[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - WAC1190284538

Ðề: F2A - Wac1190284538

Chào bạn,

Bạn Tuandoan đã trả lời bạn không có số hồ sơ HCM của bạn trong hệ thống của National Visa Center. Với ngày chấp thuận trong tháng 7 năm 2011 thì hồ sơ của bạn đáng lẽ đã phải có số HCM. Người bảo lãnh hoặc người được bảo lãnh nên gọi trực tiếp cho National Visa Center.

Thân chào bạn. Chúc bạn gặp nhiều may mắn.

HauTruc1502

Thành viên mới

hau truc cho minh hỏi thăm môt chúc, mình doc bài của ban minh thấy ngày 10-3 2011 người nhà của bạn nhận được Receipt number wac 1190284538 .thì đến nay bạn đã nhận HCM...... rồi chứ. mình sau bạn 1 tháng 10-4-2011 đến ngày 19 semtember 2011 mình nhận được HCM 20117580 bên mỹ gởi đến tận nhà mình luôn đó , NVC gỡi cho mình bằng đường bưu điện .nhưng cho đến nay mình không thấy gởi thêm gì nữa.còn của bạn trước mình sau đến giờ vãn chưa thấy .tại mình thấy bạn cũng gần ngày với mình nên muống hỏi thăm để biếc thêm thông tin để sau này trao đổi với nhau nha e-mail của mình ngothingatruc@ymail.com
Hi Nga Truc, mình đã hỏi luật sư thì luật sư cho biết hồ sơ mình đã có Case Number rồi ^^. Mình đang chuẩn bị làm giấy DS230 và đóng tiền Visa.
Ah có anh chị nào rành giúp em với. Em thuộc diện F2A, và chuẩn bị đóng tiền visa vậy thì bao lâu mới có giấy gọi đi phỏng vấn. Hay diện này bắt buộc hồ sơ có complete cũng phải chờ lịch Visa ạ? Em chân thành cảm ơn :6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hi Nga Truc, mình đã hỏi luật sư thì luật sư cho biết hồ sơ mình đã có Case Number rồi ^^. Mình đang chuẩn bị làm giấy DS230 và đóng tiền Visa.
Ah có anh chị nào rành giúp em với. Em thuộc diện F2A, và chuẩn bị đóng tiền visa vậy thì bao lâu mới có giấy gọi đi phỏng vấn. Hay diện này bắt buộc hồ sơ có complete cũng phải chờ lịch Visa ạ? Em chân thành cảm ơn :6:
Chào bạn.

Một hồ sơ (F2A) được nhận giấy mời phỏng vấn, phải đủ 2 điều kiện:
1/ Hồ sơ đó đã được hoàn tất.
2/ Lịch visa phải vượt qua ngày ưu tiên của hồ sơ đó.

Chúc bạn vui cùng XNC.
Thân mến.

ngo thi nga truc

Thành viên mới

hi hau truc minh cũng vừa nhân được mail của nvc gơĩ cho mình ngày 26-3 ds 3032 mình không biết điên mãu đơn đó nhu thê nào , minh hỏi luât sư thì họ đòi 300 usd
,hiên tại thì minh đang rất bối rối không biết như thế nào đây,ông xã mình hiên đang ở viet nam vì năm ngoái đến nay ông xã bênh nên mình củng không có nhiều tiền,thôi mình chúc hồ sơ của bạn chay thât nhanh nha

Thành

Thích đủ thứ ...

hi hau truc minh cũng vừa nhân được mail của nvc gơĩ cho mình ngày 26-3 ds 3032 mình không biết điên mãu đơn đó nhu thê nào , minh hỏi luât sư thì họ đòi 300 usd
,hiên tại thì minh đang rất bối rối không biết như thế nào đây,ông xã mình hiên đang ở viet nam vì năm ngoái đến nay ông xã bênh nên mình củng không có nhiều tiền,thôi mình chúc hồ sơ của bạn chay thât nhanh nha
Bạn đã là thành viên diễn đàn XNC rồi thì tại sao phải mất $300 ? :24: Dô đây đọc và làm theo là ok: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=400