[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - oanhvu

oanhvu

Thành viên tích cực
có ACE nào pv 22/4 như mình ma đến h đã nhận đc visa roi k ạ.. em đến nay đã gần 10 ngày rồi mà chua nhận đc visa nua ..lo lắng wa..

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực
Ðề: Pv 22/4..

có ACE nào pv 22/4 như mình ma đến h đã nhận đc visa roi k ạ.. em đến nay đã gần 10 ngày rồi mà chua nhận đc visa nua ..lo lắng wa..
oanh vu::: ơi bạn vui lòng cho mình hỏi bạn đóng tiền vía 165 khi nào trước hay sau pv va đòng bằng online hay trực tiếp vậy bạn.

chuangiao

Thành viên tích cực

oanh vu::: ơi bạn vui lòng cho mình hỏi bạn đóng tiền vía 165 khi nào trước hay sau pv va đòng bằng online hay trực tiếp vậy bạn.
đóng sau pv bạn à, thâm chí sau khi qua mỹ đóng cũng dc, phí này thực ra là để cấp thẻ xanh thui.

chuangiao

Thành viên tích cực

mình pv 18, 26 nhận dc visa, vì địa chỉ mình gần, bạn cứ yên tâm, nhân viên EMS lúc bạn dk đia chĩ sẻ gọi đt cho bạn mà.

oanhvu

Thành viên tích cực

mình pv 18, 26 nhận dc visa, vì địa chỉ mình gần, bạn cứ yên tâm, nhân viên EMS lúc bạn dk đia chĩ sẻ gọi đt cho bạn mà.
vậy là trc khi giao visa đến nha cho minh ng ta se dt liên lạc trc ha ban..gần 10 ngay rồi chưa nhận đc mình cứ sợ bi lạc visa thoi..mình o Vt

chuangiao

Thành viên tích cực

gửi visa xong mới gọi, bạn ở vt lâu đấy, mình ở bh-dn.sắp rồi đó

oanhvu

Thành viên tích cực

gửi visa xong mới gọi, bạn ở vt lâu đấy, mình ở bh-dn.sắp rồi đó
ủa minh nghĩ họ fai goi trc khi giao visa để xác nhận d/c cua mình chu đã gửi viisa xong rồi mới goi để làm j b...hii ko biết bjo minh moi nhận dc nua chở dài cổ lun rồi..

f+org

Thành viên mới

Mình cũng pv ngày 28/4 thành công, check visa status thì vẫn thấy ghi là Ready :2:. Của bạn đã Isused chưa?

oanhvu

Thành viên tích cực

Mình cũng pv ngày 28/4 thành công, check visa status thì vẫn thấy ghi là Ready :2:. Của bạn đã Isused chưa?
của mình check thay da chuyển wa insued tu ngay 25/4 rồi mà đến hnay visa vẫn chua gửi tới nữa ko biết co vấn đề j k?

f+org

Thành viên mới

của mình check thay da chuyển wa insued tu ngay 25/4 rồi mà đến hnay visa vẫn chua gửi tới nữa ko biết co vấn đề j k?
Chắc ko có gì đâu oanhvu. Có thể do mấy ngày nghỉ lễ nên EMS chuyển chậm tí. Yên tâm đi. :1:. Mà bạn đã mua vé mb chưa hay đợi visa rồi mới book?

oanhvu

Thành viên tích cực

Chắc ko có gì đâu oanhvu. Có thể do mấy ngày nghỉ lễ nên EMS chuyển chậm tí. Yên tâm đi. :1:. Mà bạn đã mua vé mb chưa hay đợi visa rồi mới book?
mình mua vé roi nen moi lo visa ma ko kip de cuoi tháng bay là mệt...

blue_cherry2810

Thành viên tích cực

Mình cũng pv 28 nè bạn check vẫn ready :D

oanhvu

Thành viên tích cực

sau 10 ngày cho đơiij cuối cùg cũng nhận đc visa rồi vui wa mọi ng oiiiii.......hjj

oanhvu

Thành viên tích cực

Khi nào Issued mới yên tâm. Chưa có visa cũng mua được vé mb ha mấy bạn? Chưa biết mua vé ở đâu nữa
minh mua vé máy bay trc lúc minh pv nua kìa...mua ve mb đâu có anh7 huong j đến visa đau bạn ...visa là dùng đê nhập cảnh vào mĩ mình mua vé may bay nếu như ko co visa để nhập cảnh thi minh chịu chu hãng mb no đâu co ảnh huong j ma ko bán cho mình...ox minh ve vn anh so ko có vé để 2 vc đi chung nên mua trc luôn..hjhj h thì yên tâm bay rồi

f+org

Thành viên mới

minh mua vé máy bay trc lúc minh pv nua kìa...mua ve mb đâu có anh7 huong j đến visa đau bạn ...visa là dùng đê nhập cảnh vào mĩ mình mua vé may bay nếu như ko co visa để nhập cảnh thi minh chịu chu hãng mb no đâu co ảnh huong j ma ko bán cho mình...ox minh ve vn anh so ko có vé để 2 vc đi chung nên mua trc luôn..hjhj h thì yên tâm bay rồi
Thì mình cũng sợ book vé mb rồi mà visa đến trễ thì tiêu. oanhvu di bang nào vậy?

oanhvu

Thành viên tích cực

anh chi cho em hỏi tí ah vo em phỏng vấn ngay 22-4 ma bo tuc hồ sơ ngay 25-4 thì dược cấp giấy màu tráng và em check o wec này https://ceac.state.gov/CEACStatTracker/Status.aspx?eQs=o/iS8zDpeAKjMWCuebHqOw==
thì ra là Issued vậy cho em hỏi như vậy có chất là co visa chưa vì chờ lâu quá . cám ơn anh em đã giúp đỏ
check ma thấy insued la ok rồi đó bạn ...doi vai ngay nua ems sẽ chuyeûn visa về cho bạn ngay ,minh cung pv 22/4 ma đến 2/5 moi nhận dc visa nè..đúng 10 ngày...