[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - WAC1790143567

niclky

Thành viên mới
Đầu tiên xin chào ban quản trị và anh chị em trong forum xin chúc mọi người sức khoẻ và bình an trong cuộc sống. Em có vấn đề về là vợ em bảo lãnh em có case receipt number và đang đợi Approved nhưng hiện tại vợ em vừa bị mất thẻ xanh và đang đợi apply lại nên em không biết khi apply lại thẻ xanh thì có ảnh hưởng đến giấy tờ hồ sơ bảo lãnh của em không? Xin cảm ơn diễn đàn

Anniedo

Thành viên mới
Không ảnh hưởng gì đâu bạn,vợ mình cũng bị mất thẻ xanh và đã được cấp lại,số thẻ không thay đổi

niclky

Thành viên mới
Bạn có thể cho mình hỏi vợ mình bị mất cả thẻ xanh và social nhưng không biết bao lâu thì được cấp lại? Cảm ơn bạn

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Đầu tiên xin chào Ban quản trị, và anh chị em trong forum xin chúc Anh/Chị sức khỏe và bình an trong cuộc sống. Em có vấn đề về là vợ em bảo lãnh em có case receipt number, và đang đợi Approved nhưng hiện tại vợ em vừa bị mất thẻ xanh và đang đợi apply lại nên em không biết khi apply lại thẻ xanh thì có ảnh hưởng đến giấy tờ hồ sơ bảo lãnh của em không? Xin cảm ơn diễn đàn.
Để thời gian sắp tới nhận được sự tư vấn, hướng dẫn từ BĐH về hồ sơ di trú của mình, thì bạn cần phải cung cấp thêm thông tin hồ sơ.
1/. Ngày ưu tiên Priority Date.
2/. Số biên nhận Receipt Number (do USCIS cấp).

PhuongChau

Diễn đàn XNC