[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - Maya617

Maya617

Thành viên mới
Chào anh chị XNC , em là thành viên cũ 6 năm trứơc ah ! Cho em hỏi mẹ em đang bảo lãnh em trai 17t diện F2A , mờ hs March 11,2020 . Đã nhận case number và pay fee . Giờ em đang làm i864 và i864A . Có một số chỗ em thắc mắc mong anh chị chỉ em với . Mẹ em bảo trợ ( ba mẹ em đều ở Mỹ sống chung vc em ) , ox em co sign ( vc em chưa có con ) . Em ghi vậy vậy có đúng chua ah ? Thanks !!

Maya617

Thành viên mới
Form I864A part 5 and part 6 em phai ghi sô mấy ? 1 or 2 .
Part 2 em phải chon ô nào ?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào anh chị XNC, em là thành viên cũ 6 năm trước ạ! Cho em hỏi mẹ em đang bảo lãnh em trai 17 tuổi diện F2A, mở hồ sơ March 11,2020. Đã nhận Case Number và pay fee. Giờ em đang làm I-864 và I-864A. Có một số chỗ em thắc mắc mong anh chị chỉ em với. Mẹ em bảo trợ (Ba Mẹ em đều ở Mỹ sống chung vợ chồng em), ông xã em co sign (vợ chồng em chưa có con). Em ghi vậy vậy có đúng chưa ạ? Thanks!
Chào Maya617,
Đề nghị bạn đọc nội quy diễn đàn, cách post bài và đặt câu hỏi, có đầy đủ thông tin hồ sơ. Rồi sẽ được giúp, ở đây:
https://xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cach-post-bai-va-dat-cau-hi.29106/
P/s: Tôi đã phải chỉnh sửa bài viết của bạn. Lần sau bạn cần lưu ý khi post bài phải viết có dấu đầy đủ, không được viết tắt. Vì đây là quy định chung của diễn đàn, vậy nhé bạn.