[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2010742062

nngocha_vn

Thành viên mới
Rất mong anh chị giúp dùm em.

Trước đây,chồng em mở 2 hồ sơ,sau khi đóng tiền visa ,hồ sơ có checklist của đứa con,NVC nhập đứa con vào hồ sơ của em,và hiện tai chỉ còn một case,cũng đã hoàn tất khá lâu,nay em thay lịch visa sắp đến ngày PD ,em muốn gởi mail cho NVC để họ biết F2A con đi theo mẹ và chắc chắn rằng đứa con được phỏng vấn chung với em.

Mong anh chị hướng dẫn giúp dùm em gấp,em chân thành cám ơn anh chị.
Mail em nngocha_vn@yahoo.com

nngocha_vn

Thành viên mới
Ðề: PD: 15 June 2009 .Nhờ anh/chị hướng dẫn gởi mail NVC về việc cho con phỏng vấn chung vì diện F2A

Rất mong anh chị giúp dùm em.

Trước đây,chồng em mở 2 hồ sơ,sau khi đóng tiền visa ,hồ sơ có checklist của đứa con,NVC nhập đứa con vào hồ sơ của em,và hiện tai chỉ còn một case,cũng đã hoàn tất khá lâu,nay em thay lịch visa sắp đến ngày PD ,em muốn gởi mail cho NVC để họ biết F2A con đi theo mẹ và chắc chắn rằng đứa con được phỏng vấn chung với em.

Mong anh chị hướng dẫn giúp dùm em gấp,em chân thành cám ơn anh chị.
Mail em nngocha_vn@yahoo.com
Sao không có ai hướng dẫn giúp em nôi dung trên vậy?:2:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: PD: 15 June 2009 .Nhờ anh/chị hướng dẫn gởi mail NVC về việc cho con phỏng vấn chung vì diện F2A

Sao không có ai hướng dẫn giúp em nôi dung trên vậy?:2:
ACE tư vấn khi nào thấy có thời gian, không phải ai cũng ngồi chờ để trả lời cho bạn, vì vậy vui lòng chờ, làm gì thì cũng phải có thời gian cả, chỉ có XNC mới làm kể cả ngày chủ nhật và ngày lễ ! l001

Trường hợp của bạn đã nói NVC đã nhập 2 Me, con vào 1 Case rồi thì việc gì phải lo lắng nữa, yên tâm mà chờ thư mời PV có tên 2 Mẹ, con mà thôi, việc sắp xếp này NVC cũng đã tính rồi, cho dù có 2 Case riêng biệt họ cũng sẽ cho phỏng vấn chung mà thôi.

nngocha_vn

Thành viên mới
Ðề: PD: 15 June 2009 Phỏng vấn 20 tháng 3-2012 lúc 8hsang

Em vừa nhận được thư pv vào ngày 20 tháng 3 lúc 8h sáng.
Anh chị ơi trong thư pv không có tên của con em,vậy bé co được vào pv chung với em không ah?Trong thư NVC gởi cũng không có huớng dẫn gì ngoài ngày giờ phỏng vấn cả,họ có ghi mộv dòng '''The Petitioner, Principal Applicant, and Agent or Attorney of Record, if applicable, will receive further instructions shortly. '''

Ðề: PD: 15 June 2009 Phỏng vấn 20 tháng 3-2012 lúc 8hsang

Em vừa nhận được thư pv vào ngày 20 tháng 3 lúc 8h sáng.
Anh chị ơi trong thư pv không có tên của con em,vậy bé co được vào pv chung với em không ah?Trong thư NVC gởi cũng không có huớng dẫn gì ngoài ngày giờ phỏng vấn cả,họ có ghi mộv dòng '''The Petitioner, Principal Applicant, and Agent or Attorney of Record, if applicable, will receive further instructions shortly. '''
Bạn nên cung cấp thông tin rõ ràng hơn để được trợ giúp nhé.

nngocha_vn

Thành viên mới

Em gởi mail hỏi ngày phỏng vấn và NVC gởi mail với nội dung sau mà không đính kèm file :

'''Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC).

The NVC completed its processing of NGOC HIEN THI NGUYEN's visa petitionvcase number HCM2010742062.

An immigrant visa interview has been scheduled for the applicant at the U.S. Embassy or Consulate General in HO CHI MINH CITY, VIETNAM, on 20-MAR-2012at 08:00.

The Petitioner, Principal Applicant, and Agent or Attorney of Record, if applicable, will receive further instructions shortly.

Case Number: HCM2010742062

Petitioner's Name: PHAM, TUAN CONG

Principal Applicant's Name: NGUYEN,NGOC HIEN THI

Preference Category: F2A

Your Priority Date: 15Jun2009

Foreign State Chargeability: VIETNAM

U.S. CONSULATE GENERAL

4 LE DUAN BLVD., DISTRICT 1

HO CHI MINH CITY

VIETNAM

Sincerely,

Emma

National Visa Center

Written Inquiry Unit

Serco Inc.

Support Contractor

NVCInquiry@state.gov

This email is Sensitive but Unclassified based on the definitions provided in 12 FAM 540.

Any information in this transmission pertaining to the issuance or refusal of visas or permits to enter the United States shall be considered confidential under Section 222(f) of the Immigration and Nationality Act (INA) [8 US C. Section 1202]. Access to and use of such information must be solely for the formulation, amendment, administration, or enforcement of the immigration, nationality, and other laws of the United States under INA 222(f) and as specified in FAM guidance. If you have received such information in error, do not review, retransmit, disclose, disseminate, use, or take any action in reliance upon this information, and contact the sender as soon as possible''

Khi nào em mới nhận được thư phỏng vấn chính thức ah?
Em cám ơn anh/chị

bichdang

Thành viên tích cực

Chao ban ! Minh cug goi mail giong ban nhung Minh nhan dc 1 file gom 5 trang co ghi ngay pv , co ten Minh va con Minh ko biet do co phai la thu pv ko?

nngocha_vn

Thành viên mới

Chao ban ! Minh cug goi mail giong ban nhung Minh nhan dc 1 file gom 5 trang co ghi ngay pv , co ten Minh va con Minh ko biet do co phai la thu pv ko?
Đúng thư pv rồi đó chị ,em cũng nhận được thư pv đính kèm file rồi,ngày pv chị ngày mấy vậy

bichdang

Thành viên tích cực

Ngay 20/3, 9h sang. Co phai Thu pv cua ban khoang 4,5 trang ji do Dung ko?nhug sao Minh thay logo mau Thu pv tren dien dan nam o giua con Thu cua Minh thi logo nam ben goc trai ko biet co Dung la Thu pv ko nua!