[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - Tracy

Tracy

Thành viên tích cực
Chào các anh chị trong diễn đàn,hồ sơ của em đã trên 8 tháng mà vẫn chưa được approve,không biết có vấn đề gì không ạ?

Thành

Thích đủ thứ ...
Chào các anh chị trong diễn đàn,hồ sơ của em đã trên 8 tháng mà vẫn chưa được approve,không biết có vấn đề gì không ạ?
Bạn đã kiểm tra Receipt number của hồ sơ chưa ? Sở di trú xem xét hồ sơ cũng tuỳ trường hợp, việc này không thể biết trước được điều gì, chịu khó đợi và tự kiểm tra Case Status của mình thôi bạn nhé :1:

Tracy

Thành viên tích cực
Ðề: Hồ sơ đã 8 tháng vẫn chưa được approve...

Bạn đã kiểm tra Receipt number của hồ sơ chưa ? Sở di trú xem xét hồ sơ cũng tuỳ trường hợp, việc này không thể biết trước được điều gì, chịu khó đợi và tự kiểm tra Case Status của mình thôi bạn nhé :1:
Mình đã lên check rồi nhưng vẫn cứ intial review thôi,ox mình cũng đã gọi lên hỏi nhưng cứ bị kêu là phải đợi nè.Không biết có bạn nào giống trường hợp của mình không?

tuandoan

8 Đoàn !

Mình đã lên check rồi nhưng vẫn cứ intial review thôi,ox mình cũng đã gọi lên hỏi nhưng cứ bị kêu là phải đợi nè.Không biết có bạn nào giống trường hợp của mình không?
Chào bạn,

Trường hợp bạn bình thường thôi. Cũng như anh Thành đã nói rồi, thời gian chờ xét duyệt tại SDT tùy trường hợp, cũng có trường hợp vợ chồng trên 2 năm cũng chưa được chấp thuận nữa. Vì vậy bạn an tâm chờ nhé. Than chào

subin

Thành viên mới

Hi Tracy! hồ sơ của mình ngày 18/04/2011 đến giờ vẫn chưa được approved nữa nè bạn.

hjzpro

Thành viên mới

Xin chào, bạn nào cần check kỹ lưỡng hơn thì gửi thông tin gồm họ tên, số điện thoại, địa chỉ, số hồ sơ vào mail của mình, mình sẽ check giùm và báo kết quả cho. Email: immigration.vietnam@gmail.com

admin

Administrator

Xin chào, bạn nào cần check kỹ lưỡng hơn thì gửi thông tin gồm họ tên, số điện thoại, địa chỉ, số hồ sơ vào mail của mình, mình sẽ check giùm và báo kết quả cho. Email: immigration.vietnam@gmail.com
Xin nhắc nhở hjzpro, nếu có thời gian check hồ sơ giúp cho các thành viên XNC thì vui lòng công khai trên diễn đàn nhé ! Thanks !

@ all: vì lý do bảo mật không nên tiết lộ thông tin cá nhân ngoài các yếu tố để check hồ sơ bao gồm: Case Number, receipt number, ngày ưu tiên, ngày chấp thuận. Các thông tin khác không nên tiết lộ trên diễn đàn !

Tracy

Thành viên tích cực

Hi Tracy! hồ sơ của mình ngày 18/04/2011 đến giờ vẫn chưa được approved nữa nè bạn.
hi hong thu ban co yahoo k?minh add yahoo noi chuyen di.

monalisa

Thành viên tích cực

em cũng vậy nè, gần 6 tháng mà vẫn chưa dc approved :(. PD em là 15/09/2011. Chắc đợt năm 2011 approved chậm hén các anh chị. Coi hồ sơ của các anh chị năm trước thấy appr. nhanh ơi là nhanh làm mình cũng nôn nao và lo lo hihihi

tuxedo9090

Thành viên mới

hình như là năm 2011 làm chậm thật.hồ sơ của mình cũng bị như bạn chưa vẫn chưa được approved
chỉ biết mong chờ và chúc mọi người may mắn thôi.

nndphuong

Thành viên tích cực

Hi monalisa, hồ sơ của mình cũng có PD tháng 9/2011 và cũng chưa được approve như bạn. Mình theo dõi diễn đàn thì thấy những hồ sơ có PD trong 2011 hơi chậm so với 2010, thường thì khoảng 9 tháng mới được approve.

mthanh88

Thành viên mới

Chào các ban , hs minh 12/9/2011 da approved ngay 5/3/2012 . mình nghĩ các bạn chuẩn bị có rồi đấy , đừng do lắng quá, chúc các bạn may mắn .

tamluu1658

Thành viên mới

Chào các ban , hs minh 12/9/2011 da approved ngay 5/3/2012 . mình nghĩ các bạn chuẩn bị có rồi đấy , đừng do lắng quá, chúc các bạn may mắn .

Bạn cho mình hỏi người thân của bạn ở bang nào vậy ? ,mình 14/7 vẫn chưa được apro ,buồn quá ,sao bạn hên vậy

tamluu1658

Thành viên mới

các bạn ơi hồ sơ của mìng đã được apro 19/3 rồi ,các bạn ráng đợi đi gần đền các bạn rồi đó (receip date 14/7/2011)

cacbui

Thành viên mới

các bạn ơi hồ sơ của mìng đã được apro 19/3 rồi ,các bạn ráng đợi đi gần đền các bạn rồi đó (receip date 14/7/2011)
chào buikiem!hs của bạn cũng cùng ngày approved với mình đó ,

tamluu1658

Thành viên mới

chào buikiem!hs của bạn cũng cùng ngày approved với mình đó ,

chào bạn cacbui ,vậy ngày ưu tiên của bạn là ngày mấy vậy? ,tụi mình cùng chờ hen , còn lâu lắm mới nhận giấy phỏng vấn ,buồn quá

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Chào các bạn!
mình cũng pd 28/9/2011.Cũng chưa thấy dấu hiệu gì! Hay những người có pd trong tháng 9 hoặc 10 chúng ta lập ra 1 hội để theo giỏi và cùng chia sẻ được không? yahoo mình : Bh7811_forever@yahoo.com.
:6::6::6:

lambaokim

Thành viên tích cực

Chào các anh chị !
Hồ sơ của mình đã 8 tháng vẫn chưa được approve ( PD 21/07/2011), mình thấy có hồ sơ ngày 14/07/2011 đã dược approve rồi . Hy vọng tất cả hồ sơ điều được chấp thuận trong ngày sớm nhất