[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2018692068*

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ! Vậy thời gian chờ là khoảng bao lâu vậy chị?
Không thể đoán chính xác được thời gian, vì tùy thuộc vào trường hợp của mỗi hồ sơ khác nhau, mà họ xem xét có được cấp visa hay không. Nếu nhanh thì cũng tầm khoảng 3 tháng mới có kết quả, tuy nhiên có những trường hợp LSQ sẽ cử người đi xác minh thì phải chờ lâu hơn nữa.

PhượngHuỳnh83

Thành viên mới
Chào chị Phương Châu ! Sau 45 ngày kể từ khi bổ sung xong thì em đã nhận được thư của Lãnh Sự Quán kêu đăng ký địa chỉ để chuyển phát thị thực và nộp hộ chiếu bản chính. Ngày hôm qua em đã đi và hoàn tất xong, nhân viên Lãnh Sự Quán nói: chị về nhà chờ nhận visa nhé.
Sau 2 năm 8 tháng tính luôn thời gian bổ sung hồ sơ thì gia đình em cũng sắp được đoàn tụ. Em xin cảm ơn chị Phương Châu cùng các thành viên diễn đàn. Chúc chị Phương Châu và các thành viên diễn đàn luôn vui, khoẻ và thành công.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào chị PhuongChau! Sau 45 ngày kể từ khi bổ sung xong thì em đã nhận được thư của Lãnh Sự Quán kêu đăng ký địa chỉ để chuyển phát thị thực và nộp hộ chiếu bản chính. Ngày hôm qua em đã đi và hoàn tất xong, nhân viên Lãnh Sự Quán nói: chị về nhà chờ nhận visa nhé.
Sau 2 năm 8 tháng tính luôn thời gian bổ sung hồ sơ thì gia đình em cũng sắp được đoàn tụ. Em xin cảm ơn chị PhuongChau cùng các thành viên diễn đàn. Chúc chị PhuongChau và các thành viên diễn đàn luôn vui, khỏe và thành công.
BQT diễn đàn chúc mừng bạn đã phỏng vấn thành công được cấp visa. Chúc bạn thời gian sắp tới lên đường được nhiều sức khỏe, mọi việc luôn suôn sẻ, thuận lợi may mắn. Mau chóng hòa nhập cuộc sống mới, và nhất là thành công trên quê hương thứ hai của mình.