant's name and date of birth

NOTE: If the visa petition is employment-based (I-140), include the employer's company/organization name instead of the petitioner's name and date of birth.

If you did not provide the above security information with your e-mail, please resubmit the e-mail with the required information. If this information was not submitted with your inquiry it will be requested.

NVC CONTACT INFORMATION:

các anh chị ơi giúp em với ,em mới gởi mail cho NVC hỏi case number ,thì nhận được mail từ NVC , là gì vậy các anh chị ,em cảm ơn các anh chị nhiều

tuandoan

8 Đoàn !
Ðề: F2A (vợ chồng)

Dear Sir/Madam:

Thank you for your recent inquiry to the National Visa Center (NVC). This e-mail is an auto response. Please do not respond.

We review and reply to e-mails in the order they are received.

REQUIRED SECURITY INFORMATION:

You are required to provide the following security information with each inquiry to receive a case specific response:

* Name of the person submitting the inquiry
* NVC case number or USCIS receipt number
* Petitioner's name and date of birth
* Principal Applicant's name and date of birth

NOTE: If the visa petition is employment-based (I-140), include the employer's company/organization name instead of the petitioner's name and date of birth.

If you did not provide the above security information with your e-mail, please resubmit the e-mail with the required information. If this information was not submitted with your inquiry it will be requested.

NVC CONTACT INFORMATION:

các anh chị ơi giúp em với ,em mới gởi mail cho NVC hỏi case number ,thì nhận được mail từ NVC , là gì vậy các anh chị ,em cảm ơn các anh chị nhiều
Chào bạn,

Đó chỉ là thư trả lời tự động của NVC, NVC thông báo là đã nhận được thư của bạn và sẽ xem xét rồi trã lời cho bạn theo thứ tự. Chúc bạn sớm nhận được thông tin mới từ NVC. Thân chào

tamluu1658

Thành viên mới
Ðề: hcm2012607007 (F2A)

các anh chị ơi cho em hỏi em đã viết thư với NVC hỏi case number ,NVC đã cho em case ,vậy là NVC đã có địa chỉ mail của em ,mai mốt có gì sẽ liên lạc mail với em phải không ạ ? em cảm ơn các anh chị

ziz

Support
Ðề: hcm2012607007 (F2A)

các anh chị ơi cho em hỏi em đã viết thư với NVC hỏi case number ,NVC đã cho em case ,vậy là NVC đã có địa chỉ mail của em ,mai mốt có gì sẽ liên lạc mail với em phải không ạ ? em cảm ơn các anh chị
Chính xác là vậy , khi NVC trả lời và cung cấp case number hồ sơ của em qua email thì đương nhiên mối quan hệ này đã được xác lập . Nên kể từ bi giờ mọi thông tin liên quan tới hồ sơ sẽ được NVC thông báo cho em qua email . Vui vẻ nhé .

tamluu1658

Thành viên mới

các anh chị ơi cho em hỏi về vấn đề khai thuế , ông xã em muốn khai thuế claim tên em vào ,thì ông xã em phải làm như thế nào ? còn em ở việt nam có cần làm thủ tục gì không ? xin các anh chị giúp dỡ ,em cảm ơn các anh chị