[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - WAC1890255723

bossbự

Thành viên mới
Anh chị trong diễn đàn có thể xem giúp em, hồ sơ diện F2a đang chạy đến tháng mấy của năm nào đc k ạ? Do lịch chiếu kháng chạy đến hiện tại nên em không rõ đã quá hạn để kháng cáo hồ sơ chưa?
Hồ sơ chỉ mới nhận được mã WAC1890255723

em lên xem thì chỉ nhận được như vậy. Anh chị nào có thể tư vấn thêm cho em , cũng như kiểm tra giúp dùm em được k ạ? Em cám ơn diễn đàn nhiều.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Anh chị trong diễn đàn có thể xem giúp em, hồ sơ diện F2A đang chạy đến tháng mấy của năm nào được không ạ? Do lịch chiếu kháng chạy đến hiện tại nên em không rõ đã quá hạn để kháng cáo hồ sơ chưa?
Hồ sơ chỉ mới nhận được mã WAC1890255723.

Em lên xem thì chỉ nhận được như vậy. Anh chị nào có thể tư vấn thêm cho em, cũng như kiểm tra giúp dùm em được không ạ? Em cám ơn diễn đàn nhiều.
Chào bossbự,
Bạn cần cung cấp thêm ngày ưu tiên Priority Date của hồ sơ.
P/s: Khi post bài bạn cần lưu ý, tuyệt đối không được viết tắt.

bossbự

Thành viên mới
Chào bossbự,
Bạn cần cung cấp thêm ngày ưu tiên Priority Date của hồ sơ.
P/s: Khi post bài bạn cần lưu ý, tuyệt đối không được viết tắt.
Dạ, chào chị Phương Châu, ngày chính xác em không rõ. Nhưng hồ sơ được xác nhận là ngày 11 tháng 5 năm 2018 . Sau khi lịch chiếu kháng chạy đến hiện tại , thì em vẫn chưa nhận được thêm giấy tờ nào cả.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ, chào chị PhuongChau, ngày chính xác em không rõ. Nhưng hồ sơ được xác nhận là ngày 11 tháng 5 năm 2018. Sau khi lịch chiếu kháng chạy đến hiện tại, thì em vẫn chưa nhận được thêm giấy tờ nào cả.
Kết quả check hồ sơ của bạn.
Case Was Received
On May 11, 2018, we received your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number WAC1890255723, and sent you the receipt notice that describes how we will process your case. Please follow the instructions in the notice. If you do not receive your receipt notice by June 10, 2018, contact the USCIS Contact Center at www.uscis.gov/contactcenter. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.
Ngày 11/05/2018 Sở Nhập tịch và Di trú Hoa Kỳ USCIS có nhận đơn Form I-130 số biên nhận WAC1890255723, hồ sơ đang ở giai đoạn xem xét ban đầu chưa được chấp thuận Approval Date, nên bạn phải cố gắng chờ thêm thời gian nữa.