[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - phucloclydo

phucloclydo

Thành viên tích cực
cho e hỏi về f2a một chút. e có người bạn diện f2a, nộp hồ sơ bảo lãnh vào ngày mòng 3 tháng 9 năm 2009, comblete vào tháng 10 năm 2010 vậy lịch visa chạy tới năm nào thì bạn ấy được nhận visa ạ, các bác trả lời gìm em với.

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
cho e hỏi về f2a một chút. e có người bạn diện f2a, nộp hồ sơ bảo lãnh vào ngày mòng 3 tháng 9 năm 2009, comblete vào tháng 10 năm 2010 vậy lịch visa chạy tới năm nào thì bạn ấy được nhận visa ạ, các bác trả lời gìm em với.
Chào bạn phucloclydo!
Bạn hãy vào đây để theo dõi tình trạng hồ sơ của bạn bạn nhé. Có gì thắc mắc cứ post vào đây.

Lịch VB tháng 8.2011 diện f2a đang giải quyết những hồ sơ có ngày ưu tiên (priority date) 22.07.2008. Vậy dựa vào PD của bạn và lịch VB thì khoảng 1 năm nữa hồ sơ của bạn sẽ đến lượt.

Chúc bạn thành công

trungtin2010

Thành viên tích cực
Bạn phải căn cứ vào ngày ưu tiên của hồ sơ mới biết khi nào mình được giải quyết. ủa mà sao f2a mà hoàn tất nhanh thế?