[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - WAC1590161131

• Thread starter Nguyễn Thị Kim Ngân
  • Ngày gửi

Thu Trang

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ F2A - WAC1590161131

Chồng mình ở Texas á. Chỉ nộp giấy tờ thôi vì timeline chưa cần thiết lắm. Với lại chồng mình nhờ luật sư làm hết mọi thứ bạn ạ.
Em cảm ơn c thiệt nhìu nha! :11::11::11:

lethimyle1972

Thành viên tích cực

OX chị mail gần 1 tháng thôi chắc cũng phải gần 2 tháng mới có mail trả lời vì chị mail giùm cho bạn chị đúng 7 tuần mới có thư đó em,còn vài ngày nữa là có lịch rồi hy vọng tháng này tăng được 6 tuần chứ nhớ ox lắm rồi...Nam Mô A Di Đà Phật

N

Nguyễn Thị Kim Ngân

Guest

OX chị mail gần 1 tháng thôi chắc cũng phải gần 2 tháng mới có mail trả lời vì chị mail giùm cho bạn chị đúng 7 tuần mới có thư đó em,còn vài ngày nữa là có lịch rồi hy vọng tháng này tăng được 6 tuần chứ nhớ ox lắm rồi...Nam Mô A Di Đà Phật
Hix...tâm trạng như nhau ấy chị....huống chi vợ chồng son mà phải xa nhau thế này....mong là sớm được đoàn tụ chị ạ...

lethimyle1972

Thành viên tích cực

Aha...đúng rồi em còn trẻ quá mà,chắc nhớ lắm hả.Cầu mong diện F2a tăng em há

N

Nguyễn Thị Kim Ngân

Guest

Anh chị có cách nào giúp em với?. Hồ sơ của em đc app trên 2 tháng rồi mà sao em vẫn chưa nhận đc case number vậy ạ. Em lo quá.. Em có gửi mail hỏi NVC cũng đã lâu nhưng vẫn ko thấy mail trả lời ạ..hixxx

herovinhcuu

Thành viên tích cực
Anh chị có cách nào giúp em với?. Hồ sơ của em đc app trên 2 tháng rồi mà sao em vẫn chưa nhận đc case number vậy ạ. Em lo quá.. Em có gửi mail hỏi NVC cũng đã lâu nhưng vẫn ko thấy mail trả lời ạ..hixxx
Case number hình như bạn phải hỏi luật sư lấy. Vì nếu bạn nhờ luật sư làm hồ sơ thì NVC sẽ gửi thư cho luật sư bên bạn.

lethimyle1972

Thành viên tích cực
Em không phải lo gì hết,chị app hơn 3 tháng và OX cũng mail hỏi 8 tuần rồi vẫn chưa thấy hồi âm nhưng cho dù có HCM.....cũng vẫn phải chờ em à,có người đến khi hồ sơ mở họ mới cho mình luôn.Không có gì phải lo lắng hết mà hãy yên tâm chờ đợi.Thường hồ sơ mở trước ngày ưu tiên khoảng 6 tháng.Cố lên nha

N

Nguyễn Thị Kim Ngân

Guest
Em không phải lo gì hết,chị app hơn 3 tháng và OX cũng mail hỏi 8 tuần rồi vẫn chưa thấy hồi âm nhưng cho dù có HCM.....cũng vẫn phải chờ em à,có người đến khi hồ sơ mở họ mới cho mình luôn.Không có gì phải lo lắng hết mà hãy yên tâm chờ đợi.Thường hồ sơ mở trước ngày ưu tiên khoảng 6 tháng.Cố lên nha
Dạ cảm ơn chị. Vì mong sớm đc đoàn tụ với chồng chị ạ. Chứ vợ chồng mà mỗi người mỗi nơi buồn quá chị ơi.

skybboy

Thành viên tích cực

Dạ cảm ơn chị. Vì mong sớm đc đoàn tụ với chồng chị ạ. Chứ vợ chồng mà mỗi người mỗi nơi buồn quá chị ơi.
Bạn cũng giống mình..mình đang bảo lãnh cho vợ con mình bên việt nam..nhưng chúng mình phải cố gắng lên phải ko bạn ? Hihi..2 năm rùi cũng sẽ qua mau thôi mà

phuongthao_189

Thành viên mới

Hồ sơ của mình có PD vào tháng 1/2015 (cũng gần với hồ sơ của bạn). Mình được app hồi đầu tháng 5, mình đã email hỏi NVC nhưng vẫn chưa được trả lời. Hỏi luật sự thì luật sư nói mình chưa có case number. Nếu sau này hồ sơ của mình (hoặc bạn) có tiến triển gì mới thì vào đây thông tin cho nhau biết hen :1:...Rất vui được làm quen với bạn

N

Nguyễn Thị Kim Ngân

Guest

Hồ sơ của mình có PD vào tháng 1/2015 (cũng gần với hồ sơ của bạn). Mình được app hồi đầu tháng 5, mình đã email hỏi NVC nhưng vẫn chưa được trả lời. Hỏi luật sự thì luật sư nói mình chưa có case number. Nếu sau này hồ sơ của mình (hoặc bạn) có tiến triển gì mới thì vào đây thông tin cho nhau biết hen :1:...Rất vui được làm quen với bạn
Ok bạn. Rất vui được làm quen với bạn.

phuongthao_189

Thành viên mới
em nhận được mail thông báo case number hôm 15/07/2015 rồi ạ...còn chị có nhận được chưa?
Mình nhận được case number hồi cuối tháng 7 rồi bạn, bây giờ mình đang chờ thông báo đóng phí mà chưa thấy (nghe nói những hồ sơ có PD 10/2014 đã được gửi thông báo đóng phí hồi tháng 8/2015). Hồ sơ bạn có tiến triển gì chưa?

lethao_3382

Thành viên mới

Hi bạn! Làm quen nha!
Hồ sơ mình có ngày Pd gần với bạn đó 12/12/2014, mới nhận được thông báo đóng 120$ vào ngày 14/9/2015, mừng gần chết mà giờ ox đang ở VN, tháng 11 mới qua Mỹ tiếp tục hồ sơ, cũng hơi buồn vì tự dưng trễ mấy tháng! :2:

cold_blood_boy178

Thành viên tích cực

Hi bạn! Làm quen nha!
Hồ sơ mình có ngày Pd gần với bạn đó 12/12/2014, mới nhận được thông báo đóng 120$ vào ngày 14/9/2015, mừng gần chết mà giờ ox đang ở VN, tháng 11 mới qua Mỹ tiếp tục hồ sơ, cũng hơi buồn vì tự dưng trễ mấy tháng! :2:
Bạn nhờ người bên Mĩ đóng tiền dùm. Ai đóng cũng được đâu cần phải chồng bạn. Hoặc đóng online, đừng để hồ sơ được complete trễ.

lethimyle1972

Thành viên tích cực

Hi bạn! Làm quen nha!
Hi em cho chị hỏi em diện gì mà tháng 12 đã được mở rồi vậy.thanks em