[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2011835059

nguyenphuquy

Thành viên mới
Hồ sơ F2A, WAC-11-904-25768

Tôi đươc vợ bảo lãnh bằng thẻ xanh có RECEIPT NUMBER là :WAC-11-904-25768
nhờ anh chị check dùm tôi. và nhờ anh chị cho tôi biết ngày ưu tiên của tôi là ngày nào. cám ơn rất nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Hồ sơ F2A, WAC-11-904-25768

Tôi đươc vợ bảo lãnh bằng thẻ xanh có RECEIPT NUMBER là :WAC-11-904-25768
nhờ anh chị check dùm tôi. và nhờ anh chị cho tôi biết ngày ưu tiên của tôi là ngày nào. cám ơn rất nhiều.
Hồ sơ này đã được Sở di trú chấp thuận và chuyển sang NVC để tiếp tục giải quyết, có Case Number:HCM 2011 835 059 Vui lòng chờ thông báo từ NVC. Muốn biết ngày ưu tiên của hồ sơ bạn xem trong tờ I-797C khi nộp đơn bảo lãnh Sở di trú có gửi cho bạn tờ này. Trong trường hợp thất lạc bạn cũng có thể gửi email cho NVC theo mẫu email ở link bên dưới, sau khi nhận được email NVC sẽ trả lời cho bạn và sẽ ghi rõ cho bạn biết tên, họ người được bảo lãnh, diện ưu tiên và ngày ưu tiên. Xem hướng dẫn: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=2508
Nhớ làm kỹ theo hướng dẫn và xem lại, trước khi gửi email cho NVC.

nguyenphuquy

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ F2A, viện vợ chồng

Anh Thành ơi làm ơn cho em hỏi :
1. Anh làm ơn check dùm coi hs của em thế nào rồi?
2. từ lúc vợ em làm hs tới nay em chưa nhận được thông báo hay giấy tờ gì từ SDT hay NVC hết (trong khi đó vợ em đã nhận được I-797, I-797C và giấp chấp thuận của NVC), vậy có bình thường không? có phải khi NVC có thông báo thì họ gởi cho em 1 bản vợ em 1 bản không?
3. vợ em có nhờ dịch vụ làm dùm hs và vợ em cũng đã đăng ký liên lạc với
NVC bằng imail. giời em đăng ký liên lạc với NVC bằng imail có được không?
cám ơm anh nhiều!

nguyenphuquy

Thành viên mới
hồ sơ Case Number:HCM 2011 835 059
ACE làm ơn giúp em:
1. check dùm xem hs của em thế nào rồi?
2. từ lúc vợ em làm hs tới nay em chưa nhận được thông báo hay giấy tờ gì từ SDT hay NVC hết (trong khi đó vợ em đã nhận được I-797, I-797C và giấp chấp thuận của NVC), vậy có bình thường không? có phải khi NVC có thông báo thì họ gởi cho em 1 bản vợ em 1 bản không?
cám ơm ACE nhiều!

nguyenphuquy

Thành viên mới

Sao không có ai giup e hết vậy? Có phải e đã nói gì không dúng?

tuandoan

8 Đoàn !

hồ sơ Case Number:HCM 2011 835 059
ACE làm ơn giúp em:
1. check dùm xem hs của em thế nào rồi?
cám ơm ACE nhiều!
Chào bạn,

Hiện tại hệ thống trã lời tự động của NVC vẫn chưa hoạt động trở lại bình thường, vì vậy không thể kiểm tra HS cho bạn được. Bạn hoặc vợ bạn có thể gọi điện thoại trực tiếp cho NVC để hỏi về HS của mình. Tất cã những giấy tờ trên vợ bạn nhận được là đúng rồi, khi HS được mỡ thì NVC sẽ gởi thư cho cã 2 vậy bạn an tâm nhé. Bạn cũng có thể liên lạc với NVC bằng email, sau này khi HS được mỡ thì NVC sẽ liên lạc với bạn bằng email sẽ rất nhanh. Thân chào

nguyenphuquy

Thành viên mới

Chào bạn,

Hiện tại hệ thống trã lời tự động của NVC vẫn chưa hoạt động trở lại bình thường, vì vậy không thể kiểm tra HS cho bạn được. Bạn hoặc vợ bạn có thể gọi điện thoại trực tiếp cho NVC để hỏi về HS của mình. Tất cã những giấy tờ trên vợ bạn nhận được là đúng rồi, khi HS được mỡ thì NVC sẽ gởi thư cho cã 2 vậy bạn an tâm nhé. Bạn cũng có thể liên lạc với NVC bằng email, sau này khi HS được mỡ thì NVC sẽ liên lạc với bạn bằng email sẽ rất nhanh. Thân chào
Cám ơn tuandoan! cám ơn bạn rất nhiều!
Posted via Mobile Device