[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - quoctung1992

quoctung1992

Thành viên mới
anh chị cho em hỏi là bây giờ em đã có kết quả ADN ( đc gởi qua email ) vậy bây h em có nên scan ra mà mang lên LSQ luôn không hay là phải đợi LSQ gởi thư mời lên ạ

quoctung1992

Thành viên mới
Cho Em Hỏi Có Nên Lên LSQ Không Ạ !

Lời đâu tiên em xin chúc sức khoẻ anh chị em trong 4rum XNC ạ ! Các anh chi cho em hỏi tình hình là em đã nhận đc kết quả ADN hôm 21/6/2012 ( Qua mail ) và trong mail cũng thông báo là kết quả đã gửi đến LSQ hôm 18/6 ! nhưng hôm 28/6 em lên LSQ thì họ nói họ chưa nhận đc kết quả và kêu em chờ ! em có gởi mail cho LSQ và LSQ có trả lời như sau vừa trả lời hôm nay 2/7/2012 :
Dear Sir/Madam,

Thank you for your inquiry.

Although our office has received the beneficiary's DNA results, this case is now pending for further process.

We will notify the beneficiary by mail as soon as there are developments with the case.
Vậy theo anh chị em co nên lên LSQ không hay là phải đợi nữa ạ ! Em cảm ơn rất nhiều

ziz

Support
Ðề: Cho Em Hỏi Có Nên Lên LSQ Không Ạ !

Lời đâu tiên em xin chúc sức khoẻ anh chị em trong 4rum XNC ạ ! Các anh chi cho em hỏi tình hình là em đã nhận đc kết quả ADN hôm 21/6/2012 ( Qua mail ) và trong mail cũng thông báo là kết quả đã gửi đến LSQ hôm 18/6 ! nhưng hôm 28/6 em lên LSQ thì họ nói họ chưa nhận đc kết quả và kêu em chờ ! em có gởi mail cho LSQ và LSQ có trả lời như sau vừa trả lời hôm nay 2/7/2012 :
Dear Sir/Madam,

Thank you for your inquiry.

Although our office has received the beneficiary's DNA results, this case is now pending for further process.

We will notify the beneficiary by mail as soon as there are developments with the case.
Vậy theo anh chị em co nên lên LSQ không hay là phải đợi nữa ạ ! Em cảm ơn rất nhiều
Chào bạn , trong Email LSQ đã trả lời bạn rằng : Đã nhận được kết quả ADN của bạn và đang trong quá trình sử lí tiếp theo , và sẽ gửi thông tin cho bạn ngay sau khi sử lí xong . Như vậy theo tôi nghĩ bạn nên ráng chờ đợi thêm khoảng 1-2 tuần , nếu không nhận được thông tin gì thì lúc đó mới mang bảng kết quả lên LSQ để hỏi .

Mong nhận thêm ý kiến đóng góp của các anh chị . Thanks .

quoctung1992

Thành viên mới
Ðề: anh chị cho em hỏi về kết quả ADN

mà mình có đọc ở mấy bạn phỏng vấn ADN trước nói là không cần phải đợi LSQ liên lạc vì rất mất thời gian với lại LSQ đã nhận đc kết quả rồi thì mình cầm kết quả của mình lên đối chiếu là xong thồi mà

ziz

Support

mà mình có đọc ở mấy bạn phỏng vấn ADN trước nói là không cần phải đợi LSQ liên lạc vì rất mất thời gian với lại LSQ đã nhận đc kết quả rồi thì mình cầm kết quả của mình lên đối chiếu là xong thồi mà
Bạn tham khảo thêm các trường hợp phải thử ADN ở link dưới đây nhé :

quoctung1992

Thành viên mới

Chào anh ziz hôm 6/7 em có lên LSQ để hỏi và đã bổ túc thành công nhận đc giấy hẹn lây visa rồi ạ . Em cảm ơn anh nhiều vì đã giúp em . Em chúc anh chị trong 4rum nhiều sức khoẻ và may mắn ạ !

quoctung1992

Thành viên mới

mình nhận được visa rồi nhé cả nhà ! tong cộng là 6 ngày từ ngày mình phỏng vấn ( 6/7 đến 12/7 ) ! mình sẽ bay vào ngày 18/7 cùng ông chú ! chúc anh em trong diễn đàn nhiều sưc khoẻ nhé