[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - phongtran90

phongtran90

Thành viên tích cực
Chào tất cả mọi người.
Mọi người làm ơn cho mình hỏi Hồ sơ của e. vào tháng 6 vừa rồi Bố mẹ em nhận được thư phỏng vấ của em được gửi bên Mỹ bố em có fax thư phỏng vấn về vn cho em, thư phỏng vấn hẹn ngày 05/07/2012 lên phỏng vấn, đúng ngày trên em lên PV thì bị giấy xanh bổ sung bộ khai thuế 2011 , ngày 10/07/2012 tức 5 ngày sau, em có cầm giấy xanh và bộ khai thuế mới năm 2011 lên và nhân viên LSQ kêu em ra đóng tiền EMS và đợi gửi visa về nhà. Mãi đến ngày hôm nay là ngày 17/07/2012 lại nhận được thư phỏng vấn của LSQ vn số 4 Lê Duẩn gửi . Trên thư có ghi ngày 6/07/2012 và hẹn ngày 31/8/2012 chuẩn bị hồ sơ đầy đủ để phỏng vấn.
Tại sao em đang đợi nhận Visa mà lại phải đợi đến 31/08/2012 để phỏng vấn lại.
Em không hiểu sao mà Phỏng vấn gì mà phỏng vấn lắm thế. Mong mọi người giải đáp giúp , e hiện giời hoang mang quá . Thanks

zeldavn

Thành viên tích cực
Ðề: PV xong đang đợi visa, Lại nhận được thêm thư PV

Trời ơi, bạn này đang trong hội chờ visa từ ÉM với mình mà giờ lại phát sinh trường hợp mới rồi. bó tay. hix

zeldavn

Thành viên tích cực

Cho mình xin yahoo của bạn để trao đổi tí được không bạn ?

tuandoan

8 Đoàn !

Chào bạn,

Chắc có thể do LSQ nhầm thôi, bạn chờ vài nữa coi EMS có gởi Visa về không? Lúc đó rồi tính tiếp.Hy vọng chuyện PV lại sẽ không xãy ra. Chúc bạn sớm nhận được Visa. Thân chào

quoctung1992

Thành viên mới

theo mình nghĩ nếu mún chắc chắn như nào bạn thử gởi mail cho LSQ giải thích xem họ nói sao nhé ! mình chỉ thấy LSQ yêu cầu bổ sung LLTP hay KSK thôi chứ chưa thấy nhan giấy EMS rồi lại bị phỏng vấn lại

phongtran90

Thành viên tích cực

Hy vọng mọi chuyện ko tệ quá. Đành phải đợi chứ biêt sao bay giờ . Hix hĩ
Ai có kinh nghiệm về việc này giúp em với.