[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - thuongnguyen

thuongnguyen

Thành viên tích cực
Mình qua Mỹ hơn 1 tháng . Sau 3 tuần đến Mỹ mình nhận được thẻ xanh nhưng chưa nhận được SSN . Vậy cho mình hỏi bao lâu sẽ nhận được SSN . Xin chân thành cảm ơn .

thulieu

Thành viên tích cực
Ðề: Thời gian nhận SSN khi qua đến Mỹ

Minh Len bang dien Thoai nen k Bo dau duoc ,ban co Len ssn de lam k ,neu co thi khoang 1tuan la co a ,neu k thi ban phai Nho ai cho ban di lam nha , con lam roi ma chua GUI ve ban cung phai Len Lai de hoi vi Sao vi 2tuan ma k GUI ve thi da gap van de roi ban

thuongnguyen

Thành viên tích cực

Minh Len bang dien Thoai nen k Bo dau duoc ,ban co Len ssn de lam k ,neu co thi khoang 1tuan la co a ,neu k thi ban phai Nho ai cho ban di lam nha , con lam roi ma chua GUI ve ban cung phai Len Lai de hoi vi Sao vi 2tuan ma k GUI ve thi da gap van de roi ban
Cảm ơn thulieu nhé . Bạn đã đến Mỹ chưa và ở bang nào . Mình mới lên office của Social security làm SSN rồi . Tại mình tưởng lúc nhập cảnh vào Mỹ thì họ tự gởi về chứ . Cảm ơn Thulieu nhieu . Chúc bạn có cuộc sống mới vui vẻ nhé .

gintatv

Thành viên tích cực

sao của bạn kì dzây,SSN cua minh 1 tuan là có rồi,green card thi 3 tuần ak,minh ở houston texas

thulieu

Thành viên tích cực

Minh wa my dc 3 thang roi Minh o Maryland bay gio cuoc song cua minh cung goi la tam on ,Minh biet dc gi. Thi Minh giup do cho ace trong dien Dan cung nhu trong ace trong dien Dan da tung giup minh