[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2013830099

thdang052

Thành viên mới
Chào các anh chị trong ban điều hành!!!
Hom qua em mới nhận được email của nvc,thư hồi âm về tình trạng hồ sơ của em,hình như là họ nói không đươc thay đổi địa chỉ mail hay là như thế nào em cũng không chắc lắm,em đã đọc nhiều thư ở diễn đàn nhưng không thấy giống của em...Vì vậy hôm nay em gởi thu này mong các anh chị giúp dùm em xem lànội dung họ viết như thế nào,và em có phải hồi âm lại cho họ không?nếu có thì lấy form ở đâu và form nào???
Em rất mong nhận được sự giúp đỡ từ các anh chị trong ban điều hành,em xin chân thành cảm ơn
Dear Sir/Madam:

The National Visa Center (NVC) received your inquiry regarding the immigrant visa petition: HCM2013830099 filed by xxxxxxx on behalf of xxxxxxxxxx

We updated the mailing/email address for this case. Please continue to notify the NVC of any change of mailing/email address, or change in personal situation that may affect the principal applicant's entitlement to a visa.

We received documentation for your case. Please allow 30 business days for us to review your documents.

IMPORTANT:
Do not let more than one year pass without contacting the NVC concerning this visa petition. If a period of one year passes from the last date of contact (by telephone, mail, or e-mail) with the NVC, all submitted fees and documents expire. If this occurs, the fees must be paid again and documents must be resubmitted in order to continue the immigration process.

Case Number: HCM2013830099
Petitioner's Name:
Principal Applicant's Name:
Preference Category: F2A
Your Priority Date: 10Jan2013
Foreign State Chargeability: VIETNAM
Invoice ID Number: xxxxxxxx
U.S. CONSULATE GENERAL
4 LE DUAN BLVD., DISTRICT 1
HO CHI MINH CITY
VIETNAM

Sincerely,

Sophia
National Visa Center
Written Inquiry Unit
Serco Inc, Support Contractor

NVCInquiry@state.gov

This email is Sensitive but Unclassified based on the definitions provided in 12 FAM 540.
Any information in this transmission pertaining to the issuance or refusal of visas or permits to enter the United States shall be considered confidential under Section 222(f) of the Immigration and Nationality Act (INA) [8 US C. Section 1202]. Access to and use of such information must be solely for the formulation, amendment, administration, or enforcement of the immigration, nationality, and other laws of the United States under INA 222(f) and as specified in FAM guidance. If you have received such information in error, do not review, retransmit, disclose, disseminate, use, or take any action in reliance upon this information, and contact the sender as soon as possible.

From: xxxxxxxxxxxxxxxx
Sent: Friday, May 30, 2014 12:24 AM
To: NVC Inquiry
Subject: HCM2013830099

Chỉnh sửa cuối:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Thu cua nvc

NVC thông báo họ đã cập nhật địa chỉ email này của bạn. NVC đã nhận được các giấy tờ liên quan đến hồ sơ này, họ sẽ xem xét trong vòng 30 ngày, yên tâm chờ thông báo từ NVC nhé!

Lưu ý: Vì lý do bảo mật cho hồ sơ, chúng ta không nên post số Invoce ID vào bài viết! Số này tôi đã xoá cho bạn rồi! :1:

thdang052

Thành viên mới

Vâng em xin cảm ơn anh Thành rất nhiều nhiều.Chúc anh nhiều sức khoẻ và may mắn:1:

thdang052

Thành viên mới

Chào Anh Thành!!!
Anh vui lòng cho em hỏi thăm về tình trạng hồ sơ của em???
Kể từ lúc nhận được email của NVC đến nay gần 3 tháng rồi mà em vẫn không thấy tình hình có gì biến chuyển cả...anh ah!!!trong khi mail NVC hen là 1 tháng sẽ giải quyết.Anh làm ơn cho em hỏi với tình trạng của em bây giờ phải lam sao đây.có nen goi mail hay gọi điện cho họ không?với kinh nghiệm của anh thì anh có thể hướng dẫn gíup em với!!!Em xin chân thành cảm ơn Trân trọng.
Your Priority Date: 10Jan2013.đây là ngày ưu tiên của em
Em xin hoi thêm liệu em có bi trễ han ngày ưu tiên không??? Em rất mong nhận được hồi âm..xin cảm ơn rất nhiều

Chỉnh sửa cuối:

Thành

Thích đủ thứ ...

Chào Anh Thành!!!
Anh vui lòng cho em hỏi thăm về tình trạng hồ sơ của em???
Kể từ lúc nhận được email của NVC đến nay gần 3 tháng rồi mà em vẫn không thấy tình hình có gì biến chuyển cả...anh ah!!!trong khi mail NVC hen là 1 tháng sẽ giải quyết.Anh làm ơn cho em hỏi với tình trạng của em bây giờ phải lam sao đây.có nen goi mail hay gọi điện cho họ không?với kinh nghiệm của anh thì anh có thể hướng dẫn gíup em với!!!Em xin chân thành cảm ơn Trân trọng.
Nếu đã quá thời gian thì bạn có thể gửi lại email để hỏi hoặc nhờ người nhà bên Us gọi để hỏi trực tiếp về hồ sơ của mình, Chúc thành công !