[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - nguyenminhchau162

nguyenminhchau162

Thành viên tích cực
Tình hình là 6/1/2015 em đi phỏng vấn nhưng em chưa nhận được thư pv nửa nếu đến ngày pv mà em chưa nhận được thư pv thì em phải làm sao . Em chỉ in thư pv trong mail đi khám sk thôi thư chính thức thì chưa có

tien_thanh0711

Thành viên
Ðề: Cần giúp đở gấp

Tình hình là 6/1/2015 em đi phỏng vấn nhưng em chưa nhận được thư pv nửa nếu đến ngày pv mà em chưa nhận được thư pv thì em phải làm sao . Em chỉ in thư pv trong mail đi khám sk thôi thư chính thức thì chưa có
Thư = email có giá trị tương đương với thư chính thức. bạn cứ việc cầm bản in trong email cũng được.chúc bạn PV thành công hen.@)@

nguyenminhchau162

Thành viên tích cực

Dạ em cám ơn . Tại em nghe nói 1 là thư chính thức hoặc thư lúc đi khám sk có cái mộc mới đc. Mà cái đó em để lạc mất rồi nên em sợ lúc vào cổng người ta không cho vào huhuhu

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Dạ em cám ơn . Tại em nghe nói 1 là thư chính thức hoặc thư lúc đi khám sk có cái mộc mới đc. Mà cái đó em để lạc mất rồi nên em sợ lúc vào cổng người ta không cho vào huhuhu
Rất đơn giản: Mỹ không dùng mộc!
Vậy em cứ in thư phỏng vấn qua EMail ra 3 bản rồi đi khám sức khoẻ và phỏng vấn.

hoian

Thành viên tích cực

Chào bạn .
Bạn để lạc cái đó là cái gì . Vào diễn đàn bạn nên trịnh bày thật đúng sự việc để nhận được tư vấn nhanh và chính xác. Điều nầy có thể có lợi cho bạn nhiều hơn .