[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2014655044

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Lịch visa tháng 09/2015 và dự đoán lịch visa tháng 10/2015

cho minh hoi hs cua minh la HCM2014655044 vay lam sao de biet gan xet den hs cua minh vay.thanks
Bạn cần cung cấp thêm thông tin hồ sơ.
1/. Ngày ưu tiên Priority Date.
2/. Ngày chấp thuận Approval Date.
3/. Hồ sơ bạn thuộc diện visa nào?

P/s: Khi post bài bạn cần phải viết tiếng việt có dấu đầy đủ, vì đây là quy định chung của diễn đàn.
Bạn đừng để phạm quy, và hợp tác tốt với diễn đàn.

Justin D Tran

Thành viên tích cực

Hồ sơ bạn đã được đưa qua NVC chưa và biết số case number chưa?
Vay hs cua ban doi toi 10/2014 hay 8/2015 vay ? Xem lich visa theo ngay PD phai k ban ? Thanks

PhuongChau

Diễn đàn XNC

cho minh hoi hs cua minh la HCM2014655044 vay lam sao de biet gan xet den hs cua minh vay.thanks
Vay hs cua ban doi toi 10/2014 hay 8/2015 vay ? Xem lich visa theo ngay PD phai k ban ? Thanks
@Justin D Tran,

BĐH diễn đàn đã có nhắc nhở bạn rồi, nếu vẫn cố tình vi phạm post bài không có dấu, thì nick của bạn sẽ bị khóa để cảnh cáo.

Justin D Tran

Thành viên tích cực
Bạn cần cung cấp thêm thông tin hồ sơ.
1/. Ngày ưu tiên Priority Date.
2/. Ngày chấp thuận Approval Date.
3/. Hồ sơ bạn thuộc diện visa nào?

P/s: Khi post bài bạn cần phải viết tiếng việt có dấu đầy đủ, vì đây là quy định chung của diễn đàn.
Bạn đừng để phạm quy, và hợp tác tốt với diễn đàn.
Chao ban !
minh thuoc dien F2A
ngay ưu tien 15/4/2014
Ngay Approval date 27/5/2015(ngay nay minh k chắc lam) ban co the chi minh cách de biet ngay Approval dc khong
cam on ban nhiều

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chao ban !
minh thuoc dien F2A
ngay ưu tien 15/4/2014
Ngay Approval date 27/5/2015(ngay nay minh k chắc lam) ban co the chi minh cách de biet ngay Approval dc khong
cam on ban nhiều
Đây là lần thứ 3 mà BĐH đã nhắc nhở bạn. Mà bạn vẫn kéo dài tình trạng post bài không có dấu, không chịu thực hiện đúng theo quy định của diễn đàn, cố tình vi phạm, thì tôi sẽ khóa, xóa hẵn nick của bạn.
Lúc đó bạn sẽ mất quyền lợi, không còn là thành viên của diễn đàn XNC này nữa, vậy nhé.

Justin D Tran

Thành viên tích cực
Đây là lần thứ 3 mà BĐH đã nhắc nhở bạn. Mà bạn vẫn kéo dài tình trạng post bài không có dấu, không chịu thực hiện đúng theo quy định của diễn đàn, cố tình vi phạm, thì tôi sẽ khóa, xóa hẵn nick của bạn.
Lúc đó bạn sẽ mất quyền lợi, không còn là thành viên của diễn đàn XNC này nữa, vậy nhé.
Xin lỗi bạn!
Mình không cố ý, mong bạn bỏ qua và trả lời giúp mình với, cám ơn bạn nhiều lắm.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chao ban!
minh thuoc dien F2A
ngay ưu tien 15/4/2014
Ngay Approval date 27/5/2015 (ngay nay minh k chắc lam) ban co the chi minh cách de biet ngay Approval dc khong
cam on ban nhiều
Do bạn không nhớ chính xác ngày chấp thuận Approval Date của mình, nên bạn cần cho tôi biết thông tin về số biên nhận Receipt number, để tôi check kiểm tra lại ngày Approval Date của hồ sơ bạn cho thật chính xác hơn.

Xin lỗi bạn!
Mình không cố ý, mong bạn bỏ qua và trả lời giúp mình với, cám ơn bạn nhiều lắm.
Tôi đã mở riêng một topic cho bạn, để tiện theo dõi tiến trình hồ sơ di trú. Lần sau có thắc mắc gì, thì cần hỏi bài tại đây.

Justin D Tran

Thành viên tích cực
Do bạn không nhớ chính xác ngày chấp thuận Approval Date của mình, nên bạn cần cho tôi biết thông tin về số biên nhận Receipt number, để tôi check kiểm tra lại ngày Approval Date của hồ sơ bạn cho thật chính xác hơn.

Tôi đã mở riêng một topic cho bạn, để tiện theo dõi tiến trình hồ sơ di trú. Lần sau có thắc mắc gì, thì cần hỏi bài tại đây.
Chào bạn PhuongChau
Reciept number của mình là: WAC1490224675
Mong bạn giúp mình, cám ơn bạn nhiều.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào bạn PhuongChau
Reciept number của mình là: WAC1490224675
Mong bạn giúp mình, cám ơn bạn nhiều.
Kết quả check số WAC1490224675 của bạn, khi hồ sơ ở USCIS.

Case Was Approved
On April 30, 2014, we approved your Form I-130, Immigrant Petition for Relative, Fiance(E), or Orphan, Receipt Number WAC1490224675. We will mail your approval notice. Please follow the instructions in the notice. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.
Hồ sơ của bạn được USCIS xét duyệt chấp thuận Approval Date vào ngày 30/04/2014, chứ không phải là ngày 27/05/2015, như thông tin mà bạn đã cung cấp ở trên.

Justin D Tran

Thành viên tích cực
Kết quả check số WAC1490224675 của bạn, khi hồ sơ ở USCIS.

Case Was Approved
On April 30, 2014, we approved your Form I-130, Immigrant Petition for Relative, Fiance(E), or Orphan, Receipt Number WAC1490224675. We will mail your approval notice. Please follow the instructions in the notice. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.
Hồ sơ của bạn được USCIS xét duyệt chấp thuận Approval Date vào ngày 30/04/2014, chứ không phải là ngày 27/05/2015, như thông tin mà bạn đã cung cấp ở trên.
Cám ơn bạn nhiều!
Vậy cho mình hỏi hồ sơ của mình trong tháng 10 sẽ xét tới phải không? Khoảng bao lâu mình mới nhận được thư phỏng vấn?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Cám ơn bạn nhiều!
Vậy cho mình hỏi hồ sơ của mình trong tháng 10 sẽ xét tới phải không? Khoảng bao lâu mình mới nhận được thư phỏng vấn?
Hiện tại diện visa F2A đang xem xét đến trước ngày 15/04/2014. Nếu đúng như ngày ưu tiên Priority Date của hồ sơ, mà bạn đã cung cấp thông tin ở trên, thì hy vọng là trong tháng 10 tới, hồ sơ bạn sẽ đến lượt.